Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Thiết bị

Tìm thấy: 16:18 03/01/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Trường tiểu học Hóa An 2
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trường Tiểu học Hóa An 2
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/01/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
01/QĐ-BQLDAKV01
Ngày phê duyệt
03/01/2026 16:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án khu vực 01
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:17 03/01/2026
đến
09:00 14/01/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/01/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
67.774.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi bảy triệu bảy trăm bảy mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/01/2026 (14/05/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH Tư vấn lập E-HSMT 508/1 Cách Mạng Tháng Tám - - Phường Nhiêu Lộc - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT 508/1 Cách Mạng Tháng Tám - - Phường Nhiêu Lộc - Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Đồng hồ bấm giây
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
2
Còi
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
3
Thước dây
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
4
Cờ lệnh thể thao
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
5
Biển lật số
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
6
Nấm thể thao
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
7
Bơm
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
8
Dây nhảy cá nhân
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
9
Dây nhảy tập thể
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
10
Dây kéo co
2
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
11
Quả bóng đá
20
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
12
Cầu môn
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
13
Quả bóng rổ
20
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
14
Cột, bảng bóng rổ
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
15
Quả cầu đá
30
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
16
Cột và lưới đá cầu
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
17
Quả bóng chuyền
20
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
18
Cột và lưới bóng chuyền
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
19
Bộ mẫu chữ viết
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
20
Bộ chữ dạy tập viết
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
21
Bộ chữ học vần biểu diễn
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
22
Bảng tên chữ cái tiếng Việt
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
23
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
24
Bộ thực hành Toán - Tiếng Việt lớp 1 (học sinh)
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
25
Bộ thiết bị dạy phép tính
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
26
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
27
Bộ thực hành Toán lớp 2 (học sinh)
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
28
Bộ thiết bị dạy phép tính
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
29
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
30
Bộ thực hành Toán lớp 3 (học sinh)
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
31
Bộ thiết bị dạy phép tính
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
32
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
33
Bộ thực hành Toán lớp 4 (học sinh)
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
34
Bộ thiết bị hình học thực hành phân số
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
35
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
36
Bộ thực hành Toán lớp 5 (học sinh)
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
37
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
38
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
39
Bộ thiết bị dạy khối lượng
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
40
Bộ thiết bị dạy dung tích
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
41
Thiết bị dạy diện tích
5
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
42
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
43
Thiết bị trong dạy học về thời gian
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
44
Bộ tranh về Yêu thương gia đình
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
45
Bộ tranh về quê hương em
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
46
Bộ tranh/ảnh về Tổ quốc Việt Nam
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
47
Bộ tranh. Biết ơn những người có công với quê hương đất nước
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
48
Bộ tranh về Quan tâm, chăm sóc người thân trong gia đình
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
49
Bộ tranh về Kính trọng thầy giáo, cô giáo
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90
50
Bộ tranh về Quan tâm hàng xóm láng giềng
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường tiểu học Hoá An 2, phường Biên Hòa, Đồng Nai
30
90

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 106

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây