Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Mua thiết bị, máy móc

Tìm thấy: 17:34 23/09/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu thuộc nhiệm vụ Hỗ trợ thương mại hóa quy trình công nghệ sản xuất chế phẩm sinh học MB1 thuộc Chương trình Phát triển thị trường khoa học và công nghệ năm 2020 của Công ty Cổ phần Vi sinh Việt Nam
Gói thầu
Gói thầu số 5: Mua thiết bị, máy móc
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu thuộc nhiệm vụ Hỗ trợ thương mại hóa quy trình công nghệ sản xuất chế phẩm sinh học MB1 thuộc Chương trình Phát triển thị trường khoa học và công nghệ năm 2020 của Công ty Cổ phần Vi sinh Việt Nam
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách nhà nước 200.000.000 đồng và ngoài ngân sách nhà nước 120.000.000 đồng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 29/09/2020

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
17:03 23/09/2020
đến
09:00 29/09/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 29/09/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 120 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 Nồi khử trùng 1 Chiếc Thông số kỹ thuật cụ thể như sau hoặc tương đương: - Dung tích: 100L - Kích thước khoang: 915xd385mm±5% - Vật liệu chế tạo ruột nồi: SUS304 - Vật liệu chế tạo vỏ nồi: Thép cán phủ sơn chống khuẩn - Áp suất tối đa: 0,3 MPa - Áp suất làm việc: ≥0,22 Mpa - Nhiệt độ khử trùng tối đa: 150oC - Nhiệt độ khử trùng làm việc: 105-134oC - Độ chính xác hiển thị nhiệt độ: ±0,1oC - Thời gian cài đặt: 0 - 999 phút - Cài đặt xả hơi tích cực: 0 - 9 lần - Nguồn nước sử dụng: nước cất hoặc nước khử khoáng - Phụ kiện tiêu chuẩn: 2 rổ thép - Công suất tiêu thụ điện: ≤4 KW - Nguồn điện: 220V, 50/60Hz - Kích thước: 645x610x1.200mm±5% - Trọng lượng: 128 kg±5%
2 Tủ sấy 1 Chiếc Thông số kỹ thuật cụ thể như sau hoặc tương đương: - Thể tích tủ sấy: 105 L±5% - Nhiệt độ làm việc: Nhiệt độ môi trường + 10 ̴ 250oC - Độ chính xác nhiệt độ: ±0,1oC - Nhiệt độ môi trường làm việc: 5 - 40oC - Thời gian có thể cài đặt: 1 - 9.999 phút - Số ngăn - giá đỡ: 2 - Công suất: ≥1.600W - Nguồn điện: 220V, 50/60Hz - Kích thước trong: 500x350x550 mm±5% - Kích thước ngoài: 840x530x730 mm±5% - Trọng lượng: 80 Kg±5%
3 Máy lắc tròn 1 Chiếc Thông số kỹ thuật cụ thể như sau hoặc tương đương: - Chuyển động lắc: tròn - Đường kính quỹ đạo 30, 40, 50, 60 & 70 mm - Trọng lượng hoạt động tối đa: 15 Kg±5% - Tốc độ lắc: 50 đến 300 vòng/phút - Động cơ: loại không chổi than - Động cơ DC - Phạm vi thiết lập thời gian: Lên tới 99 giờ và 59 phút - Kích thước bàn lắc: 745 x 490 mm±5% - Lập trình tính năng 6 chương trình với mỗi chương trình có 9 chương trình con - Kích thước (W x D x H): 825 x 625 x 165 mm±5% - Nguồn điện sử dụng: 220V, 50/60Hz
4 Tủ cấy vô trùng an toàn sinh học 1 Chiếc Thông số kỹ thuật cụ thể như sau hoặc tương đương: - Kích thước ngoài: 1.500 x 750 x 2.250 mm±5% - Kích thước khoang làm việc: 1.350 x 600 x 660 mm±5% - Độ cao khe cửa được kiểm tra: 200 mm±5% - Độ cao mở cửa tối đa: 500 mm±5% - Tốc độ gió vào: 0,53 ± 0,025m/giây - Tốc độ gió thổi xuống: 0,33 ± 0,025m/giây - Màng lọc: HEPA gồm 2 màng với khả năng loại 99,999% hạt có kích thước > 0,3 μm - Cửa trước: bằng kính cường lực 2 lớp, chống UV, nâng hạ bằng động cơ - Công suất đèn UV: ≥40 W - Đèn chiếu sáng: đèn LED 16 W x 2 cái - Độ sáng: > 1.000 lux - Công suất tiêu thụ điện tối đa: ≤900 W - Ổ cắm điện: 2 ổ, có nắp chống nước - Màn hình: LCD hiển thị các thông số hoạt động và trạng thái của tủ - Bộ điều khiển: sử dụng vi xử lý - Hệ thống khí: 70% tuần hoàn, 30% xả ra ngoài - Có chức năng báo động khi dòng khí, màng lọc và cửa hoạt động không bình thường - Vật liệu làm mặt làm việc: inox SUS304 - Vật liệu làm khung tủ: thép cán nguội phủ lớp sơn kháng khuẩn - Trọng lượng: 316 Kg.±5%
5 Bình tam giác 100ml 10 Chiếc Bằng thủy tinh, miệng không nhám, chia vạch
6 Bình tam giác 1L 10 Chiếc Bằng thủy tinh, miệng không nhám, chia vạch
7 Ống nghiệm Φ 18mm 180 Chiếc Bằng thủy tinh Φ 18mm
8 Hộp lồng Φ 6-7cm 180 Chiếc Bằng thủy tinh
9 Ống đong 1L 1 Chiếc Ống đong nhựa 1 l, chia vạch
10 Ống đong 500ml 2 Chiếc Ống đong nhựa 500 ml, chia vạch
11 Ống đong 250ml 2 Chiếc Ống đong nhựa 250 ml, chia vạch
12 Ống đong 100ml 2 Chiếc Ống đong nhựa 100 ml, chia vạch
13 Pipet 10ml 5 Chiếc Chia vạch bằng thủy tinh
14 Pipe 1ml 10 Chiếc Chia vạch bằng thủy tinh
15 Que gạt 3 Chiếc Bằng thủy tinh

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

       Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STT Mô tả dịch vụ Khối lượng mời thầu Đơn vị tính Địa điểm thực hiện dịch vụ Ngày hoàn thành dịch vụ
1 Lắp đặt 1 Lần Tại địa điểm lắp đặt thiết bị Trong thời gian thực hiện hợp đồng
2 Hướng dẫn chạy thử, vận hành 1 Lần Tại địa điểm lắp đặt thiết bị Trong thời gian thực hiện hợp đồng
3 Bảo hành, bảo trì 1 Lần Tại địa điểm lắp đặt thiết bị Trong thời gian thực hiện hợp đồng
4 Chuyển giao công nghệ 1 Lần Tại địa điểm lắp đặt thiết bị Trong thời gian thực hiện hợp đồng

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 120 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 Nồi khử trùng 1 Chiếc Thông số kỹ thuật cụ thể như sau hoặc tương đương: - Dung tích: 100L - Kích thước khoang: 915xd385mm±5% - Vật liệu chế tạo ruột nồi: SUS304 - Vật liệu chế tạo vỏ nồi: Thép cán phủ sơn chống khuẩn - Áp suất tối đa: 0,3 MPa - Áp suất làm việc: ≥0,22 Mpa - Nhiệt độ khử trùng tối đa: 150oC - Nhiệt độ khử trùng làm việc: 105-134oC - Độ chính xác hiển thị nhiệt độ: ±0,1oC - Thời gian cài đặt: 0 - 999 phút - Cài đặt xả hơi tích cực: 0 - 9 lần - Nguồn nước sử dụng: nước cất hoặc nước khử khoáng - Phụ kiện tiêu chuẩn: 2 rổ thép - Công suất tiêu thụ điện: ≤4 KW - Nguồn điện: 220V, 50/60Hz - Kích thước: 645x610x1.200mm±5% - Trọng lượng: 128 kg±5%
2 Tủ sấy 1 Chiếc Thông số kỹ thuật cụ thể như sau hoặc tương đương: - Thể tích tủ sấy: 105 L±5% - Nhiệt độ làm việc: Nhiệt độ môi trường + 10 ̴ 250oC - Độ chính xác nhiệt độ: ±0,1oC - Nhiệt độ môi trường làm việc: 5 - 40oC - Thời gian có thể cài đặt: 1 - 9.999 phút - Số ngăn - giá đỡ: 2 - Công suất: ≥1.600W - Nguồn điện: 220V, 50/60Hz - Kích thước trong: 500x350x550 mm±5% - Kích thước ngoài: 840x530x730 mm±5% - Trọng lượng: 80 Kg±5%
3 Máy lắc tròn 1 Chiếc Thông số kỹ thuật cụ thể như sau hoặc tương đương: - Chuyển động lắc: tròn - Đường kính quỹ đạo 30, 40, 50, 60 & 70 mm - Trọng lượng hoạt động tối đa: 15 Kg±5% - Tốc độ lắc: 50 đến 300 vòng/phút - Động cơ: loại không chổi than - Động cơ DC - Phạm vi thiết lập thời gian: Lên tới 99 giờ và 59 phút - Kích thước bàn lắc: 745 x 490 mm±5% - Lập trình tính năng 6 chương trình với mỗi chương trình có 9 chương trình con - Kích thước (W x D x H): 825 x 625 x 165 mm±5% - Nguồn điện sử dụng: 220V, 50/60Hz
4 Tủ cấy vô trùng an toàn sinh học 1 Chiếc Thông số kỹ thuật cụ thể như sau hoặc tương đương: - Kích thước ngoài: 1.500 x 750 x 2.250 mm±5% - Kích thước khoang làm việc: 1.350 x 600 x 660 mm±5% - Độ cao khe cửa được kiểm tra: 200 mm±5% - Độ cao mở cửa tối đa: 500 mm±5% - Tốc độ gió vào: 0,53 ± 0,025m/giây - Tốc độ gió thổi xuống: 0,33 ± 0,025m/giây - Màng lọc: HEPA gồm 2 màng với khả năng loại 99,999% hạt có kích thước > 0,3 μm - Cửa trước: bằng kính cường lực 2 lớp, chống UV, nâng hạ bằng động cơ - Công suất đèn UV: ≥40 W - Đèn chiếu sáng: đèn LED 16 W x 2 cái - Độ sáng: > 1.000 lux - Công suất tiêu thụ điện tối đa: ≤900 W - Ổ cắm điện: 2 ổ, có nắp chống nước - Màn hình: LCD hiển thị các thông số hoạt động và trạng thái của tủ - Bộ điều khiển: sử dụng vi xử lý - Hệ thống khí: 70% tuần hoàn, 30% xả ra ngoài - Có chức năng báo động khi dòng khí, màng lọc và cửa hoạt động không bình thường - Vật liệu làm mặt làm việc: inox SUS304 - Vật liệu làm khung tủ: thép cán nguội phủ lớp sơn kháng khuẩn - Trọng lượng: 316 Kg.±5%
5 Bình tam giác 100ml 10 Chiếc Bằng thủy tinh, miệng không nhám, chia vạch
6 Bình tam giác 1L 10 Chiếc Bằng thủy tinh, miệng không nhám, chia vạch
7 Ống nghiệm Φ 18mm 180 Chiếc Bằng thủy tinh Φ 18mm
8 Hộp lồng Φ 6-7cm 180 Chiếc Bằng thủy tinh
9 Ống đong 1L 1 Chiếc Ống đong nhựa 1 l, chia vạch
10 Ống đong 500ml 2 Chiếc Ống đong nhựa 500 ml, chia vạch
11 Ống đong 250ml 2 Chiếc Ống đong nhựa 250 ml, chia vạch
12 Ống đong 100ml 2 Chiếc Ống đong nhựa 100 ml, chia vạch
13 Pipet 10ml 5 Chiếc Chia vạch bằng thủy tinh
14 Pipe 1ml 10 Chiếc Chia vạch bằng thủy tinh
15 Que gạt 3 Chiếc Bằng thủy tinh

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Nồi khử trùng
1 Chiếc Thông số kỹ thuật cụ thể như sau hoặc tương đương: - Dung tích: 100L - Kích thước khoang: 915xd385mm±5% - Vật liệu chế tạo ruột nồi: SUS304 - Vật liệu chế tạo vỏ nồi: Thép cán phủ sơn chống khuẩn - Áp suất tối đa: 0,3 MPa - Áp suất làm việc: ≥0,22 Mpa - Nhiệt độ khử trùng tối đa: 150oC - Nhiệt độ khử trùng làm việc: 105-134oC - Độ chính xác hiển thị nhiệt độ: ±0,1oC - Thời gian cài đặt: 0 - 999 phút - Cài đặt xả hơi tích cực: 0 - 9 lần - Nguồn nước sử dụng: nước cất hoặc nước khử khoáng - Phụ kiện tiêu chuẩn: 2 rổ thép - Công suất tiêu thụ điện: ≤4 KW - Nguồn điện: 220V, 50/60Hz - Kích thước: 645x610x1.200mm±5% - Trọng lượng: 128 kg±5%
2 Tủ sấy
1 Chiếc Thông số kỹ thuật cụ thể như sau hoặc tương đương: - Thể tích tủ sấy: 105 L±5% - Nhiệt độ làm việc: Nhiệt độ môi trường + 10 ̴ 250oC - Độ chính xác nhiệt độ: ±0,1oC - Nhiệt độ môi trường làm việc: 5 - 40oC - Thời gian có thể cài đặt: 1 - 9.999 phút - Số ngăn - giá đỡ: 2 - Công suất: ≥1.600W - Nguồn điện: 220V, 50/60Hz - Kích thước trong: 500x350x550 mm±5% - Kích thước ngoài: 840x530x730 mm±5% - Trọng lượng: 80 Kg±5%
3 Máy lắc tròn
1 Chiếc Thông số kỹ thuật cụ thể như sau hoặc tương đương: - Chuyển động lắc: tròn - Đường kính quỹ đạo 30, 40, 50, 60 & 70 mm - Trọng lượng hoạt động tối đa: 15 Kg±5% - Tốc độ lắc: 50 đến 300 vòng/phút - Động cơ: loại không chổi than - Động cơ DC - Phạm vi thiết lập thời gian: Lên tới 99 giờ và 59 phút - Kích thước bàn lắc: 745 x 490 mm±5% - Lập trình tính năng 6 chương trình với mỗi chương trình có 9 chương trình con - Kích thước (W x D x H): 825 x 625 x 165 mm±5% - Nguồn điện sử dụng: 220V, 50/60Hz
4 Tủ cấy vô trùng an toàn sinh học
1 Chiếc Thông số kỹ thuật cụ thể như sau hoặc tương đương: - Kích thước ngoài: 1.500 x 750 x 2.250 mm±5% - Kích thước khoang làm việc: 1.350 x 600 x 660 mm±5% - Độ cao khe cửa được kiểm tra: 200 mm±5% - Độ cao mở cửa tối đa: 500 mm±5% - Tốc độ gió vào: 0,53 ± 0,025m/giây - Tốc độ gió thổi xuống: 0,33 ± 0,025m/giây - Màng lọc: HEPA gồm 2 màng với khả năng loại 99,999% hạt có kích thước > 0,3 μm - Cửa trước: bằng kính cường lực 2 lớp, chống UV, nâng hạ bằng động cơ - Công suất đèn UV: ≥40 W - Đèn chiếu sáng: đèn LED 16 W x 2 cái - Độ sáng: > 1.000 lux - Công suất tiêu thụ điện tối đa: ≤900 W - Ổ cắm điện: 2 ổ, có nắp chống nước - Màn hình: LCD hiển thị các thông số hoạt động và trạng thái của tủ - Bộ điều khiển: sử dụng vi xử lý - Hệ thống khí: 70% tuần hoàn, 30% xả ra ngoài - Có chức năng báo động khi dòng khí, màng lọc và cửa hoạt động không bình thường - Vật liệu làm mặt làm việc: inox SUS304 - Vật liệu làm khung tủ: thép cán nguội phủ lớp sơn kháng khuẩn - Trọng lượng: 316 Kg.±5%
5 Bình tam giác 100ml
10 Chiếc Bằng thủy tinh, miệng không nhám, chia vạch
6 Bình tam giác 1L
10 Chiếc Bằng thủy tinh, miệng không nhám, chia vạch
7 Ống nghiệm Φ 18mm
180 Chiếc Bằng thủy tinh Φ 18mm
8 Hộp lồng Φ 6-7cm
180 Chiếc Bằng thủy tinh
9 Ống đong 1L
1 Chiếc Ống đong nhựa 1 l, chia vạch
10 Ống đong 500ml
2 Chiếc Ống đong nhựa 500 ml, chia vạch
11 Ống đong 250ml
2 Chiếc Ống đong nhựa 250 ml, chia vạch
12 Ống đong 100ml
2 Chiếc Ống đong nhựa 100 ml, chia vạch
13 Pipet 10ml
5 Chiếc Chia vạch bằng thủy tinh
14 Pipe 1ml
10 Chiếc Chia vạch bằng thủy tinh
15 Que gạt
3 Chiếc Bằng thủy tinh

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Mua thiết bị, máy móc". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Mua thiết bị, máy móc" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 190

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây