Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 20:06 11/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp, mở rộng đường GTNT thôn Nhất Trai, xã Trung Chính (Giai đoạn 1). Hạng mục: Nền, mặt đường và công trình trên tuyến
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp, mở rộng đường GTNT thôn Nhất Trai, xã Trung Chính (Giai đoạn 1); Hạng mục: Nền, mặt đường và công trình trên tuyến
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Trung Chính, Tỉnh Bắc Ninh
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 17/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
305/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
11/08/2026 20:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Trung Chính
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:05 11/08/2026
đến
08:00 17/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 17/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
260.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/08/2026 (15/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM LƯƠNG TÀI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Đạo Sử - - Xã Lương Tài - Tỉnh Bắc Ninh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THỊNH CK Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán THÔN RỀN - - Xã Phật Tích - Tỉnh Bắc Ninh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM LƯƠNG TÀI Tư vấn lập E-HSMT Thôn Đạo Sử - - Xã Lương Tài - Tỉnh Bắc Ninh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC THÀNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Thiên Đức - - Xã Trung Chính - Tỉnh Bắc Ninh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM LƯƠNG TÀI Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Đạo Sử - - Xã Lương Tài - Tỉnh Bắc Ninh
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC THÀNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Thiên Đức - - Xã Trung Chính - Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ 7 T, tài liệu chứng minh sở hữu Nhà thầu, đăng kiểm còn hiệu lực (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
4
2
Máy đào 0,80 m3, tài liệu chứng minh sở hữu Nhà thầu, đăng kiểm còn hiệu lực (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
3
Cần cẩu bánh hơi 10 T, tài liệu chứng minh sở hữu Nhà thầu, đăng kiểm còn hiệu lực (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
4
Máy lu bánh lốp 25 T, tài liệu chứng minh sở hữu Nhà thầu, đăng kiểm còn hiệu lực (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
5
Máy lu bánh thép 10 T, tài liệu chứng minh sở hữu Nhà thầu, đăng kiểm còn hiệu lực (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
6
Máy lu rung 25 T, tài liệu chứng minh sở hữu Nhà thầu, đăng kiểm còn hiệu lực (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
7
Máy phun nhựa đường 190 CV, tài liệu chứng minh sở hữu Nhà thầu, đăng kiểm còn hiệu lực (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
8
Máy rải 130 -140 CV, tài liệu chứng minh sở hữu Nhà thầu, đăng kiểm còn hiệu lực (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
2
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm
20.06
100m
3
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
316
m3
4
Đào xúc phế thải bằng máy đào 1,25m3
3.16
100m3
5
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
2.8116
100m3
6
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
35.0985
100m3
7
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.096
100m3
8
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
5.2437
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
31.9847
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
31.9847
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 2km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
31.9847
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
3.16
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
3.16
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 2km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV
3.16
100m3
15
Đổ bê tông thủ công sử dụng BTTP, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
647.68
m3
16
Bê tông hoàn trả mặt đường cắt làm rãnh, BTXM đá 2x4, mác 250 dày 20cm
80.14
m3
17
Rải lưới thủy tinh chống nứt đường
52.6801
100m2
18
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
128.4744
100m2
19
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3 cm
66.3182
100m2
20
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
128.4744
100m2
21
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
1.5562
100m3
22
Rải giấy dầu lớp cách ly
10.4647
100m2
23
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 12 tấn
20.707
100tấn
24
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 1km tiếp theo, ôtô tự đổ 12 tấn
20.707
100tấn
25
RÃNH THOÁT NƯỚC B400; L=3991m:
26
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.5343
100m3
27
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
7.982
100m2
28
Đổ bê tông thủ công sử dụng BTTP, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
347.22
m3
29
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
965.82
m3
30
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
4390.1
m2
31
Láng mương cáp, máng rãnh, mương rãnh, dày 1cm, vữa XM mác 75
1596.4
m2
32
Đổ bê tông thủ công sử dụng BTTP, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
725.058
m3
33
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
17.7607
100m2
34
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
49.544
tấn
35
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
314
1 cấu kiện
36
Song chắn rác gang cầu kích thước khung 530x960x50mm, kích thước nắp 860x430x25mm. Tải trọng 25 tấn
314
tấm
37
KÈ MƯƠNG (H=1,61M, L=16M):
38
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
5.952
100m
39
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.49
100m3
40
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.048
100m2
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 150
2.23
m3
42
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75
13.23
m3
43
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
4.38
m3
44
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
34.62
m2
45
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.02
100m
46
Thi công tầng lọc bằng cát
0.0008
100m3
47
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 1x2
0.0012
100m3
48
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 2x4
0.0019
100m3
49
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
2.1
m2
50
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
8.86
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây