Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 22:51 08/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang Liệt sỹ xã Hòa Hậu
Tên gói thầu
Gói thầu số 5: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang Liệt sỹ xã Hòa Hậu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lý Nhân, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 17/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500193102_2505080632
Ngày phê duyệt
08/05/2025 08:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ HÒA HẬU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:43 08/05/2025
đến
07:00 17/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 17/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
199.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/05/2025 (14/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGỌC TRÀ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 3 - Thị trấn Quế - Huyện Kim Bảng - Tỉnh Hà Nam
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH NAM 86 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu tái định cư, Tổ dân phố Do Nha - Phường Châu Sơn - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH NAM 86 Tư vấn lập E-HSMT Khu tái định cư, Tổ dân phố Do Nha - Phường Châu Sơn - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGỌC TRÀ Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 3 - Thị trấn Quế - Huyện Kim Bảng - Tỉnh Hà Nam
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH NAM 86 Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu tái định cư, Tổ dân phố Do Nha - Phường Châu Sơn - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm đất cầm tay, lực đầm ≥ 70 kg
1
2
Máy đầm dùi, công suất ≥ 1,5kW
1
3
Máy hàn điện, công suất ≥ 23kW
1
4
Máy trộn bê tông, công suất ≥ 250 lít
2
5
Máy trộn vữa, công suất ≥ 80l
2
6
Máy xúc (đào), gầu ≥ 0,4 m3
1
7
Máy cắt uốn thép, công suất ≥ 5kW
1
8
Đầm bàn, công suất ≥ 1kW
1
9
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,5kW
2
10
Ô tô tải tự đổ, tải trọng ≥ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.1206
tấn
2
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
0.7005
m3
3
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
9.6542
m3
4
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
0.4712
m3
5
Xây cột, trụ bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
2.3142
m3
6
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
74.4992
m2
7
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
31.84
m2
8
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB30
55.4825
m2
9
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
45.7882
m2
10
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
5.3336
m2
11
Dán ngói mũi hài tráng men trên mái nghiêng, ngói 75viên/m2, vữa XM M75, PCB30
0.5548
100m2
12
Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB30
75.2176
m
13
Đắp chân cột
8
cái
14
Đắp đỉnh cột
18
cái
15
Đắp đầu đao (cao 70cm rộng 80cm)
12
cái
16
Đắp chi tiết con so mái (cao 31,9cm rộng 34,5)
4
cái
17
Đắp chi tiết đầu con son (cao 23cm rộng 25cm)
6
cái
18
Đắp chi tiết kìm nóc mái dưới (cao 43,4cm rộng 42,1)
2
cái
19
Đầu rồng, mặt nguyệt đắp bằng thủ công vật liệu BTXM ( cao 98cm rộng 343cm)
1
cái
20
Đắp chi tiết cuốn thư (cao 54,9cm rộng 205.8cm
2
cái
21
Chữ Inox màu vàng gương mặt trong và ngoài nghĩa trang
1.56
m2
22
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
157.461
m2
23
Gia công cánh cổng Inox
0.1289
tấn
24
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
6.048
m2
25
cánh cổng Inox sơn tĩnh điện
126.81
kg
26
bánh xe
4
bộ
27
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.3823
100m2
28
Lắp đặt đèn led 50W
3
bộ
29
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt <2m
1
1 tủ
30
Lắp đặt công tắc 3 hạt
1
cái
31
Lắp đặt ổ cắm đôi
1
cái
32
Lắp đặt dây dẫn 2x2.5mm2
22
m
33
Phích cắm
1
cái
34
***1 Đài tưởng niệm
35
Phần phá dỡ
36
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.736
100m2
37
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
43.5749
m3
38
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất IV
0.1962
100m3
39
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.6318
100m3
40
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
0.6318
100m3/1km
41
Phần làm mới
42
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.4449
100m3
43
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤3m - Cấp đất II
36.125
1m3
44
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
27.225
100m
45
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
0.783
100m3
46
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
4.9948
m3
47
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1964
100m2
48
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0195
tấn
49
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.3054
tấn
50
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0.3545
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH NAM 86 như sau:

  • Có quan hệ với 16 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 3,34%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 202.331.054.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 202.036.129.600 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây