Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Xây lắp

Tìm thấy: 16:18 27/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo vỉa hè đường Linh Trung, phường Linh Trung
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Xây lắp
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo vỉa hè đường Linh Trung, phường Linh Trung
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố Hồ Chí Minh bổ sung có mục tiêu cho thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500228173_2505271534
Ngày phê duyệt
27/05/2025 16:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:15 27/05/2025
đến
09:00 06/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
217.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm mười bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/06/2025 (02/01/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Trung Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 26 Đường Số 1, Phường Bình Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Lê Gia Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 92/12 Đường số 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Minh Pham Tư vấn lập E-HSMT 477/43/24 Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Tp. HCM
4 Công ty TNHH Đầu tư - Tư vấn - Xây dựng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 56 đường số 3 Cư xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Minh Pham Tư vấn đánh giá E-HSDT 477/43/24 Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Tp. HCM
6 Công ty TNHH Đầu tư - Tư vấn - Xây dựng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 56 đường số 3 Cư xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ_tải trọng hàng hóa cho phép ≥ 12,0 tấn. Tài liệu chứng minh (Bản sao được chứng thực/công chứng): + Đối với thiết bị: Giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn và giấy kiểm định xe còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; + Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở hoặc Giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
2
2
Ôtô tưới nước ≥ 5m3 hoặc Ô tô tải ≥5T và thùng chứa ≥ 5m3. Tài liệu chứng minh (Bản sao được chứng thực/công chứng): + Đối với thiết bị: Giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn và giấy kiểm định xe còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; + Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở hoặc Giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
3
Cần cẩu _sức nâng ≥ 6 tấn. Tài liệu chứng minh (Bản sao được chứng thực/công chứng): + Đối với thiết bị: Giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn và giấy kiểm định xe còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; + Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở hoặc Giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
4
Cần cẩu_sức nâng ≥ 10 tấn. Tài liệu chứng minh (Bản sao được chứng thực/công chứng): + Đối với thiết bị: Giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn và giấy kiểm định xe còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; + Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở hoặc Giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
5
Máy đào_dung tích gầu: ≥ 0,8 m3 Tài liệu chứng minh (Bản sao được chứng thực/công chứng): + Đối với thiết bị: Giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn và giấy kiểm định xe còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; + Đối với người vận hành thiết bị: Giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
6
Máy san hoặc Máy ủi: Công xuất: ≥ 110CV Tài liệu chứng minh (Bản sao được chứng thực/công chứng): + Đối với thiết bị: Giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn và giấy kiểm định xe còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; + Đối với người vận hành thiết bị: Giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
7
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa_công suất ≥ 130CV hoặc ≥ 50m3/h Tài liệu chứng minh (Bản sao được chứng thực/công chứng): + Đối với thiết bị: Giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn và giấy kiểm định xe còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; + Đối với người vận hành thiết bị: Giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
8
Xe lu bánh hơi tự hành_trọng lượng ≥ 16 tấn Tài liệu chứng minh (Bản sao được chứng thực/công chứng): + Đối với thiết bị: Giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn và giấy kiểm định xe còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; + Đối với người vận hành thiết bị: Giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
9
Xe lu bánh thép tự hành_trọng lượng ≥ 10 tấn Tài liệu chứng minh (Bản sao được chứng thực/công chứng): + Đối với thiết bị: Giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn và giấy kiểm định xe còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; + Đối với người vận hành thiết bị: Giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
10
Xe lu rung tự hành_lực rung lớn nhất ≥ 25 tấn Tài liệu chứng minh (Bản sao được chứng thực/công chứng): + Đối với thiết bị: Giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn và Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định an toàn kỹ giấy kiểm định xe còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; + Đối với người vận hành thiết bị: Giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
11
Máy phun nhựa đường_công suất ≥ 190CV Tài liệu chứng minh (Bản sao được chứng thực/công chứng): + Đối với thiết bị: Giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn và giấy kiểm định xe còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; + Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở hoặc Giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
12
Máy trộn bê tông_dung tích bồn trộn ≥ 250 lít [Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng]. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
2
13
Máy hàn_Công suất ≥ 23kw [Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng]. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
2
14
Thiết bị sơn đường + Lò nấu sơn [Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng]. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
A. PHẦN NỀN
Theo quy định tại Chương V
2
Cắt mặt đường bê tông nhựa dày 7cm
57.449
100m
Theo quy định tại Chương V
3
Đào nền đường đất cấp III
71.017
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
70.253
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
70.253
100m3/km
Theo quy định tại Chương V
6
Lu nền vỉa hè K90
147.129
100m2
Theo quy định tại Chương V
7
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (BTNC 12,5), dày 7 cm
28.8
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Tưới nhũ tương thấm bám CSS-1h 1,0kg/m2
28.8
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
B. PHẦN VỈA HÈ
Theo quy định tại Chương V
10
Bê tông đá 1x2 M300 (25Mpa)
658.879
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Bê tông lót móng đá 1x2 M150 (12Mpa)
197.664
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt và tháo dỡ ván khuôn thép
30.748
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông đá 1x2 M300 (25Mpa)
2.124
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông lót móng đá 1x2 M150 (12Mpa)
0.831
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt và tháo dỡ ván khuôn thép
0.104
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông đá 1x2 M200
192.244
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Bê tông lót móng đá 1x2, M150
33.925
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Ván khuôn
45.234
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Lát gạch bê tông tự chèn dày 10cm, M400
14636.6
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Đắp cát vỉa hè K>=95
43.91
100m3
Theo quy định tại Chương V
21
Lát gạch bê tông tự chèn dày 10cm, M400
76.34
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Cát đầm chặt K>=0.95 dày 5cm
0.038
100m3
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông đá 1x2 M200 dày 10cm
7.634
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Cấp phối đá dăm loại II (Dmax=25mm) K>= 0.95, dày 10cm
0.076
100m3
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông thành hố trồng cây đá 1x2 M200
24.192
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn
4.838
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt bồn cây đúc sẵn
224
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
28
Lát gạch bê tông xi măng (200x400)
107.52
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông lót đá 1x2 M150 dày 6cm
3.629
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đắp cát công trình (NC,MTC x 0,85)
0.42
100m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đào hố đất cấp III
67.2
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Trồng bồn cỏ Lá gừng
21.76
1 m²
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông thành hố trồng cây, đá 1x2 M200
1.038
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông lót bó vỉa, đá 1x2 M150
0.13
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn bó vỉa trồng cây
0.226
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Đào hố đất cấp III
9.207
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng dày 2mm
861.741
m2
Theo quy định tại Chương V
38
C. PHẦN THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
39
Cung cấp bộ hố thu gồm bó vỉa xiên, khung, lưới chắn rác gang cầu KT 1200x350x200mm dày 20mm KT khung 120x610x70mm KT LCR 1170x235x50mm Bu lông, đai ốc Inox
157
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt bộ hố thu gồm bó vỉa xiên, khung, lưới chắn rác gang cầuKT 1200x350x200mm dày 20mmKT khung 120x610x70mmKT LCR 1170x235x50mmBu lông, đai ốc Inox
157
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông đá 1x2 M200 hố thu đúc sẵn
16.956
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông đá 1x2 M200 đổ tại chỗ
40.192
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Ván khuôn hố thu đúc sẵn
2.559
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Ván khuôn hố thu đổ tại chỗ
2.386
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép đường kính cốt thép <= 10mm
1.247
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt hố thu nước trọng lượng <250kg
157
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
47
Bê tông đá 1x2 M200
9.898
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép đường kính <= 10mm
1.472
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép đường kính > 10mm
0.165
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Gia công các kết cấu thép tấm dày 3mm
2.212
tấn
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây