Thông báo mời thầu

Gói thầu số 41: Khoan khảo sát ĐCCT - ĐCTV

Tìm thấy: 09:32 30/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Tư vấn
Tên dự án
Khai thác hầm lò phần mở rộng mỏ Hà Ráng
Tên gói thầu
Gói thầu số 41: Khoan khảo sát ĐCCT - ĐCTV
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn vay thương mại và vốn chủ sở hữu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Thành phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh
- Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
5709/QĐ-VHGC ngày 29/11/2024
Ngày phê duyệt
29/11/2024 17:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty than Hòn Gai - TKV
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:30 30/11/2024
đến
09:00 18/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 18/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty than Hòn Gai - TKV Tư vấn lập E-HSMT Số 169 đường Lê Thánh Tông - phường Hồng Gai - thành phố Hạ Long - tỉnh Quảng Ninh
2 Công ty than Hòn Gai - TKV Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 169 đường Lê Thánh Tông - phường Hồng Gai - thành phố Hạ Long - tỉnh Quảng Ninh
3 Công ty than Hòn Gai - TKV Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 169 đường Lê Thánh Tông - phường Hồng Gai - thành phố Hạ Long - tỉnh Quảng Ninh
4 Công ty than Hòn Gai - TKV Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 169 đường Lê Thánh Tông - phường Hồng Gai - thành phố Hạ Long - tỉnh Quảng Ninh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ MỎ VÀ CÔNG NGHIỆP - VINACOMIN Tư vấn lập Nhiệm vụ khảo sát ĐCCT - ĐCTV 565 đường Nguyễn Trãi - Phường Thanh Xuân Nam - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội

Hạng mục công việc:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác lấy mẫu nước - Xử lý mẫu nước trong phòng
6
mẫu
2
Công tác gia công mẫu - Gia công mẫu cơ lý đá, cấp đất đá IV-VII
49
mẫu
3
Công tác gia công mẫu - Gia công mẫu cơ lý đá, cấp đất đá VIII-X
38
mẫu
4
Phân tích mẫu cơ lý đá - Xác định độ ẩm
87
yêu cầu
5
Phân tích mẫu cơ lý đá - Xác định độ hút ẩm
87
yêu cầu
6
Phân tích mẫu cơ lý đá - Mẫu dung trọng (khối lượng thể tích)
87
yêu cầu
7
Phân tích mẫu cơ lý đá - Mẫu tỷ trọng (khối lượng riêng)
87
yêu cầu
8
Phân tích mẫu cơ lý đá - Xác định độ rỗng, khối lượng thể tích khô
87
yêu cầu
9
Phân tích mẫu cơ lý đá - Cường độ kháng nén
87
yêu cầu
10
Phân tích mẫu cơ lý đá - Cường độ kháng nén bão hòa
87
yêu cầu
11
Phân tích mẫu cơ lý đá - Cường độ kháng kéo
87
yêu cầu
12
Phân tích mẫu cơ lý đá - Xác định hệ số biến mềm
87
yêu cầu
13
Phân tích mẫu cơ lý đá - Góc nội ma sát + Lực dính kết
87
yêu cầu
14
Phân tích mẫu Nước, hóa học toàn diện
6
yêu cầu
15
Chống ống lỗ khoan thủy văn - Ống chống kín Φ168mm (vật liệu chế tạo tương đương thép DZ40, đường kính ngoài 168mm, dày ≥ 6mm, chiều dài L ≥ 3m)
136
m
16
Chống ống lỗ khoan thủy văn - Ống chống kín Φ146mm (vật liệu chế tạo tương đương thép DZ40, đường kính ngoài 146mm, dày ≥ 4,5mm, chiều dài L ≥ 3m)
168
m
17
Chống ống lỗ khoan thủy văn - Ống chống kín Φ127mm (vật liệu chế tạo tương đương thép DZ40, đường kính ngoài 127mm, dày ≥ 4,5mm, chiều dài L ≥ 3m)
389
m
18
Chống ống lỗ khoan thủy văn - Ống chống kín Φ108mm (vật liệu chế tạo tương đương thép DZ40, D ngoài =108mm, dày ≥ 4,5mm, chiều dài L ≥ 4,5m)
400
m
19
Chống ống lỗ khoan thủy văn - Ống chống kín Φ89mm (vật liệu chế tạo tương đương thép DZ40, D ngoài =89mm, dày ≥ 4,5mm, chiều dài L ≥ 4,5m)
211
m
20
Chống ống lỗ khoan thủy văn - Ống chống lọc Φ89mm (vật liệu chế tạo tương đương thép DZ40, D ngoài =89mm, dày ≥ 4,5mm, chiều dài L ≥ 3m)
269
m
21
Chống ống lỗ khoan thủy văn - Nhíp ben Φ168mm (vật liệu chế tạo tương đương thép DZ40, đường kính ngoài 168mm)
44
cái
22
Chống ống lỗ khoan thủy văn - Nhíp ben Φ146mm (vật liệu chế tạo tương đương thép DZ40, đường kính ngoài 146mm)
55
cái
23
Chống ống lỗ khoan thủy văn - Nhíp ben Φ127mm (vật liệu chế tạo tương đương thép DZ40, đường kính ngoài 127 mm)
129
cái
24
Chống ống lỗ khoan thủy văn - Nhíp ben Φ108mm (vật liệu chế tạo tương đương thép DZ40, đường kính ngoài 108 mm)
88
cái
25
Chống ống lỗ khoan thủy văn - Nhíp ben Φ89mm (vật liệu chế tạo tương đương thép DZ40, đường kính ngoài 89 mm)
133
cái
26
Nhân công chống ống (8 ca x 3 công/ca)
24
công
27
Nhiên liệu và giá ca máy chống ống - Nhiên liệu (8 ca x 8 giờ/ca x 5,8 lít/h)
371.2
lít
28
Nhiên liệu và giá ca máy chống ống - Giá ca máy (KV1)
8
ca
29
Làm nền khoan phục vụ thi công cho lỗ khoan sâu 646m (Địa hình núi cao trên 300m)
1
nền
30
Làm nền khoan phục vụ thi công cho lỗ khoan sâu 500m (địa hình núi cao dưới 300m)
1
nền
31
Phục hồi đường cũ phục vụ thi công
2.28
km
32
Sửa đường phục vụ thi công
1.4
km
33
Lập phương án kỹ thuật khảo sát ĐCCT - ĐCTV
1
PA
34
Lập báo cáo kết quả khảo sát ĐCCT - ĐCTV
1
BC
35
Đưa công trình chủ yếu từ thiết kế ra thực địa (công trình chủ yếu mức độ khó khăn 4)
2
điểm
36
Đo công trình và đưa vào bản đồ (công trình chủ yếu mức độ khó khăn 4)
2
điểm
37
Khoan địa chất thủy văn lấy mẫu độ sâu lỗ khoan 500m và độ sâu lỗ khoan 646m (khoan thẳng đứng, rửa lỗ khoan bằng dung dịch sét có tỷ trọng đến 1,15g/cm3) - Đường kính lỗ khoan D = 171mm
136
m
38
Đất đá cấp V
16.2
m
39
Đất đá cấp VII
41.3
m
40
Đất đá cấp VIII
60.3
m
41
Đất đá cấp IX
18.2
m
42
Khoan địa chất thủy văn lấy mẫu độ sâu lỗ khoan 500m và độ sâu lỗ khoan 646m (khoan thẳng đứng, rửa lỗ khoan bằng dung dịch sét có tỷ trọng đến 1,15g/cm3) - Đường kính lỗ khoan D = 151mm
164
m
43
Đất đá cấp V
42.3
m
44
Đất đá cấp VII
43.9
m
45
Đất đá cấp VIII
60.1
m
46
Đất đá cấp IX
17.7
m
47
Khoan địa chất thủy văn lấy mẫu độ sâu lỗ khoan 500m và độ sâu lỗ khoan 646m (khoan thẳng đứng, rửa lỗ khoan bằng dung dịch sét có tỷ trọng đến 1,15g/cm3) - Đường kính lỗ khoan D = 132mm
257
m
48
Đất đá cấp V
81.9
m
49
Đất đá cấp VII
35.4
m
50
Đất đá cấp VIII
102.4
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - CÔNG TY THAN HÒN GAI - TKV như sau:

  • Có quan hệ với 184 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,31 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,01%, Xây lắp 26,28%, Tư vấn 12,41%, Phi tư vấn 2,92%, Hỗn hợp 4,38%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 876.494.970.719 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 823.364.804.289 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,06%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 41: Khoan khảo sát ĐCCT - ĐCTV". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 41: Khoan khảo sát ĐCCT - ĐCTV" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây