Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Xây lắp

Tìm thấy: 10:03 14/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp một số tuyến đường và hẻm phường Bình Chiểu
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố Hồ Chí Minh bổ sung có mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 23/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500016859_2501140823
Ngày phê duyệt
14/01/2025 09:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH CHIỂU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:01 14/01/2025
đến
10:30 23/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 23/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.100.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu một trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/01/2025 (23/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÊ GIA Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 92/12 Đường Số 2 - Phường Trường Thọ - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
2 Công ty CP Giải pháp công nghệ xây dựng VNT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 577/15/8 Đường Vườn Lài, Khu phố 2, phường An Phú Đông, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Số 47, Đường số 12, Khu Nhà ở Vạn Phúc 1 - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ XÂY DỰNG SÀI GÒN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2, Đường số 9, Khu phố 5 - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 47, Đường số 12, Khu Nhà ở Vạn Phúc 1 - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ XÂY DỰNG SÀI GÒN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2, Đường số 9, Khu phố 5 - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
7 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ CÔNG NGHIỆP MẠNH HƯNG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê:Tư vấn quản lý dự án Số 14 Đường số 4, Khu đô thị Vạn Phúc - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy rải bê tông nhựa – Công suất ≥ 110 CV Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
2
Máy lu bánh thép – Trọng lượng ≥ 10 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
3
Máy lu bánh hơi – Trọng lượng ≥ 16 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: GIAO THÔNG
2
Nền mặt đường
3
Thảm bê tông nhựa chặt 12,5 dày 5cm, K>=0,98
21.64
100m2
4
Thảm bê tông nhựa chặt 12,5 dày trung bình 4cm (bù vênh + vuốt nối)
18.816
100m2
5
Tưới nhũ tương dính bám Css-1h, tiêu chuẩn 0,5kg/m2
21.959
100m2
6
Tưới nhũ tương thấm bám Css-1h, tiêu chuẩn 1,0kg/m2
4.231
100m2
7
Trải cán lớp cấp phối đá dăm loại 1 bù vênh K>=0.98
0.691
100m3
8
Sơn trắng đỏ trụ điện
66.637
1m2
9
Phần bó nền, vỉa hè
10
Cắt mặt đường bê tông nhựa dày trung bình 5cm
0.82
100m
11
Cắt mặt đường bê tông xi măng dày trung bình 10cm (ngoại suy định mức)
11.632
100m
12
Đục phá bê tông vuốt dốc nhà dân, đào làm bó nền
33.33
m3
13
Vận chuyển vật liệu thừa đổ bỏ, đât cấp III, 1km đầu
0.333
100m3
14
Vận chuyển vật liệu thừa đổ bỏ, đât cấp III, 4km tiếp theo
0.333
100m3/1km
15
Bê tông lót móng bó nền đá 1x2 M150
11.207
m3
16
Bê tông bó nền đá 1x2 M200
41.092
m3
17
Ván khuôn bó nền
5.479
100m2
18
Bê tông vuốt vỉa hè đá 1x2 M200
4.782
m3
19
Phần cải tạo hầm ga
20
Tháo dỡ nắp, đà hầm ga
72
1cấu kiện
21
Đục bê tông tạo nhám
0.828
m3
22
Bê tông đá 1x2 M200 nâng cổ hầm ga
2.483
m3
23
Ván khuôn cổ hầm ga
0.209
100m2
24
Cốt thép D<=10mm nắp, đà hầm ga
0.477
tấn
25
Cốt thép D<=18mm nắp, đà hầm ga
0.46
tấn
26
Cung cấp thép hình nắp, đà hầm ga
1.451
tấn
27
Gia công thép hình nắp, đà hầm ga
1.451
tấn
28
Mạ kẽm thép hình nắp, đà hầm ga
1451.31
kg
29
Bê tông đá 1x2 M250 nắp, đà hầm ga
6.101
m3
30
Ván khuôn đà hầm ga
0.502
100m2
31
Lắp dựng nắp, đà hầm ga
72
1cấu kiện
32
Phần tổ chức giao thông
33
Sơn dẻo nhiệt màu vàng dày 6mm (vận dụng định mức)
42.2
m2
34
HẠNG MỤC: ĐẢM BẢO ATGT TRONG QUÁ TRÌNH THI CÔNG
35
Hàng rào thép
36
Gia công hàng rào song sắt.
7.2
m2
37
Lắp đặt và tháo dỡ rào thép (ĐMx1,6)
78
m
38
Biển báo công trường và các công tác
39
Biển báo phản quang hình chữ nhật (130x90)cm
2
cái
40
Biển báo phản quang hình chữ nhật (127.5x40)cm
2
cái
41
Biển báo phản quang hình tam giác cạnh 70cm
4
cái
42
Biển báo phản quang tròn D70cm
2
cái
43
Biển báo phản quang hình chữ nhật (160x60)cm
2
cái
44
Đèn chiếu sáng và biển báo khác
45
Biển báo phản quang hình chữ nhật (160x200)cm
2
cái
46
Đèn chiếu sáng
4
cái
47
Đèn chớp xoay
5
cái
48
Nhân công điều tiết giao thông bậc 3,0/7
45
công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 95

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây