Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:17 25/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo đường và thoát nước các ngõ 4, 8, 12, 14, 34, 50 đường Kim Giang, phường Kim Giang
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 08/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400613764_2412251911
Ngày phê duyệt
25/12/2024 19:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND PHƯỜNG KIM GIANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:15 25/12/2024
đến
09:30 08/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 08/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/01/2025 (08/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Trung Dũng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối 11, Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội
2 Công ty Cổ phần thương mại và đầu tư xây dựng Gia Hưng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 36 ngách 42 ngõ 63 Trần Quốc Vượng, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Trung Dũng Tư vấn lập E-HSMT Khối 11, Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội
4 Công ty TNHH Haleco Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 3- Số 18 ngách 7/4 đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Trung Dũng Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối 11, Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội
6 Công ty TNHH Haleco Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 3- Số 18 ngách 7/4 đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
7 Công ty Cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Thành Công Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thôn Thái Phù, xã Mai Đình, huyện Sóc Sơn, Thành phố Hà Nội

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:13 03/01/2025 09:00 03/01/2025 09:30 08/01/2025 09:00 03/01/2025 09:30 08/01/2025 Có 01 nhà thầu tham dự, Căn cứ mục a, khoản 5, điều 131 của Nghị định 24/2024/NĐ-CP ngày 27/02/2024 quy định về xử lý tình huống trong đấu thầu; để tăng số lượng nhà thầu nộp hồ sơ dự thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
2
Máy cắt uốn thép
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy trộn vữa
1
5
Máy đầm bê tông các loại
2
6
Máy đầm đất cầm tay
1
7
Máy hàn
1
8
Máy khoan bê tông
2
9
Máy lu tự hành (kèm theo đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
10
Máy rải bê tông nhựa (kèm theo đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
1. HẠNG MỤC THOÁT NƯỚC (tiêu đề)
2
Rãnh B400 cải tạo (L=171,51m) (tiêu đề)
3
Rãnh B300 cải tạo (L=46,83m) (tiêu đề)
4
Rãnh B300 xây mới (L=51,68m) (tiêu đề)
5
Rãnh B400 tấm nổi (L=11m) (tiêu đề)
6
Rãnh B300 tấm nổi (L=8m) (tiêu đề)
7
PHÁ DỠ RÃNH THOÁT NƯỚC (tiêu đề)
8
Cắt khe mặt đường cải tạo rãnh thoát nước
38
10m
9
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=150 kg
306.02
cấu kiện
10
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=100 kg
127.36
cấu kiện
11
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
134.04
m2
12
Phá dỡ bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay
27.358
m3
13
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
56.787
m3
14
Đào bùn rác rãnh B300, B400
21.381
m3
15
Bao tải đựng bùn (50 bao cho 1m3)
1069.05
bao
16
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <=1m, đất cấp III
95.661
m3
17
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp cát thành rãnh
76.364
m3
18
Làm lớp đá đăm đệm, loại đá 2x4
5.457
m3
19
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn bê tông đáy rãnh
0.167
100m2
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
8.185
m3
21
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, PCB30
63.585
m3
22
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
339.524
m2
23
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
104.957
m2
24
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
2.228
100m2
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng cổ rãnh, B400, B300, đá 1x2, mác 250
17.903
m3
26
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
4.579
tấn
27
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
1.084
100m2
28
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan rãnh B300, B400, đá 1x2, mác 250
19.556
m3
29
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng 125kg
105
1 cấu kiện
30
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng 150kg
182
1 cấu kiện
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
9.444
m3
32
2. GA KHỬ MÙI XÂY MỚI (tiêu đề)
33
Đào đất hố ga xây mới, đất cấp III
42.93
m3
34
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp cát thành hố ga
11.37
m3
35
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn bê tông lót móng đáy ga
0.151
100m2
36
Làm lớp đá đệm móng, loại đá 2x4 dày 10cm
3.48
m3
37
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
5.22
m3
38
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
16.8
m2
39
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75, PCB30
11.58
m3
40
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
62.34
m2
41
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng cổ ga
0.144
100m2
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cổ ga, đá 1x2, mác 250
0.96
m3
43
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.414
tấn
44
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.19
100m2
45
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
1.68
m3
46
Mua Song chắn rác Composite
43
bộ
47
Mua nắp ghi gang chắc rác nắp tròn cho ga thu thăm 850*850mm
24
bộ
48
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng 150kg
24
1 cấu kiện
49
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 100kg
24
1 cấu kiện
50
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 75kg
43
1 cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây