Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:32 14/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng Đường nội bộ khu tái định cư Làng Bè
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu (tiếp theo) dự án Nâng cấp, mở rộng Đường nội bộ khu tái định cư Làng Bè
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thanh Sơn, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
166/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
14/08/2026 16:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ THANH SƠN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:31 14/08/2026
đến
09:00 25/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 25/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
92.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/08/2026 (22/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG EDCO MINH PHÁT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 245B, tổ 4, KP Hiệp Quyết - - Xã Định Quán - Thành phố Đồng Nai
2 Công ty TNHH Một thành viên Xây dựng - Dịch vụ Hữu Nguyễn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 95, Khu dân cư 16, Ấp Gia Canh 7 - - Xã Định Quán - Thành phố Đồng Nai
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN Tư vấn lập E-HSMT Căn hộ số B2.7.13 thuộc Căn hộ khối B, chung cư Lavida Plus thuộc một phần dự án Khu dân cư Ven Sông - Khu chức năng số 4, Đô thị mới Nam Thành Phố - - Phường Tân Hưng - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN Tư vấn đánh giá E-HSDT Căn hộ số B2.7.13 thuộc Căn hộ khối B, chung cư Lavida Plus thuộc một phần dự án Khu dân cư Ven Sông - Khu chức năng số 4, Đô thị mới Nam Thành Phố - - Phường Tân Hưng - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng ≥ 10 T Tài liệu chứng minh: - Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật - Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những tài liệu nêu trên, Nhà thầu cần cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê).
1
2
Máy lu rung tự hành - trọng lượng khi gia tải ≥ 25 T Tài liệu chứng minh: - Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật - Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những tài liệu nêu trên, Nhà thầu cần cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê).
1
3
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,80 m3 Tài liệu chứng minh: - Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật - Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những tài liệu nêu trên, Nhà thầu cần cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê).
1
4
Máy ủi - công suất ≥ 110 CV Tài liệu chứng minh: - Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật - Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những tài liệu nêu trên, Nhà thầu cần cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê).
1
5
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng ≥ 6 T Tài liệu chứng minh: - Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật - Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những tài liệu nêu trên, Nhà thầu cần cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê).
1
6
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn mua hàng hoặc chứng từ theo quy định của pháp luật. - Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những tài liệu nêu trên, Nhà thầu cần cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê).
7
7
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn mua hàng hoặc chứng từ theo quy định của pháp luật. - Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những tài liệu nêu trên, Nhà thầu cần cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê).
3
8
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn mua hàng hoặc chứng từ theo quy định của pháp luật. - Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những tài liệu nêu trên, Nhà thầu cần cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê).
5
9
Biến thế hàn xoay chiều - công suất ≥ 23 kW Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn mua hàng hoặc chứng từ theo quy định của pháp luật. - Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những tài liệu nêu trên, Nhà thầu cần cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, Trọng lượng cấu kiện 200 - 500 kg
14
1 cấu kiện
2
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.8
m3
3
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.8
m3
4
Bê tông mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
3.45
m3
5
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK ≤10mm
0.0509
tấn
6
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.0602
tấn
7
Ván khuôn thép mái bờ kênh mương
0.33
100m2
8
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.81
m3
9
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.2273
tấn
10
Ván khuôn thép móng dài
0.0306
100m2
11
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, Trọng lượng cấu kiện 200 - 500 kg
2
1 cấu kiện
12
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.581
m3
13
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.965
m3
14
Ván khuôn thép móng dài
0.042
100m2
15
Bê tông mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.1059
m3
16
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK ≤10mm
0.0043
tấn
17
Ván khuôn thép mái bờ kênh mương
0.1169
100m2
18
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.18
m3
19
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0327
tấn
20
Ván khuôn thép móng dài
0.0066
100m2
21
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, Trọng lượng cấu kiện 200 - 500 kg
1
1 cấu kiện
22
PHẦN CHIẾU SÁNG
23
MÓNG TRỤ BTLT 8,5M ĐƠN (27 móng)
24
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu >1m - Cấp đất III
4.968
1m3
25
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
3.105
m3
26
MÓNG TRỤ BTLT 8,5M ĐÔI (12 móng)
27
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu >1m - Cấp đất III
12.732
1m3
28
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
1.608
m3
29
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
9.48
m3
30
TRỤ BTLT 8,5M (51 trụ)
31
Sơn số trụ (20Trụ/Kg)
10.2
kg
32
Lắp dựng trụ BTLT 8,5m
51
1 trụ
33
TIẾP ĐỊA LẶP LẠI HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG (8 bộ)
34
Ghip nối IPC đấu nối cáp LV-ABC 25/35 vào dây tiếp địa
16
Cái
35
Cọc tiếp đất Fe/Cu D16x2400 + kẹo cọc
8
Cái
36
Đồng trần Cu 25mm2
88
m
37
Bulon 14x40 + long đền
8
cái
38
Coss ép 25mm2
16
cái
39
Làm tiếp địa lặp lại hệ thống chiếu sáng
8
1 bộ
40
Đào rãnh tiếp địa bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
3.6
1m3
41
Đắp đất rảnh tiếp địa bằng thủ công
3.6
m3
42
TIẾP ĐỊA LẶP LẠI BẢO VỆ ĐÈN (9 bộ)
43
Ghip nối IPC đấu nối cáp LV-ABC 25/35 vào dây tiếp địa
18
Cái
44
Cọc tiếp đất Fe/Cu D16x2400 + kẹo cọc
9
Cái
45
Đồng trần Cu 25mm2
99
m
46
Bulon 14x40 + long đền
9
cái
47
Coss ép 25mm2
18
cái
48
Làm tiếp địa lặp lại hệ thống chiếu sáng
9
1 bộ
49
Đào rãnh tiếp địa bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
4.05
1m3
50
Đắp đất rảnh tiếp địa bằng thủ công
4.05
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 16

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây