Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:15 07/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa mặt đường các đoạn Km1161+600 - Km1163+00 (T+P), Km1178+100 - Km1178+400 (Tuyến Tránh), Km1181+000 - Km1182+098 (TT), Km1181+200 - Km1182+098 (PT), Km1182+320 - Km1184+087 (TT), Km1182+500 – Km1184+00 (PT), phạm vi nút giao đèn tín hiệu Km1158+400, QL.1, tỉnh Gia Lai
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa mặt đường các đoạn Km1161+600 - Km1162+750 (TT), Km1161+600 - Km1163+00 (PT), Km1178+100 - Km1178+400 (tuyến tránh), Km1181+00 - Km1181+600 (TT), Km1181+200 - Km1182+000 (PT), Km1182+400 - Km1183+600 (TT), Km1182+500 – Km1184+00 (PT), QL.1, tỉnh Gia Lai
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ (Ngân sách nhà nước)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
170/QĐ-KQLĐBIII
Ngày phê duyệt
07/02/2026 15:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Khu Quản lý đường bộ III
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:14 07/02/2026
đến
09:00 07/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.294.454.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ hai trăm chín mươi bốn triệu bốn trăm năm mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/03/2026 (05/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Kiểm định Xây dựng BK-Central Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật số 198 Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường, thành phố Đà Nẵng
2 Trung tâm Kỹ thuật đường bộ 3 Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT số 59B Lê Lợi, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
3 Khu Quản lý đường bộ III Thẩm định E- HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu số 16 Lý Tự Trọng, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn - Đáp ứng đầy đủ điều kiện hoạt động theo quy định hiện hành + Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực), kèm theo tài liệu theo quy định để chứng minh: giấy chứng nhận kèm theo danh mục các phép thử phù hợp với công trình (như thí nghiệm BTN, thí nghiệm tái chế…) + Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn hoặc có nhưng không thực hiện đầy đủ các phép thử của gói thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê một hoặc nhiều đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định (Trường hợp tổng hợp các danh mục phép thử không có đầy đủ các phép thử của gói thầu thì nhà thầu phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc bổ sung phòng thí nghiệm đáp ứng yêu cầu theo yêu cầu bổ sung, làm rõ E-HSDT của Chủ đầu tư).
1
2
- Trạm trộn BTN nóng công suất ≥ 90T/h - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Máy rải bê tông nhựa ≥ 130CV; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
4
Lu bánh thép có trọng lượng 6-8 tấn; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
5
Lu bánh thép có trọng lượng 10-12 tấn; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
6
Lu bánh hơi có trọng lượng ≥ 16 tấn; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
7
Lu bánh hơi có trọng lượng ≥ 25 tấn; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
2
8
Máy cào bóc mặt đường: - Máy cào bóc (loại tương tự Wirtgen C1000); - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
9
Máy đào ≥ 0,7 m3; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
10
Máy tái chế: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu, có công suất không nhỏ hơn 450HP; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
11
Lu bánh hơi có trọng lượng tĩnh ≥ 13T; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
12
Lu rung 01 bánh thép: - Lu có trọng lượng tĩnh ≥ 11T; tải trọng động (khi rung) ≥ 30T; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
13
Lu rung 02 bánh thép: - Lu bánh thép có trọng lượng tĩnh ≥ 9T; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
14
Lu rung chân cừu: - Lu có trọng lượng tĩnh ≥ 11T; tải trọng động (khi rung) ≥ 30T; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
15
Máy tưới nhũ tương (phù hợp với tính chất công việc); - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
16
Máy san tự hành ≥ 108CV; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
17
Xe bồn chở nước; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
18
Cần cẩu ≥ 5T; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
19
Thiết bị thi công vạch sơn kẻ đường nhiệt dẻo tự động (Bộ): là máy tự động (dạng phun hoặc ép đẩy sơn dẻo nhiệt, phun áp lực hạt thủy tinh) đáp ứng yêu cầu sau: + Hệ thống kiểm soát nhiệt độ tự động trong thùng đốt và ở cửa phun. + Hệ thống điều khiển mẫu kẻ đường điện tử và có thể lập trình hoặc hệ thống điều khiển cơ học để có khả năng sơn các đường đứt đoạn hoặc đường liền mạch. + Hệ thống kiểm soát áp lực tự động kiểm soát chiều dày vạch sơn và mật độ bi phản quang theo yêu cầu dự án. + Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động; phải có Giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật do cơ quan có thẩm quyền cấp còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xử lý hư hỏng móng, mặt đường
Theo quy định tại Chương V
2
Xử lý hư hỏng kết cấu 1A (Hư hỏng làn xe cơ giới nặng, trải dài trên diện rộng có chiều dày lớp BTN trung bình 13cm)
Theo quy định tại Chương V
3
Cào bóc mặt đường BTN dày TB 13cm (giữ lại 7cm để tái sinh)
3571.63
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Đào bỏ móng cấp phối đá dăm dày 8cm
285.73
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển đổ thải
500.028
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Cào bóc tái sinh nguội tại chỗ bằng xi măng dày 20cm và láng nhũ tương nhựa đường a xít 2 lớp tiêu chuẩn 2,7 Kg/m2
3571.63
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Tưới nhũ tương nhựa đường a xít dính bám tiêu chuẩn 0,5 lít/m2 và thảm lớp BTNC19 dày 7cm (sử dụng phụ gia tăng dính bám đá nhựa)
3571.63
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Tưới nhũ tương nhựa đường a xít dính bám tiêu chuẩn 0,3 lít/m2 và thảm lớp BTNCP16 dày 6cm (sử dụng phụ gia tăng dính bám đá nhựa)
3571.63
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Vận chuyển BTN
1146.565
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Xử lý hư hỏng kết cấu 1B (Hư hỏng làn xe cơ giới nặng, trải dài trên diện rộng có chiều dày lớp BTN trung bình 20cm)
Theo quy định tại Chương V
11
Cào bóc mặt đường BTN dày TB 14cm
36476.3
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Vận chuyển đổ thải
5106.682
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Cào bóc tái sinh nguội tại chỗ bằng xi măng dày 20cm và láng nhũ tương nhựa đường a xít 2 lớp tiêu chuẩn 2,7 Kg/m2
36476.3
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Tưới nhũ tương nhựa đường a xít dính bám tiêu chuẩn 0,5 lít/m2 và thảm lớp BTNC19 dày 7cm (sử dụng phụ gia tăng dính bám đá nhựa)
36476.3
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Tưới nhũ tương nhựa đường a xít dính bám tiêu chuẩn 0,3 lít/m2 và thảm lớp BTNCP16 dày 6cm (sử dụng phụ gia tăng dính bám đá nhựa)
36476.3
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Vận chuyển BTN
11709.622
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Xử lý hư hỏng kết cấu 1C (Hư hỏng làn xe cơ giới nặng, trải dài trên diện rộng có chiều dày lớp BTN trung bình 34cm)
Theo quy định tại Chương V
18
Cào bóc mặt đường BTN dày TB 27cm
18792.9
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Vận chuyển đổ thải
5074.083
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Bổ sung vật liệu dày 13cm, cào bóc tái sinh nguội tại chỗ bằng xi măng dày 20cm và láng nhũ tương nhựa đường a xít 02 lớp tiêu chuẩn 2,7 Kg/m2
18792.9
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Tưới nhũ tương nhựa đường a xít dính bám tiêu chuẩn 0,5 lít/m2 và thảm lớp BTNC19 dày 7cm (sử dụng phụ gia tăng dính bám đá nhựa)
18792.9
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Tưới nhũ tương nhựa đường a xít dính bám tiêu chuẩn 0,3 lít/m2 và thảm lớp BTNCP16 dày 6cm (sử dụng phụ gia tăng dính bám đá nhựa)
18792.9
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Vận chuyển BTN
6032.897
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Xử lý hư hỏng kết cấu 1D (Xử lý lớp mặt)
Theo quy định tại Chương V
25
Cào bóc mặt đường BTN dày TB 13cm, tưới nhũ tương nhựa đường a xít dính bám tiêu chuẩn 0,5 lít/m2 và thảm lớp BTNC19 dày 7cm (sử dụng phụ gia tăng dính bám đá nhựa), tưới nhũ tương nhựa đường axít dính bám TC 0.3 lít/m2 và thảm lớp BTNCP16 dày 6cm (sử dụng phụ gia tăng dính bám đá nhựa)
3696
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Vận chuyển đổ thải
480.48
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Vận chuyển BTN
1186.49
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Xử lý hư hỏng kết cấu 2A (Hư hỏng làn xe thô sơ cục bộ, nhỏ lẻ)
Theo quy định tại Chương V
29
Cào bóc lớp BTN dày 6cm, tưới nhũ tương nhựa đường a xít dính bám tiêu chuẩn 0,5 lít/m2 và thảm lớp BTNC16 dày 6cm (sử dụng phụ gia tăng dính bám đá nhựa)
776
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Vận chuyển đổ thải
46.56
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Vận chuyển BTN
114.755
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Xử lý hư hỏng kết cấu 2B (Phạm vi mở dải phân cách)
Theo quy định tại Chương V
33
Cào bóc lớp BTN dày 6cm, tưới nhũ tương nhựa đường a xít dính bám tiêu chuẩn 0,5 lít/m2 và thảm lớp BTNCP16 dày 6cm (sử dụng phụ gia tăng dính bám đá nhựa)
622.2
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Vận chuyển đổ thải
37.332
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Vận chuyển BTN
92.011
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Xử lý mối nối
Theo quy định tại Chương V
37
Cào bóc lớp BTN dày 6cm, tưới nhũ tương nhựa đường a xít dính bám tiêu chuẩn 0,3 lít/m2 và thảm lớp BTNCP16 dày 6cm (sử dụng phụ gia tăng dính bám đá nhựa)
3042.68
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Vận chuyển đổ thải
182.561
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Vận chuyển BTN
449.952
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Hệ thống an toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
41
Sơn vạch kẻ đường
Theo quy định tại Chương V
42
Tẩy xóa vạch sơn dẻo nhiệt bằng máy
231.7
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng dày 2mm
1228.95
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng dày 3mm
1213.42
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 3mm
242.61
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 4mm
809.7
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Đinh phản quang và tiêu phản quang nhựa dẻo
Theo quy định tại Chương V
48
Khoan tạo lỗ, cung cấp và lắp đặt đinh phản quang KT(13x11x2,5)cm
316
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Khoan lỗ D22mm vào bê tông xi măng, L=3cm, cung cấp và lắp đặt tiêu phản quang nhựa dẻo (chân đường kính 22cm, L=3cm) có chèn keo Epoxy lỗ khoan.
9
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Nâng cao dải phân cách hiện hữu lên 7cm
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 113

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây