Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Xây lắp + chi phí hạng mục chung

Tìm thấy: 08:57 02/05/2019
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tôn tạo, nâng cấp bảo tàng và tượng đài khu Cháy xã Đông Tân, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
Gói thầu
Gói thầu số 3: Xây lắp + chi phí hạng mục chung
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Tôn tạo, nâng cấp bảo tàng và tượng đài khu Cháy xã Đông Tân, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec hoặc tiền mặt
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/05/2019

Nội dung chính

a/Nhà bảo tàng: - Cạo bỏ toàn bộ lớp sơn cũ trong và ngoài nhà, đánh sạch sẽ trước khi sơn lại 3 nước. - Thay toàn bộ cửa đi tầng 1+2 bằng cửa nhựa lõi thép kính an toàn 6,38ly, sắt vuông đặc 14x14, sơn 3 nước bảo vệ. - Lát lại nền tầng 1 và 2 bằng gạch granit 600x600. - Thay mới hệ thống tủ trưng bày hiện vật. b/ Khu tượng đài: - San lấp mở rộng khu đất 412,6m2 bằng đất đá thải hỗn hợp cao trung bình 1,93m. - Xây kè đá ngăn và bảo vệ giữa khu tượng đài và ao dài 45,3m: Xây móng đá hộc VXM75#, đế móng đóng cọc tre 16 cọc/m2 chiều dài cọc 15m/cọc. BTCT giằng đỉnh kè mác 200 đá 1x2. Tường hoa 110 xây cao 1,4m. Sơn tường 3 nước. - Bồn cây: xây gạch không nung VXM50#. Trát và ốp bồn cây bằng gạch thẻ 6x20 và bằng đá granit. - Sân lát gạch với diện tích 2087,7m2: Bóc bỏ lớp đất thực vật trung bình dày 15cm. Đắp cát tôn nền tạo phẳng dày 5cm. Bê tông nền sân mác 200 đá 1x2 dày 10cm. Lát gạch Terrazzoo 400x400. - Khu tượng đài: bóc bỏ lớp lát cũ lát lại bằng đá granit. Sơn lại chân tượng đài. Đồng thời lắp đặt hệ thống chiếu sáng khu tượng đài và sân.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSYC từ
09:00 06/05/2019
đến
09:00 13/05/2019
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
09:30 13/05/2019
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec hoặc tiền mặt
Số tiền
27.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi bảy triệu đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Xây lắp + chi phí hạng mục chung". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Xây lắp + chi phí hạng mục chung" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 214

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây