Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Chi phí xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí)

Tìm thấy: 09:41 17/02/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư đường trục chính giao thông nội vùng sản xuất và mua sắm thiết bị cày đất phục vụ sản xuất cho hợp tác xã nông nghiệp và dịch vụ Trường Xuân, huyện Ea Kar
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Chi phí xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí)
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:30 27/02/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 19/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/02/2023 09:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Ea Tíh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:38 17/02/2023
đến
15:30 27/02/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 27/02/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
24.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/02/2023 (28/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH XD Quang Huy Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn 4, xã Cư Ni, huyện Ea Kar, Đăk Lăk
2 Phòng KT-HT huyện Ea Kar Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 09 Trần Hưng Đạo, Khối 2B, TT Ea Kar, huyện Ea Kar
3 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea Kar Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 09 Trần Hưng Đạo, Khối 2B, TT Ea Kar, huyện Ea Kar
4 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea Kar Tư vấn lập E-HSMT Số 09 Trần Hưng Đạo, Khối 2B, TT Ea Kar, huyện Ea Kar
5 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea Kar Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 09 Trần Hưng Đạo, Khối 2B, TT Ea Kar, huyện Ea Kar
6 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea Kar Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 09 Trần Hưng Đạo, Khối 2B, TT Ea Kar, huyện Ea Kar
7 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea Kar Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 09 Trần Hưng Đạo, Khối 2B, TT Ea Kar, huyện Ea Kar

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào vét hữu cơ, đất cấp I
6.3654
100m3
2
Vận chuyển đất đổ đi, phạm vi <=1000m, đất cấp I
6.3654
100m3
3
Đào rãnh, đất cấp II
10.0301
100m3
4
Đào nền đường vận chuyển đắp trong phạm vi <= 100m, đất cấp III
30.0754
100m3
5
Đào nền đường, xúc lên phương tiện vận chuyển đổ đi, đất cấp II
6.1503
100m3
6
Vận chuyển đất đổ đi trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
16.1804
100m3
7
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
22.9868
100m3
8
Lu lèn nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
43.95
100m2
9
Bê tông mặt đường, đá 1x2, mác 250
565.6112
m3
10
Rải giấy dầu lớp cách ly
40.4008
100m2
11
Móng cấp phối đá dăm Dmax37.5
4.8501
100m3
12
Ván khuôn mặt đường
5.1638
100m2
13
Đắp đất mặt đường CPTN và lề đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
6.9363
100m3
14
Đào xúc đất CPTN tại mỏ
3.7377
100m3
15
Vận chuyển đất CPTN trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
3.7377
100m3
16
Vận chuyển đất CPTN 4km tiếp theo, đất cấp III
3.7377
100m3/1km
17
Đào hố móng, đất cấp III
0.9196
100m3
18
Đắp đất hoàn thiện, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.4305
100m3
19
Làm lớp đá đệm móng
6.7746
m3
20
Ván khuôn móng
0.2889
100m2
21
Ván khuôn tường
1.2177
100m2
22
Bê tông móng đá 1x2, mác 150
19.2795
m3
23
Bê tông tường đá 1x2, mác 150
16.2457
m3
24
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200
4.31
m3
25
Ván khuôn tấm đan
0.208
100m2
26
Cốt thép tấm đan
0.4833
tấn
27
Bê tông đá 0,5x1 M250, mối nối + phủ mặt bản
2.4954
m3
28
Lắp đặt tấm đan
26
cấu kiện
29
Đào hố móng, đất cấp III
0.4812
100m3
30
Đắp đất hoàn thiện, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.2392
100m3
31
Làm lớp đá đệm móng
16.808
m3
32
Ván khuôn móng
0.3252
100m2
33
Ván khuôn tường
0.2805
100m2
34
Bê tông móng đá 1x2, mác 150
32.258
m3
35
Bê tông tường đá 1x2, mác 150
15.9684
m3
36
Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 200
14.35
m3
37
Ván khuôn ống cống
2.8337
100m2
38
Cốt thép ống cống, đường kính <= 10mm
1.517
tấn
39
Lắp đặt ống bê tông, đường kính <=1000mm
41
đoạn ống

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Chi phí xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Chi phí xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 114

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây