Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 17:14 19/05/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Ngọc Tỉnh, xã Lãng Ngâm, huyện Gia Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã, đề nghị ngân sách tỉnh, ngân sách huyện hỗ trợ và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gia Bình, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 31/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
96/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/05/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Lãng Ngâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:13 19/05/2023
đến
08:00 31/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 31/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/05/2023 (28/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần kiến trúc xây dựng HCT. Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư và Xây dựng Đại Việt. Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Gia Bình. Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang; Tư vấn lập E-HSMT
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Quốc Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang; Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Quốc Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1
2
Ô tô tự đổ (5-7)T Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1
3
Máy trộn bê tông Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1
4
Máy trộn vữa Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
5
Máy đầm bàn Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê), và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
6
Máy đầm dùi Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê), và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
7
Máy lu Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1
8
Máy ủi Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1
9
Máy rải bê tông nhựa Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG TUYẾN 8, 13,15,16,19
2
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường ≤ 14cm
17.448
100m
3
Phá dỡ kết cấu bê tông
184.39
m3
4
Đào nền đường - Cấp đất I
2.717
100m3
5
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
1.844
100m3
6
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
1.844
100m3
7
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
2.717
100m3
8
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
2.717
100m3
9
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.712
100m3
10
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
1.395
100m3
11
Nilong chống thấm
938.74
m2
12
Rải vải địa kỹ thuật cốt sợi thủy tinh
35.225
100m2
13
Mua bê tông thương phẩm M250
547.863
14
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
534.5
m3
15
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
35.225
100m2
16
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
34.619
100m2
17
Mua bê tông nhựa hạt trung C12,5(5,5%)
587.484
tấn
18
NỀN, MẶT ĐƯỜNG TUYẾN 18
19
Đào nền đường - Cấp đất I
1.705
100m3
20
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
1.705
100m3
21
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
1.705
100m3
22
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.894
100m3
23
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.629
100m3
24
Nilong chống thấm
549.44
m2
25
Mua bê tông thương phẩm M250
76.05
m3
26
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
76.05
m3
27
Đánh bóng mặt đường BTXM
549.44
m2
28
NỀN, MẶT ĐƯỜNG CÁC TUYẾN CÒN LẠI
29
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường ≤ 14cm
19.387
100m
30
Phá dỡ kết cấu bê tông
173.04
m3
31
Đào nền đường - Cấp đất I
1.226
100m3
32
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
1.73
100m3
33
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
1.73
100m3
34
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
1.226
100m3
35
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
1.226
100m3
36
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
1.553
100m3
37
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.488
100m3
38
Nilong chống thấm
232.76
m2
39
Mua bê tông thương phảm M250
596.724
m3
40
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
582.17
m3
41
Đánh bóng mặt đường BTXM
3234.278
m2
42
TƯỜNG KÈ LOẠI 1
43
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
1.993
100m3
44
Đắp đất móng kè độ chặt Y/C K = 0,95
0.905
100m3
45
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
0.129
100m3
46
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.348
100m2
47
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
11.136
m3
48
Xây gạch XM 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75
46.51
m3
49
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.348
100m2
50
Lắp dựng cốt thép giằng kè đường kính 8-10mm
0.476
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 174

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây