Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Toàn bộ chi phí xây dựng

Tìm thấy: 15:04 13/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường Tràng Sinh xã Thọ Xuân
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Toàn bộ chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đan Phượng, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 22/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
305/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/11/2024 14:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thọ Xuân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:58 13/11/2024
đến
14:00 22/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 22/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/11/2024 (22/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Hồng Thái Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán xã Hồng Hà, huyện Đan Phượng, thành phố Hà Nội
2 Phòng Quản lý đô thị huyện Đan Phượng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị trấn Phùng, huyện Đan Phượng, thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG HẢI ĐĂNG Tư vấn lập E-HSMT Khu Đìa Đừng - Xã Song Phượng - Huyện Đan Phượng - Thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Hồng Thái Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Hồng Hà, huyện Đan Phượng, thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG HẢI ĐĂNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu Đìa Đừng - Xã Song Phượng - Huyện Đan Phượng - Thành phố Hà Nội
6 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Hồng Thái Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xã Hồng Hà, huyện Đan Phượng, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ hoặc ô tô tải (có đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Máy đào (có hóa đơn hoặc đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định)
1
3
Máy lu trọng lượng < = 10 tấn (có hóa đơn hoặc đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định)
1
4
Máy lu bánh lốp trọng lượng > = 15 tấn (có hóa đơn hoặc đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định)
1
5
Máy rải bê tông nhựa (có hóa đơn hoặc đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định)
1
6
Máy trộn vữa (có hóa đơn và sử dụng tốt)
1
7
Máy trộn bê tông (có hóa đơn và sử dụng tốt)
1
8
Máy đầm cóc (có hóa đơn và sử dụng tốt)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
334
cấu kiện
2
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 50 kg
0.155
tấn
3
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
220.44
m2
4
LẮP DỰNG HỘ LAN AN TOÀN GIAO THÔNG (11 TRỤ)
5
Đào móng đất cấp II
0.572
m3
6
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ , đất cấp II
0.006
100m3
7
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.114
100m2
8
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB30
0.572
m3
9
Gia công cột bằng thép hình
0.333
tấn
10
Lắp dựng cột thép các loại
0.333
tấn
11
Giấy phản quang 3m
11
bộ
12
Đai ốp 70x300x5mm
11
cái
13
Bu lông
22
cái
14
Tấm tôn sóng
33
m
15
LẮP DỰNG BIỂN BÁO
16
Đào móng , đất cấp II
1.86
m3
17
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.015
100m3
18
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
0.004
100m3
19
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
0.075
m3
20
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
2.4
100m2
21
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB30
0.3
m3
22
Ống chụp nhựa D90x5
1
cái
23
Bu lông M12
2
cái
24
Thanh chống xoay d14, L=400mm
2
thanh
25
Cột biển báo D90 sơn trắng đỏ
3
cái
26
Tấm phản quang giao thông
3
cái
27
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
3
cái
28
NỀN ĐƯỜNG
29
Phát quang dọn dẹp lề đường
3.32
100m2
30
Đào nền đường, đất cấp I
588.91
m3
31
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp I
5.889
100m3
32
Đào khuôn đường, đất cấp II
69.123
m3
33
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
0.691
100m3
34
Mua đất đắp vỉa hè K = 90 (hệ số 1,1)
599.841
10m3/1km
35
Vận chuyển đất mua từ mỏ đất đến chân công trình
59.984
10m3/1km
36
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,90
5.453
100m3
37
Mua đất đắp nền đường K=98 (hệ số 1,16)
57.14
m3
38
Vận chuyển đất mua từ mỏ đất đến chân công trình
5.714
10m3/1km
39
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.495
100m3
40
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
1.722
100m3
41
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
189.253
m3
42
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
65.2
100m2
43
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
65.201
100m2
44
SƠN KẺ ĐƯỜNG
45
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,0mm
252.83
m2
46
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,0mm
98.95
m2
47
PHÁ DỠ RÃNH, MƯƠNG HIỆN TRẠNG (L = 419,28M)
48
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
97.31
m3
49
Phá dỡ kết cấu gạch đá
105.155
m3
50
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp IV
2.025
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Toàn bộ chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Toàn bộ chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây