Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:20 27/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trường tiểu học Vạn Hòa, trường THCS Vạn Hòa và nhà văn hóa xã Vạn Hòa
Tên gói thầu
Gói thầu số 5: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT: Cải tạo, sửa chữa trường tiểu học Vạn Hòa, trường THCS Vạn Hòa và nhà văn hóa xã Vạn Hòa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu tiền sử dụng đất ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:30 05/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500107526_2503261423
Ngày phê duyệt
27/03/2025 12:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Vạn Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:44 27/03/2025
đến
14:30 05/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 05/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/04/2025 (04/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NGUYÊN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 011, ngõ Ngô Quyền 1, đường Ngô Quyền, Phường Kim Tân, Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai, Việt Nam - - - Tỉnh Lào Cai
2 Trung tâm tư vấn giám sát và quản lý dự án xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Trụ sở 3 trung tâm, Km3- Đại lộ Trần Hưng Đạo, phường Nam Cường, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
3 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP NGỌC MINH Tư vấn lập E-HSMT Số 142, đường Mường Than - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
4 CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 029c, Ngõ Kim Thành, Tổ 4. - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
5 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP NGỌC MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 142, đường Mường Than - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
6 CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 029c, Ngõ Kim Thành, Tổ 4. - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn thép
1
2
Máy hàn
1
3
Máy cắt gạch đá
1
4
Máy khoan bê tông
1
5
Máy mài
1
6
Máy trộn bê tông
1
7
Máy đầm bàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
180
m
2
Xây cột, trụ bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50
2.178
m3
3
Trát trụ cột, má cửa, dày 1,5cm, vữa XM M75
117
m2
4
Cửa đi mở quay nhôm Đông Á hệ Xingfa (DY-56) độ dày mã chính nhôm 1,3- 1,4mm. Trên kính an toàn 6,38ly dưới bưng lá hộp nhôm 2 mặt (Giá gồm vận chuyển, phụ kiện, lắp đặt hoàn thiện tại công trình) hoặc tương đương
23.04
m2
5
Cửa đi mở quay nhôm Đông Á hệ Xingfa (DY-56) độ dày mã chính nhôm 1,3- 1,4mm. Trên kính an toàn 6,38ly dưới bưng lá hộp nhôm 2 mặt (Giá gồm vận chuyển, phụ kiện, lắp đặt hoàn thiện tại công trình) hoặc tương đương
54
m2
6
Tháo dỡ kết cấu sắt thép cầu thang
0.241
tấn
7
Gia công lan can - Thép ống Inox 304 D60x2
0.048
tấn
8
Gia công lan can - Thép Inox Hộp 304 13x26x1.2
0.038
tấn
9
Gia công lan can - Thép dẹt INox 30450x4
0.018
tấn
10
Lắp dựng lan can sắt
17.991
m2
11
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
25.485
m2
12
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75
25.485
m2
13
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
423.394
m2
14
Lát nền, sàn - gạch lát 600x600, vữa XM M75
423.394
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1334.733
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
512.931
m2
17
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1454.719
m2
18
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
392.945
m2
19
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤4m
13.231
m2
20
Dán ngói mũi hài trên mái nghiên, ngói 22viên/m2, vữa XM M75
13.231
m2
21
Ngói nóc tiểu (5v/m)
24.109
Viên
22
ATM- MCCB 3P-75A 18KA
1
cái
23
ATM- MCCB 3P-50A 10KA
3
cái
24
Cầu chì 2A
3
bộ
25
Đèn báo xanh - vàng - đỏ
3
cái
26
Vỏ tủ điện trong nhà 800x600x200mm sơn tĩnh điện, tôn dày 1,2mm
1
hộp
27
Tủ điện tầng 1 - TĐ.T1: ATM- MCCB 3P-50A 10KA
1
cái
28
ATM- MCB 2P-32A 6KA
3
cái
29
ATM- MCB 1P-20A 6KA
2
cái
30
ATM- MCB 1P-10A 6KA
1
cái
31
Cầu chì 2A
3
bộ
32
Đèn báo xanh - vàng - đỏ
3
cái
33
Vỏ tủ điện trong nhà 600x400x200mm sơn tĩnh điện, tôn dày 1,2mm
1
hộp
34
Tủ điện tầng 2 - TĐ.T2: ATM- MCCB 3P-50A 10KA
1
cái
35
ATM- MCB 2P-32A 6KA
3
cái
36
ATM- MCB 1P-20A 6KA
2
cái
37
ATM- MCB 1P-10A 6KA
1
cái
38
Cầu chì 2A
3
bộ
39
Đèn báo xanh - vàng - đỏ
3
cái
40
Tủ điện trong nhà sơn tĩnh điện 600x400x200mm, tôn dày 1,2mm
1
hộp
41
Tủ điện Phòng P-2: ATM- MCB 2P-20A 6KA
2
cái
42
ATM- MCB 1P-16A 6KA
2
cái
43
ATM- MCB 1P-10A 6KA
4
cái
44
Tủ điện bằng nhựa đặt ngầm tường loại chứa 6module, nắp nhựa trong suốt
2
hộp
45
Tủ điện Phòng P học P1,3,4: ATM- MCB 2P-32A 6KA
6
cái
46
ATM- MCB 1P-16A 6KA
6
cái
47
ATM- MCB 1P-10A 6KA
12
cái
48
Tủ điện bằng nhựa đặt ngầm tường loại chứa 6module, nắp nhựa trong suốt
6
hộp
49
Từ TĐ.TT tới Tủ TĐ.T1: Lắp đặt dây CU/XLPE/PVC 4x10 mm2
3
m
50
Lắp đặt dây tiếp địa CU/PVC 1x10 mm2
3
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Hòa như sau:

  • Có quan hệ với 15 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.346.691.630 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.313.137.318 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây