Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Xây lắp

Tìm thấy: 11:50 20/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trụ sở do hoán đổi Thuộc công trình Tòa án nhân dân thành phố Thủ Đức (Khối C - Khu 2)
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Gói thầu Sửa chữa Trụ sở do hoán đổi thuộc công trình Cải tạo sửa chữa Trụ sở Tòa án nhân dân thành phố Thủ Đức (Khối C – Khu 2)
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Dự toán thu, chi ngân sách năm 2025 theo Quyết định số 17045/QĐ-UBND ngày 24/12/2024 của Ủy ban nhân dân thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 29/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500217554_2505201135
Ngày phê duyệt
20/05/2025 11:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TOÀ ÁN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:49 20/05/2025
đến
10:00 29/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 29/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/05/2025 (26/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Dịch vụ Công ích Quận 2 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 936 Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH TM Đầu tư và Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 17/12F4 Mễ Cốc, Phường 15, Q.8, Tp. HCM
3 Công ty TNHH Tư Vấn - Đầu tư - Xây dựng Nam Long Tư vấn thẩm định E-HSMT VPĐD số 667/10 Tân Sơn, Phường 12, Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH TM Đầu tư và Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 17/12F4 Mễ Cốc, Phường 15, Q.8, Tp. HCM
5 Công ty TNHH Tư Vấn - Đầu tư - Xây dựng Nam Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu VPĐD số 667/10 Tân Sơn, Phường 12, Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi hoặc ô tô tải có cần cẩu (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu.)
1
2
Máy cắt uốn thép
1
3
Máy cắt gạch
1
4
Máy hàn xoay chiều
1
5
Máy khoan
1
6
Máy trộn vữa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA TẦNG TRỆT THÀNH KHO CHỨA HỒ SƠ
2
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
228.765
m2
3
Phá dỡ lớp vữa lát gạch
228.765
m2
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
11.8075
m3
5
Phá dỡ tường bê tông cốt thép chiều dày tường <=11cm
1.0004
m3
6
Tháo dỡ lan can gỗ
16.4
m
7
Đắp nền bằng bê tông gạch vỡ tận dụng
0.1986
100m3
8
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M200, PCB40
34.7925
m3
9
Cắt ron nền bê tông sâu 5cm
123.8
m
10
Xây tường gạch ống (8x8x19)cm, chiều dày <=30cm, vữa XM M75, PCB40
1.659
m3
11
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
26.64
m2
12
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
18
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
47.308
m2
14
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường trong nhà
26.64
m2
15
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
18
m2
16
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 1 nước phủ
271.26
m2
17
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,16m2, vữa XM M75, PCB40
4.945
m2
18
Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,036m2
5.805
m2
19
Sửa chữa cửa cuốn kéo tay thành cửa cuốn gắn motor 500kg, có remote điều khiển
1
bộ
20
Lắp dựng cửa đi khung sắt hộp 40x80x1.4ly, ốp tôn hai mặt dày 2ly tại sảnh
3.52
m2
21
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
7.92
m2
22
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
1.3
m3
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, vữa mác 100, PCB30
0.144
m3
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.1
m3
25
Xây gạch đất sét nung 4x8x19, xây móng chiều dày <= 30cm, vữa XM mác 75, PCB40
0.8
m3
26
Trát tường trong,chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75, PCB40
8
m2
27
Lắp đặt nắp đan hố ga thoát nước nền sân KT 80x80x6cm
4
1 cấu kiện
28
Lắp đặt ống thoát nước hố ga nền sân PVC D114mm
0.14
100m
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.2925
tấn
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 100m
0.0675
tấn
31
Khoan cấy thép sàn bằng Ramset Epcon G5 Pro
196
lỗ
32
Quét kết nối bê tông cũ và mới bằng Sikadur 732
1.944
m2
33
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
0.164
100m2
34
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.024
100m2
35
Bê tông sàn mái, đá 1x2, vữa BT M250, PCB40
1.968
m3
36
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M250, PCB40
0.246
m3
37
SỬA CHỮA LẦU 2
38
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
66.7
m2
39
Phá dỡ lớp vữa lát gạch
66.7
m2
40
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
11.58
m3
41
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
66.7
m2
42
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,16m2, vữa XM M75, PCB40
17.5
m2
43
Sơn sàn, nền, bề mặt bê tông - 1 nước lót, 1 nước phủ
49.2
m2
44
Xây tường gạch ống (8x8x19)cm, chiều dày <=10cm, vữa XM M75, PCB40
2.9
m3
45
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
49
m2
46
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,16m2, vữa XM M75, PCB40
4.8
m2
47
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ
184.405
m2
48
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần trong nhà
103.3
m2
49
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 1 nước phủ
157.6
m2
50
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường ngoài nhà
130.105
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TM ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 212 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,81 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,30%, Xây lắp 37,37%, Tư vấn 21,21%, Phi tư vấn 10,61%, Hỗn hợp 0,51%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 330.974.449.831 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 322.042.785.940 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,70%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây