Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Xây lắp

Tìm thấy: 13:49 23/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sân vườn, cảnh quan và các hạng mục phụ trợ Trường tiểu học Nguyễn Hữu Tiến, phường Yên Bắc
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thị xã và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 03/01/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 139/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
22/12/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân phường Yên Bắc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:37 23/12/2022
đến
08:00 03/01/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 03/01/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/01/2023 (03/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Thảo Nguyên Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ dân phố số 4, phường Hòa Mạc, thị xã Duy Tiên, tỉnh Hà Nam
2 Công ty Cổ phần đầu tư và thương mại Lạc Việt Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 9, ngõ 16, Phố Văn Phú, P. Phú La, Quận Hà Đông, TP.Hà Nội
3 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Thảo Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố số 4, phường Hòa Mạc, thị xã Duy Tiên, tỉnh Hà Nam
4 Công ty Cổ phần đầu tư và thương mại Lạc Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 9, ngõ 16, Phố Văn Phú, P. Phú La, Quận Hà Đông, TP.Hà Nội
5 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Thảo Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố số 4, phường Hòa Mạc, thị xã Duy Tiên, tỉnh Hà Nam
6 Công ty Cổ phần đầu tư và thương mại Lạc Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 9, ngõ 16, Phố Văn Phú, P. Phú La, Quận Hà Đông, TP.Hà Nội

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sân bê tông
2
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
546.3
m3
3
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
5.463
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
5.463
100m3
5
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
3.5835
100m3
6
Rải giấy dầu lớp cách ly
35.835
100m2
7
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2
358.35
m3
8
Đóng cọc tre, dài ≤2,5m bằng thủ công - Cấp đất I
8.9688
100m
9
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M100, đá 4x6
1.435
m3
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.1784
tấn
11
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.044
tấn
12
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.1979
100m2
13
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0402
tấn
14
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.1705
tấn
15
Bê tông sàn nắp bể nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2
1.9305
m3
16
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.6233
100m3
17
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.0454
100m3
18
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp dày 2cm, vữa XM M75
11.1596
m2
19
Trát tường trong, dày 2,0cm, Vữa XM M75, XM PCB30
22.12
m2
20
Trát xà dầm, vữa XM M75
5.056
m2
21
Trát trần, vữa XM M75
22.0456
m2
22
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75
6.48
m2
23
Trát xà dầm, vữa XM M75
5.04
m2
24
Tượng đài
25
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0064
100m2
26
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
0.256
m3
27
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0336
100m2
28
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.005
tấn
29
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1194
tấn
30
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤200cm, M200, đá 1x2
1.176
m3
31
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.0598
100m2
32
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
0.8544
m3
33
Ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt Inox
13.114
m2
34
Ván khuôn lót móng
0.0162
100m2
35
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
1.2723
m3
36
Xây tam cấp bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75
23.2512
m3
37
Ván khuôn lót móng
0.3123
100m2
38
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
5.7048
m3
39
Xây tam cấp, tường bồn hoa bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75
21.0268
m3
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.009
tấn
41
Ốp tường trụ, cột - Gạch đá chẻ màu vàng sẫm, vữa XM M75
92.072
m2
42
Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
25.8562
m2
43
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2
13.8932
m3
44
Lát nền, sàn đá xanh Thanh Hóa băm trừ viền 2cm KT 400x400x40mm, vữa XM M75
112.4156
m2
45
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
14.586
m2
46
Đá bó hè xanh vát 1 cạnh xanh xám 150x100x550mm
56
viên
47
Nhà để xe
48
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
39.6
1m3
49
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.2624
100m2
50
Lắp đặt bulong M16
64
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây