Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 17:18 15/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường mầm non Việt Thống, thị xã Quế Võ; hạng mục: Nhà mái vòm
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thị xã (vốn sự nghiệp giáo dục) và các nguồn vốn khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 24/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500020523_2501151710
Ngày phê duyệt
15/01/2025 17:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm Non Việt Thống
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:16 15/01/2025
đến
07:00 24/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 24/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/01/2025 (24/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Hành Tinh Xanh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu phố Đồng Chuế (NR: Nguyễn Văn Thu), Phường Nhân Hòa, Thị xã Quế Võ, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Ninh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 25, Đường Kinh Dương Vương, Phường Vũ Ninh, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn lập E-HSMT Chợ đầu mối thị trấn Lim, huyện Tiên Du, tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng thương mại Tuấn Đức Tư vấn thẩm định E-HSMT khu 6, phường Thị Cầu, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh
5 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn đánh giá E-HSDT Chợ đầu mối thị trấn Lim, huyện Tiên Du, tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH xây dựng thương mại Tuấn Đức Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu khu 6, phường Thị Cầu, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu >=0,8m3 (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
2
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng >=7T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
3
Cần trục ô tô hoặc ô tô tải có gắn cẩu >=10T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
4
Máy cắt bê tông (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
5
Máy khoan bê tông (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
6
Máy hàn điện >= 23kW(kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cắt bê tông để phá dỡ
33.421
10m
2
Phá dỡ kết cấu - Kết cấu bê tông
40.7492
m3
3
Phá dỡ lớp granito
4.566
m2
4
Phá dỡ nền gạch Granit 500x500
25.214
m2
5
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
3.4162
100m3
6
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.6414
100m2
7
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M150
10.088
m3
8
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.6528
100m2
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK =8mm
0.1999
tấn
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK =12mm
1.0688
tấn
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK =18mm
0.6505
tấn
12
Mua Bulong neo M20x880
96
cái
13
Mua Bulong neo M16x640
96
cái
14
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
0.3052
tấn
15
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200
34.964
m3
16
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
2.9671
100m3
17
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.4491
100m3
18
Vận chuyển đất 4km tiếp theo, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
100m3/1km
19
Vận chuyển phế thải, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.4215
100m3
20
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo, trong phạm vi ≤5km
100m3/1km
21
Nilon lót đổ lại sân bê tông đổ bù
265.241
m2
22
Xây tam cấp bằng gạch xi măng M100 KT 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75
5.5987
m3
23
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0605
100m3
24
Nilon lót đổ lại sảnh
40.782
m2
25
Bê tông nền, M150
4.0782
m3
26
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75
33.0084
m2
27
Láng granitô tam cấp
33.0084
m2
28
Trát granitô gờ chỉ, gờ lồi, đố tường, vữa XM cát mịn M75
80.52
m
29
Lát nền gạch granit KT600x600mm men matt, vữa XM M75
71.822
m2
30
Bê tông nền, M200
39.7862
m3
31
Xoa thô mặt đường
265.241
m2
32
Thép ống, hộp mạ kẽm độ dày 0,7 ÷ 1,6mm
1804.9512
kg
33
Thép hộp mạ kẽm độ dày ≥2,0 mm làm cột thép
3553.1598
kg
34
Thép tấm cán nóng SS400, Q235, A36 dày 2,0- 10 mm làm cột thép
7145.607
kg
35
Thép hình C mạ kẽm , độ dày 1 ÷ 3,2mm làm xà gồ
5277.6943
kg
36
Thép liên kết D10
0.5712
kg
37
Mua Bulong neo M18x100
192
bộ
38
Gia công cột bằng thép tấm (tính VLP, NC, M)
6.8723
tấn
39
Gia công vì kèo thép khẩu độ lớn, khẩu độ ≤36m
3.2426
tấn
40
Gia công giằng mái thép (tính VLP, NC, M)
1.9434
tấn
41
Gia công xà gồ thép (tính VLP, NC, M)
5.149
tấn
42
Lắp cột thép các loại
6.8723
tấn
43
Lắp vì kèo thép khẩu độ >18m
3.2426
tấn
44
Lắp dựng xà gồ thép
5.149
tấn
45
Lắp dựng giằng thép mái
1.9434
tấn
46
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
244.2687
1m2
47
Lợp mái che tường bằng tấm nhựa lấy ánh sáng
0.9724
100m2
48
Lợp mái che tường bằng tôn múi, dày 0.45mm
9.9795
100m2
49
Tôn ốp góc khổ 500mm
14.62
m
50
Ốp cột tròn bằng Alumium KT tấm 1220x2440x3mm, độ dày tấm 4mm, nhôm 0.3mm D450
176.3424
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây