Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Xây lắp

Tìm thấy: 15:20 13/10/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường trục tổ dân phố Văn Phái, phường Bạch Thượng (tuyến 1 từ nhà ông Phương đến nhà ông Nam, tuyến 2 từ nhà ông Phúc đến nhà ông Lực)
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
ngân sách phường và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 25/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
sô 145/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/10/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Phường Bạch Thượng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:20 13/10/2022
đến
08:00 25/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:05 25/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/10/2022 (22/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng TP Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Đường Lê Chân, phường Lê Hồng Phong, Thành phố Phủ Lý, Hà Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đông Hưng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Phường Liêm Chính, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng TP Tư vấn lập E-HSMT Đường Lê Chân, phường Lê Hồng Phong, Thành phố Phủ Lý, Hà Nam
4 Công ty tư vấn HANDIC - Đầu tư và Phát triển nhà Nam Hà Nội Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng TP Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Lê Chân, phường Lê Hồng Phong, Thành phố Phủ Lý, Hà Nam
6 Công ty tư vấn HANDIC - Đầu tư và Phát triển nhà Nam Hà Nội Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền, mặt đường
2
Phá dỡ kết cấu bê tông mặt đường cũ và vận chuyển đổ đi
800.59
m3
3
Đào nền đường và vận chuyển đổ đi - Cấp đất I
806.67
1m3
4
Đào cấp nền đường và vận chuyển đổ đi (tận dụng có chọn lọc 50% khối lượng đào để đắp) - Cấp đất II
79.1
1m3
5
Đào nền đường và vận chuyển đổ đi (tận dụng có chọn lọc 50% khối lượng đào để đắp) - Cấp đất II
3295.32
1m3
6
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
48.48
100m2
7
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV
32.812
100m3
8
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95 (bao gồm cả VL đắp)
3226.24
m3
9
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
8.064
100m3
10
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
8.064
100m3
11
Rải giấy dầu lớp cách ly
52.13
100m2
12
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
5.587
100m2
13
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
1042.598
m3
14
Thi công khe co
719.39
m
15
Thi công khe giãn
98.9
m
16
Kè đá
17
Đào móng và vận chuyển đổ đi - Cấp đất I
60.89
1m3
18
Đóng cọc tre gia cố móng, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
30.267
100m
19
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
4.84
m3
20
Xây móng bằng đá hộc - vữa XM M100, PCB30
24.21
m3
21
Xây tường thẳng bằng đá hộc - vữa XM M100, PCB30
43.8
m3
22
Đắp đất hoàn trả, độ chặt Y/C K = 0,95
0.118
100m3
23
Cống ngang đường D1000
24
Đào móng và vận chuyển đổ đi ( tận dụng đào để đắp hoàn trả) - Cấp đất II
41.93
1m3
25
Đóng cọc tre gia cố cống, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất II
32.54
100m
26
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
3.36
m3
27
Xây móng cống bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB30
31.6
m3
28
Xây tường cống bằng đá hộc - Vữa XM M100, PCB30
10.48
m3
29
Lắp đặt ống cống bê tông, đoạn ống dài 1m - Đường kính D1000mm
15
ống
30
Nối ống cống - Đường kính D1000mm
13
mối
31
Đắp đất hoàn trả, độ chặt Y/C K = 0,95
0.204
100m3
32
Hố ga
33
Đào móng và vận chuyển đổ đi ( tận dụng đào để đắp hoàn trả) - Cấp đất II
86.85
1m3
34
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
7.65
m3
35
Bê tông hố van, hố ga, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
27.84
m3
36
Ván khuôn móng
0.297
100m2
37
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.077
tấn
38
Ván khuôn gỗ tường
3.872
100m2
39
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm
3.996
tấn
40
Mua nắp ga bằng gang (KT: 1000x1000x100) tải trọng B250
45
bộ
41
Lắp đặt cấu kiện nắp ga gang
45
1 ck
42
Đắp đất hoàn trả, độ chặt Y/C K = 0,95
0.383
100m3
43
Cống D600 nối dài, cửa xả
44
Đào móng và vận chuyển đổ đi ( tận dụng đào để đắp hoàn trả) - Cấp đất II
81.49
1m3
45
Đóng cọc tre gia cố móng, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất II
20.36
100m
46
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
3.05
m3
47
Xây mặt bằng bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB30
13.83
m3
48
Lắp đặt ống cống bê tông, đoạn ống dài 1m - Đường kính D600mm
17
ống
49
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống - Đường kính D600mm
5
cái
50
Nối ống bê tông bằng gạch chỉ 6,5x10,5x22cm - Đường kính 600mm
13
mối

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây