Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Xây lắp

Tìm thấy: 20:12 14/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng điểm sinh hoạt cộng đồng gắn với sinh hoạt tập luyện thể dục thể thao của phường
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng điểm sinh hoạt cộng đồng gắn với sinh hoạt tập luyện thể dục thể thao của phường
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố Hồ Chí Minh bổ sung có mục tiêu cho thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500069862_2503141532
Ngày phê duyệt
14/03/2025 16:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LONG PHƯỚC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:11 14/03/2025
đến
09:00 20/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/03/2025 (18/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Khải Phong Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 47, đường số 17, Phường Bình Trưng Đông, thành phố Thủ Đức, TP. HCM;
2 Công ty Cổ phần giải pháp công nghệ Xây dựng VNT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 577/15/8 Đường Vườn Lài, Khu phố 2, Phường An Phú Đông, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN Tư vấn lập E-HSMT 2/45 Đường nối Tân Sơn Nhì - Trương Vĩnh Ký - Phường Tân Sơn Nhì - Quận Tân phú - TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Kiến trúc Đầu tư xây dựng Khang Nhân Tư vấn thẩm định E-HSMT số 10 Đường 47 , Phường Thảo Điền, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh;
5 CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN Tư vấn đánh giá E-HSDT 2/45 Đường nối Tân Sơn Nhì - Trương Vĩnh Ký - Phường Tân Sơn Nhì - Quận Tân phú - TP. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Kiến trúc Đầu tư xây dựng Khang Nhân Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 10 Đường 47 , Phường Thảo Điền, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy dầm dùi ≥ 1,5 kW – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
2
Máy hàn ≥ 23 kW – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
4
Máy đầm đất cầm tay – trọng lượng 70kg – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
5
Cần cẩu bánh xích ≥ 10T – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
6
Máy đào ≥ 1,23 m3 – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
7
Máy lu bánh thép ≥ 8T – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
8
Máy ủi – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
9
Máy lu rung ≥ 25T – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
10
Ô tô tự đổ ≥ 5T – ĐVT: Chiếc Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
11
Máy cắt uốn cốt thép 5 kW – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
12
Máy cắt gạch 1,7 kW – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
13
Ô tô tưới nước – dung tích 5,0m3 – ĐVT: Chiếc Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
14
Máy nén khí, động cơ diezel ≥ 600 m3/h – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
15
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : 1,0 kW Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC : SỬA CHỮA
2
I/ TƯỜNG RÀO
3
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ (80% diện tích)
160.192
m2
4
Bả bằng bột bả vào tường (80% diện tích)
160.192
m2
5
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
200.24
m2
6
Gia công hàng rào song sắt
49.95
m2
7
Lắp dựng song sắt
49.95
m2
8
Cạo rỉ các kết cấu thép (80% diện tích)
38.212
m2
9
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
47.765
m2
10
II/ CỔNG, BẢNG TÊN
11
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ (30% diện tích)
15.3165
m2
12
Bả bằng bột bả vào tường
15.3165
m2
13
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
51.055
m2
14
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
30.8988
m2
15
Cạo rỉ các kết cấu thép (80% diện tích)
24.719
m2
16
Sữa chữa cổng chính thay thế vuông 50x1,8mm - 16m, vuông 20x1,2mm - 1,5m
2
m2
17
III/ NHÀ BẢO VỆ
18
Phá dỡ nền láng vữa xi măng sê nô
6
m2
19
Tháo dỡ trần
7.84
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ (30% diện tích)
19.908
m2
21
Bả bằng bột bả vào tường
19.908
m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
26.5
m2
23
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
39.86
m2
24
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
6
m2
25
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75, PC40
6
m2
26
IV/ PHÒNG LÀM VIỆC
27
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
31.57
m2
28
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
46.614
m2
29
Bả bằng bột bả vào tường
46.614
m2
30
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
155.38
m2
31
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
31.57
m2
32
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75, PC40
31.57
m2
33
Phá dỡ nền gạch lá nem
7.2
m2
34
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 300x300mm, vữa XM M75, PC40
7.2
m2
35
HẠNG MỤC: XÂY DỰNG
36
I/ CÔNG TÁC SAN ỦI, DỌN DẸP MẶT BẰNG
37
Phát quang tạo mặt bằng bằng cơ giới
41.4579
100m2
38
San lấp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.2807
100m3
39
II/ XÂY DỰNG SÂN NỀN, ĐƯỜNG NỘI BỘ
40
1/ BÓ NỀN
41
Đào đất móng bằng thủ công, đất cấp II
14.796
m3
42
Đắp đất công trình bằng thủ công
4.932
m3
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót bó nền, đá 1x2, B12.5, PC40
4.932
m3
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bó nền, đá 1x2, B15, PC40
14.796
m3
45
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn bó nền
3.4524
100m2
46
Đắp cát nâng nền bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.1507
100m3
47
2/ SÂN NỀN
48
Bê tông nền đá 1x2, B15, PC40
61.624
m3
49
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch terazzo, vữa XM mác 75, PC40
1265.5
m2
50
Vệ sinh nền bê tông trước khi láng nền lát gạch (60%)
117.9
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây