Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 10:00 08/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nâng cấp đường GTNT thôn An Cường, xã Trung Chính
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn An Cường, xã Trung Chính
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Trung Chính, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:00 17/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
303/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
08/08/2026 09:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Trung Chính
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:59 08/08/2026
đến
08:00 17/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 17/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
252.954.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm năm mươi hai triệu chín trăm năm mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/08/2026 (15/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM LƯƠNG TÀI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Đạo Sử - - Xã Lương Tài - Tỉnh Bắc Ninh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THỊNH CK Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán THÔN RỀN - - Xã Phật Tích - Tỉnh Bắc Ninh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM LƯƠNG TÀI Tư vấn lập E-HSMT Thôn Đạo Sử - - Xã Lương Tài - Tỉnh Bắc Ninh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC THÀNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Thiên Đức - - Xã Trung Chính - Tỉnh Bắc Ninh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM LƯƠNG TÀI Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Đạo Sử - - Xã Lương Tài - Tỉnh Bắc Ninh
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC THÀNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Thiên Đức - - Xã Trung Chính - Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ 7 T, tài liệu chứng minh sở hữu Nhà thầu, đăng kiểm còn hiệu lực (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
4
2
Máy đào 0,80 m3, tài liệu chứng minh sở hữu Nhà thầu, đăng kiểm còn hiệu lực (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
3
Cần cẩu bánh hơi 6 T, tài liệu chứng minh sở hữu Nhà thầu, đăng kiểm còn hiệu lực (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
4
Máy lu bánh lốp 25 T, tài liệu chứng minh sở hữu Nhà thầu, đăng kiểm còn hiệu lực (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
5
Máy lu bánh thép 10 T, tài liệu chứng minh sở hữu Nhà thầu, đăng kiểm còn hiệu lực (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
6
Máy lu rung 25 T, tài liệu chứng minh sở hữu Nhà thầu, đăng kiểm còn hiệu lực (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
7
Máy phun nhựa đường 190 CV, tài liệu chứng minh sở hữu Nhà thầu, đăng kiểm còn hiệu lực (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
8
Máy rải 130 -140 CV, tài liệu chứng minh sở hữu Nhà thầu, đăng kiểm còn hiệu lực (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Làm đầu cáp khô
38
đầu cáp
2
Luồn cáp ngầm cửa cột
19
đầu cáp
3
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
19
cái
4
Lắp bảng điện cửa cột
19
bảng
5
Lắp cửa cột
19
cửa
6
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn; Dây lên đèn 0,6/1kV: Cu/PVC/PVC-3x1,5mm2
2
100m
7
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện
20
bộ
8
Lắp đặt tiếp địa lặp lại cho lưới điện cáp ngầm
2
bộ
9
Đánh số cột bê tông ly tâm
1.9
10 cột
10
Mốc sứ báo cáp ngầm
20
mốc
11
Tủ điều khiển chiếu sáng 50A, KT:1000x600x350, (vỏ Composit)
1
tủ
12
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm
0.2
100m
13
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
0.8
m3
14
Đào xúc phế thải bằng máy đào 1,25m3
0.008
100m3
15
Đổ bê tông thủ công bằng BTTP, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
8.3621
m3
16
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0442
tấn
17
DỊCH CHUYỂN HOÀN TRẢ NƯỚC SẠCH
18
Tháo dỡ ống nhựa HDPE bằng p/p hàn - Đường kính ống 63mm
10.41
100m
19
Tháo dỡ ống nhựa HDPE bằng p/p hàn - Đường kính ống 75mm, đoạn ống dài 40m
4.78
100m
20
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 50m, đường kính ống 63mm
3.123
100m
21
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 40m, đường kính ống 75mm
1.434
100m
22
Lắp đặt tê HDPE D75x40; D75x63 bằng p/p hàn
13
cái
23
Lắp nút bịt nhựa nối măng sông, đường kính nút bịt 76mm
15
cái
24
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống d=65mm
10.41
100m
25
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống d=75mm
4.78
100m
26
Công tác khử trùng ống nước, đường kính ống 100mm
15.19
100m
27
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <=1m, đất cấp II
60.76
m3
28
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.6076
100m3
29
HẠNG MỤC NỀN, MẶT ĐƯỜNG:
30
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm
27.05
100m
31
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
342.45
m3
32
Đào xúc phế thải bằng máy đào 1,25m3
3.4245
100m3
33
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
6.0758
100m3
34
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
5.187
100m3
35
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
27.0584
100m3
36
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.0778
100m3
37
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
25.4975
100m3
38
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
29.4879
100m3
39
Mua Đất đồi để đắp
154.4751
m3
40
Vận chuyển đất tận dụng bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp II
27.0584
100m3
41
Vận chuyển đất tận dụng bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp III
5.187
100m3
42
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
6.0758
100m3
43
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
6.0758
100m3
44
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 2km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
6.0758
100m3
45
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
3.4245
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
3.4245
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 2km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV
3.4245
100m3
48
Đổ bê tông thủ công sử dụng BTPP, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
961.79
m3
49
Rải lưới thủy tinh chống nứt
38.6003
100m2
50
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
86.4736
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 14

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây