Thông báo mời thầu

Gói thầu số 31: XL4

Tìm thấy: 18:30 27/11/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư, giải phóng mặt bằng dự án Đường Hoàng Sa - Dốc Sỏi
Tên gói thầu
Gói thầu số 31: XL4
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 4) dự án Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư, giải phóng mặt bằng dự án Đường Hoàng Sa - Dốc Sỏi
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương 600 tỷ đồng, ngân sách tỉnh (nguồn vốn thu tiền sử dụng đất) phần còn lại
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 06/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
620/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
27/11/2025 18:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình giao thông tỉnh Quảng Ngãi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:29 27/11/2025
đến
08:00 06/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 06/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
47.798.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bảy triệu bảy trăm chín mươi tám nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/12/2025 (05/05/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty Cố phần Tư vấn xây dựng công trình Thiên Phúc-Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Bình Minh-Công ty Cổ phần Xây dựng - Thưong Mại và Đầu tư Phú Bình-Công ty TNHH Tư vấn Tổng họp và Xây dựng Hoàng Phúc-Công ty TNHH Chu An-Công ty TNHH Tư vấn và Xây lắp Bách Toàn Thắng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Lạc Long Quân, Khu dân cư Bàu Cả - Phường Nghĩa Lộ - Tỉnh Quảng Ngãi
2 Liên danh Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và đầu tư Quảng Ngãi- Công ty TNHH Một thành viên tư vấn xây dựng Vĩnh Tiến Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 351-353 đường Trường Chinh - Phường Cẩm Thành - Tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty Cổ phần Tư vấn và Khảo sát Xây dựng số 5 Tư vấn lập E-HSMT Số 61/3 Lê Quý Đôn - - Phường Nghĩa Lộ - Tỉnh Quảng Ngãi
4 Công ty Cổ phần Tư vấn và Khảo sát Xây dựng số 5 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 61/3 Lê Quý Đôn - - Phường Nghĩa Lộ - Tỉnh Quảng Ngãi
5 Phòng kỹ thuật - Thẩm định - Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình giao thông tỉnh Quảng Ngãi Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu Số 234, đường Võ Thị Sáu, Phường Cẩm Thành, Tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3
1
2
Máy ủi ≥ 110CV
1
3
Ô tô tự đổ ≥ 10T
2
4
Xe lu tĩnh bánh thép ≥ 16T
1
5
Xe lu rung ≥ 25T
1
6
Xe lu bánh lốp ≥ 16T
1
7
Máy rải cấp phối đá dăm hoặc hỗn hợp bê tông nhựa
1
8
Máy phun nhựa đường ≥ 190CV
1
9
Ô tô tưới nước ≥ 5m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Giao thông
Theo quy định tại Chương V
2
*\1- Nền đường
Theo quy định tại Chương V
3
Vét hữu cơ
468.08
1 m3
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển đất, ĐC1
468.08
1 m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào nền, đánh cấp, ĐC3
1393.87
1 m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào rãnh, ĐC3
19.24
1 m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp nền đường, K95
2050.05
1 m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp nền đường, K98
684.45
1 m3
Theo quy định tại Chương V
9
*\2- Mặt đường
Theo quy định tại Chương V
10
Sản xuất, rải thảm mặt đường BTN C12.5 dày 4cm
1547.46
1 m2
Theo quy định tại Chương V
11
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axit - 0.5kg/m2
1547.46
1 m2
Theo quy định tại Chương V
12
Sản xuất, rải thảm mặt đường BTN C19 dày 5cm
1547.46
1 m2
Theo quy định tại Chương V
13
Tưới nhựa thấm bám 1.0kg/m2
1547.46
1 m2
Theo quy định tại Chương V
14
Móng CPĐD loại 1 lớp trên K98 (Dmax=25mm)
232.17
1 m3
Theo quy định tại Chương V
15
Móng CPĐD loại 1 lớp dưới K98 (Dmax=37.5mm)
232.17
1 m3
Theo quy định tại Chương V
16
*\3- Đường đi bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Đào khuôn đường, ĐC3
67.09
1 m3
Theo quy định tại Chương V
18
Tấm bê tông xi măng M200 đá 1x2
44.73
1 m3
Theo quy định tại Chương V
19
Ván khuôn
207.16
1 m2
Theo quy định tại Chương V
20
Lớp đệm cát dày 5cm
22.36
1 m3
Theo quy định tại Chương V
21
Lớp bao nilong chống mất nước
447.25
1 m2
Theo quy định tại Chương V
22
*\4- An toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
23
Sơn kẻ đường=sơn dẻo nhiệt sơn vàng 2mm
9.44
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Hạ tầng kỹ thuật
Theo quy định tại Chương V
25
*\1- San nền
Theo quy định tại Chương V
26
Đào hữu cơ, ĐC1
921.54
1 m3
Theo quy định tại Chương V
27
Vận chuyển đất, ĐC1
921.54
1 m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đào san đất, ĐC3
15882.15
1 m3
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông đà hầm M250 đá 1x2
0.52
1 m3
Theo quy định tại Chương V
30
Ván khuôn đà hầm
10.04
1 m2
Theo quy định tại Chương V
31
Cốt thép đà hầm d<=10mm
0.12
Tấn
Theo quy định tại Chương V
32
- Các hạng mục khác
Theo quy định tại Chương V
33
Xây gạch thẻ chờ đấu nối
0.764
1 m3
Theo quy định tại Chương V
34
Rọ đá chồng xói KT(2*1*0.5)
1
1 rọ
Theo quy định tại Chương V
35
*\5- Hố trồng cây và cây xanh
Theo quy định tại Chương V
36
Đào móng hố móng trồng cây xanh
6.27
1 m3
Theo quy định tại Chương V
37
Lấp đất hố móng
6.27
1 m3
Theo quy định tại Chương V
38
Trồng cây Lim Xẹt cao >=3.5m ĐKTC >=12cm (bao gồm công bảo dưỡng)
7
Cây
Theo quy định tại Chương V
39
Trồng cây sứ đại cao >=3.5m ĐKTC >=12cm (bao gồm công bảo dưỡng)
9
Cây
Theo quy định tại Chương V
40
*\6- Cấp nước sinh hoạt
Theo quy định tại Chương V
41
* Phần đào đắp
Theo quy định tại Chương V
42
Đào móng bằng máy đào <= 0.4m3
71.25
1 m3
Theo quy định tại Chương V
43
Đắp cát công trình K95
35.27
1 m3
Theo quy định tại Chương V
44
Đắp đất công trình K95
34.5
1 m3
Theo quy định tại Chương V
45
Vận chuyển đất, ĐC3
36.75
1 m3
Theo quy định tại Chương V
46
* Phần hố van
Theo quy định tại Chương V
47
Đào móng cột
0.567
1 m3
Theo quy định tại Chương V
48
Đắp đất công trình K95
0.567
1 m3
Theo quy định tại Chương V
49
Bê tông hố van, hố ga Vữa bê tông đá 1x2 M200
0.151
1 m3
Theo quy định tại Chương V
50
Ván khuôn móng dài
9.2
1 m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 31: XL4". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 31: XL4" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây