Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Xây lắp

Tìm thấy: 17:31 06/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp hẻm 25/63/12, đường số 6, phường Hiệp Bình Phước
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp hẻm 25/63/12, đường số 6, phường Hiệp Bình Phước
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố Hồ Chí Minh bổ sung có mục tiêu cho thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:00 16/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500073806_2503061105
Ngày phê duyệt
06/03/2025 13:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HIỆP BÌNH PHƯỚC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:29 06/03/2025
đến
15:00 16/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 16/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
41.867.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi mốt triệu tám trăm sáu mươi bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/03/2025 (13/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Giải pháp Công nghệ Xây dựng VNT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 577/15/8 Đường Vườn Lài, Khu phố 2, Phường An Phú Đông, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH MTV XD Tân Thịnh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 33 Đường 2, Khu phố 6, Phường Tân Phú, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây lắp điện Tây Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Số 129/10D Nguyễn Trãi, Phường 02, Quận 5, Tp. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH MTV Tư vấn Đầu tư Xây dựng Dịch vụ Gia Lai Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn 1, Thị trấn Đăk Đoa, Huyện Đăk Đoa, Tỉnh Gia Lai
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây lắp điện Tây Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 129/10D Nguyễn Trãi, Phường 02, Quận 5, Tp. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH MTV Tư vấn Đầu tư Xây dựng Dịch vụ Gia Lai Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn 1, Thị trấn Đăk Đoa, Huyện Đăk Đoa, Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải: 12T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
2
Cần cẩu bánh hơi – sức nâng: 6 T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
3
Cần cẩu bánh xích - sức nâng: 10 T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
4
Máy lu bánh thép tự hành – trọng lượng: 10 T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
5
Máy lu bánh hơi tự hành – trọng lượng: 16 T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
6
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,50 m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
7
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - công suất: 130 CV đến 140 CV - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
8
Máy phun nhựa đường - công suất: 190 CV - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng (hoặc tài liệu chứng minh khác như hóa đơn); - Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn chân đế rào chắn thi công
0.091
100m2
2
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông chân đế hàng rào, đá 1x2, vữa bê tông mác 300
0.684
m3
3
Gia công thép hộp chân đế rào chắn thi công 40x40x1.6mm
0.029
tấn
4
Lắp đặt và tháo dỡ rào chắn thi công tôn sóng ( ĐMx1,6)
540
m
5
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn chân hàng rào, trọng lượng <= 50kg
190
cấu kiện
6
2. Hàng rào thép (KT1.5x1.2m) (KH: 1,5%*số tháng +5%*4 lần sử dụng)
7
Gia công hàng rào thép KT 1.5x1.2m
3.6
m2
8
Lắp đặt, tháo dỡ hàng rào thép (ĐM x 1,6)
15
m
9
3. Biển báo công trường(KH: 1,5%*3số tháng +5%*4số lần lần sử dụng)
10
CC biển báo hình chữ nhật (90x130)cm
2
cái
11
Cung cấp biển báo hình chữ nhật (127,5x40) cm
2
cái
12
Cung cấp biển báo tam giác cạnh 70
6
cái
13
Cung cấp biển báo tròn D70cm
2
cái
14
Cung cấp biển báo xin lỗi (160x60)cm
2
cái
15
Cung cấp biển báo led chỉ hướng (25x25cm)
2
cái
16
4. Đèn chiếu sáng và biển báo khác
17
Cung cấp biển báo hình chữ nhật 200x160
2
cái
18
Đèn chiếu sáng
4
cái
19
Đèn chớp xoáy
5
cái
20
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m, đường kính D400mm (H30) (không bao gồm VT)
3
đoạn ống
21
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m, đường kính D400mm (H30) (không bao gồm VT)
3
đoạn ống
22
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m, đường kính D400mm (H30) (không bao gồm VT)
3
đoạn ống
23
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính D400mm (H30) (không bao gồm VT)
2
đoạn ống
24
Cung cấp ống bê tông D600mm (H30)
2.15
100m
25
Cung cấp ống bê tông D400mm (H30)
0.29
100m
26
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 600mm
46
mối nối
27
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 400mm
2
mối nối
28
Trát vữa mối nối, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 100
9.6
m2
29
Cung cấp, lắp đặt gối cống D600mm
92
cái
30
Cung cấp, lắp đặt gối cống D400
4
cái
31
Bê tông đá 1x2 M150, BT chèn móng cống
34.501
m3
32
Bê tông đá 1x2 M150 lót móng cống
21.986
m3
33
Lắp đặt và tháo dỡ ván khuôn thép
1.291
100m2
34
Đắp cát lót dày 10cm (NC,MTCx0,85)
0.055
100m3
35
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc L=4m, đất cấp I
33.92
100m
36
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
7.158
100m3
37
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
7.158
100m3
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I (ĐM *4)
7.158
100m3
39
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.26
100m3
40
Phá dỡ kết Cống và hố ga Hiện hữu
21.689
m3
41
Vận chuyển BTXM phá dỡ bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.217
100m3
42
Vận chuyển BTXM Phá dỡ bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km (ĐM *4)
0.217
100m3
43
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực - Phần ngập đất
9.08
100m
44
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực - phần không ngập đất (ĐM*0,75)
1.9
100m
45
Cung cấp cừ larsen (Khấu hao: 1,17%*55/30 tháng+50%*3,5%*3,48 lần ép nhổ)
273.815
m
46
Nhổ cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực
9.08
100m
47
Cung cấp thép hình khung vây (khấu hao 1,5%-55/30 tháng +5%*3,48 lần lắp đặt tháo dỡ)
3.067
tấn
48
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung gia cố cừ larsen
12.299
tấn
49
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung gia cố cừ larsen
12.299
tấn
50
Cung cấp thép tấm dày 3mm thi công cống (khấu hao 1,5%-55/30 tháng +5%*3,48 lần lắp đặt tháo dỡ)
5.049
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây