Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 09:58 05/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp tuyến đường liên phường Phú Thượng - Phú Mậu giai đoạn 3
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp tuyến đường liên phường Phú Thượng - Phú Mậu giai đoạn 3
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Quận Thuận Hóa, Thành phố Huế
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500180746_2505050917
Ngày phê duyệt
05/05/2025 09:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị quận Thuận Hoá
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:51 05/05/2025
đến
09:00 15/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
87.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/05/2025 (11/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Vạn Xuân Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 06, Số 25 Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Vĩnh Ninh, Thành phố Huế
2 Không Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Không
3 Không Tư vấn thẩm định giá Không
4 Công ty TNHH TVTK Xây dựng Tam Giang Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định 42 Nguyễn Súy, thị trấn Sịa, huyện Quảng Điền, TP Huế
5 Công ty TNHH MTV Xây dựng Bách Bình Tư vấn lập E-HSMT Số 88, Đặng Hữu Phổ, Thị Trấn Sịa, Huyện Quảng Điền, TP Huế
6 Công ty TNHH TVTK Xây dựng Tam Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT 42 Nguyễn Súy, thị trấn Sịa, huyện Quảng Điền, TP Huế
7 Công ty TNHH MTV Xây dựng Bách Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 88, Đặng Hữu Phổ, Thị Trấn Sịa, Huyện Quảng Điền, TP Huế
8 Công ty TNHH TVTK Xây dựng Tam Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 42 Nguyễn Súy, thị trấn Sịa, huyện Quảng Điền, TP Huế
9 Chưa xác định Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Chưa xác định
10 Chưa xác định Tư vấn khác tham gia trực tiếp trong quá trình tổ chức lựa chọn nhà thầu Chưa xác định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ <=7T (Có giấy đăng ký xe và Kiểm định xe cơ giới còn hiệu lực tính đến thời điểm mở thầu)
2
2
Máy rải rải cấp phối đá dăm 50-60m3/h hoặc máy san 108CV (Có giấy đăng ký xe và Kiểm định xe máy chuyên dùng còn hiệu lực tính đến thời điểm mở thầu).
1
3
Máy lu bánh thép >=10T (Có giấy đăng ký xe và Kiểm định xe máy chuyên dùng còn hiệu lực tính đến thời điểm mở thầu)
1
4
Máy lu rung >=25T (Có giấy đăng ký xe và Kiểm định xe máy chuyên dùng còn hiệu lực tính đến thời điểm mở thầu)
1
5
Máy đào >=0,8m3 (Có giấy đăng ký xe và Kiểm định xe máy chuyên dùng còn hiệu lực tính đến thời điểm mở thầu)
2
6
Cần cẩu >=10T (Có giấy đăng ký xe và Kiểm định xe máy cơ giới còn hiệu lực tính đến thời điểm mở thầu)
1
7
Ô tô tưới nước (Có giấy đăng ký xe và Kiểm định xe máy cơ giới còn hiệu lực tính đến thời điểm mở thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông mặt đường, Dày <= 25 cmBê tông thương phẩm M300
5.95
1 m3
2
Lót bạt ni lông
29.76
1 m2
3
Xoa phẳng và lăn gai tạo nhám
29.76
1 m2
4
Thi công móng cấp phối đá dăm Dmax37.5mmđộ chặt yêu cầu K >=0.95, lớp trên
4.46
1 m3
5
Đào khuôn đường bằng máy đào <= 0.8m3 Đất cấp II
5.65
1 m3
6
Đào mặt đường bê tông xi măng
4.76
1 m3
7
VC đất đào, phế thải đổ đi 1km đầu
10.41
1 m3
8
VC đất đào, phế thải đổ đi 4km tiếp
10.41
1 m3
9
Lu nền đường cũ đạt K95
29.76
1 m2
10
Phần cầu chính
11
Đào móng công trình, đất cấp III
283.93
1 m3
12
VC đất đào, phế thải đổ đi 1km đầu
87.174
1 m3
13
VC đất đào, phế thải đổ đi 4km tiếp
87.174
1 m3
14
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kgĐộ chặt yêu cầu K=0.95
174.12
1 m3
15
Bê tông đá dăm lót móngVữa bê tông đá 2x4 M100
8.7
1 m3
16
Bê tông mố cầuVữa bê tông đá 1x2 M300
38.61
1 m3
17
Ván khuôn mố cầu
117.18
1 m2
18
Gia công c.thép mố cầuĐ/kính cốt thép d<= 10mm
0.422
Tấn
19
Gia công c.thép mố cầuĐ/kính cốt thép d<= 18mm
1.795
Tấn
20
Gia công c.thép mố cầuĐ/kính cốt thép d> 18mm
0.221
Tấn
21
Lắp đặt ống nhựa PVC D80mm
7.2
1 m
22
Bê tông trụ cầu
31.2
1 m3
23
Ván khuôn trụ cầu
77.14
1 m2
24
Gia công cốt thép trụ cầu dưới nước Đ/kính cốt thép d<= 10mm
0.361
Tấn
25
Gia công cốt thép trụ cầu dưới nước Đ/kính cốt thép d<= 18mm
1.822
Tấn
26
Gia công cốt thép trụ cầu dưới nước Đ/kính cốt thép d> 18mm
1.131
Tấn
27
Bê tông dầm bản cầuVữa bê tông đá 1x2 M300
38.56
1 m3
28
Ván khuôn dầm bản cầu
132.31
1 m2
29
Cốt thép dầm bản cầu Đường kính cốt thép <=10mm
0.699
1 Tấn
30
Cốt thép dầm bản cầu Đường kính cốt thép <=18mm
1.976
1 Tấn
31
Cốt thép dầm bản cầu Đường kính cốt thép >18mm
3.154
1 Tấn
32
Bê tông thanh chống Vữa bê tông đá 1x2 M300
2.92
1 m3
33
Ván khuôn thanh chống
11.66
1 m2
34
Gia công cốt thép thanh chống Đ/kính cốt thép d<=10 mm
0.092
Tấn
35
Gia công cốt thép thanh chống Đ/kính cốt thép d<=18 mm
3.788
Tấn
36
Bê tông tường chắn Vữa bê tông đá 2x4 M200
18.99
1 m3
37
Ván khuôn tường chắn
58.92
1 m2
38
Bê tông đá dăm lót móng Vữa bê tông đá 2x4 M100
1.29
1 m3
39
Đóng cọc tre =máy đào 0.5m3, L<=2.5m Đất cấp II
5732.5
1 m
40
Ep cọc cừ Larsen=máy ép thủy lực(Hao phí VL:1.17%/tháng*1 tháng+3.5%/lần*1 lần=0.0467)
344
1 m
41
Nhổ cọc cừ Larsen=máy ép thủy lực
344
1 m
42
Bê tông sân cốngVữa bê tông đá 2x4 M200
35.8
1 m3
43
Ván khuôn sân cống
33.46
1 m2
44
Bê tông đá dăm lót móngVữa bê tông đá 2x4 M100
9.5
1 m3
45
Gối cầu và khe biến dạng
46
Lắp đặt ống nhựa PVC D60mm dày 4mm
7
1 m
47
Tấm thép inox 304 đặt trong khe biến dạng và gối cầu
0.078
1 tấn
48
Gia công cốt thép đặt trong gối cầu, khe biến dạngĐ­ờng kính cốt thép d<=10mm
0.059
Tấn
49
Lan can cầu
50
Sản xuất kết cấu thép lan can cầu
1.171
1 tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG BÁCH BÌNH như sau:

  • Có quan hệ với 42 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,19 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.869.077.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.945.388.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,58%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây