Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:24 02/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa một số trường học trên địa bàn phường Kim Tân
Tên gói thầu
Gói thầu số 5: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT: Cải tạo, sửa chữa một số trường học trên địa bàn phường Kim Tân
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố bổ sung có mục tiêu ngân sách cấp xã (3.150 triệu đồng) + Nguồn sách phường (1.500 triệu đồng).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 11/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500244828_2506021455
Ngày phê duyệt
02/06/2025 15:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND PHƯỜNG KIM TÂN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:22 02/06/2025
đến
10:00 11/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 11/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/06/2025 (09/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HIỀN LINH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 141, đường Hoàng Trường Minh - Phường Bắc Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
2 Trung tâm tư vấn giám sát và quản lý dự án xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Trụ sở 3 trung tâm, Km3- Đại lộ Trần Hưng Đạo, phường Nam Cường, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
3 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP NGỌC MINH Tư vấn lập E-HSMT Số 142, đường Mường Than - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
4 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng 538 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 067, đường Đặng Trần Côn, phường Cốc Lếu, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai - Phường Cốc Lếu - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
5 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP NGỌC MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 142, đường Mường Than - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
6 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng 538 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 067, đường Đặng Trần Côn, phường Cốc Lếu, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai - Phường Cốc Lếu - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy đầm bàn
1
3
Máy cắt uốn thép
1
4
Máy đầm dùi
1
5
Máy đầm cóc
1
6
Máy hàn
1
7
Máy khoan bê tông
1
8
Máy trộn bê tông
1
9
Máy mài
1
10
Máy nén khí
1
11
Ô tô tải tự đổ (Có đăng ký hoặc hóa đơn máy kèm theo, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
326.39
m2
2
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2024.088
m2
3
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2157.021
m2
4
Cạo rỉ các kết cấu thép
4.493
m2
5
Cạo rỉ các kết cấu thép
8.985
m2
6
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
4.493
1m2
7
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
8.985
1m2
8
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
14.456
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
28.912
m2
10
Cải tạo, nâng cấp hệ thống điện
11
Nhân công tháo dỡ hệ thống điện cũ
20
công
12
Phần cấp điện ngoài nhà
13
Lắp đặt Cáp nhôm ABC 4x70mm2
220
m
14
Con sơn đón điện
4
cái
15
Lắp đặt vỏ tủ công tơ
1
hộp
16
Lắp đặt công tơ điện 3 pha trực tiếp 50(100) A
1
cái
17
Kẹp ngừng cáp 70mm2
8
cái
18
Móc treo cáp D20
4
cái
19
Phần thiết bị điện
20
Tủ điện KT 800x600x200mm
1
hộp
21
Tủ điện KT 600x400x180mm
3
hộp
22
Tủ điện aptomat đế nhựa âm tường 4-10 module
20
hộp
23
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 chấu
144
cái
24
Bộ đèn led bóng đơn 1x20W
1
bộ
25
Bộ đèn led bóng đôi chống cận 2x20W
168
bộ
26
Đèn ốp trần 18W
31
bộ
27
Lắp đặt quạt trần 75W
52
cái
28
Lắp đặt quạt treo tường 46W
124
cái
29
Lắp đặt công tắc 3 hạt
16
cái
30
Lắp đặt công tắc 2 hạt
8
cái
31
Lắp đặt công tắc 1 hạt đảo chiều
4
cái
32
Ty treo quạt trần
52
cái
33
Ty treo đèn
336
cái
34
Phần dây điện
35
Cáp Cu/XLPE/PVC/PVC 4x16mm2
35
m
36
Dây Cu/PVC/PVC 2x4mm2
220
m
37
Dây Cu/PVC/PVC 2x6mm2
350
m
38
Dây Cu/PVC/PVC 2x2.5mm2
665
m
39
Dây Cu/PVC/PVC 2x1.5mm2
2520
m
40
Máng ghen đặt nổi 60x40mm
650
m
41
Máng ghen đặt nổi 39x18mm
3280
m
42
Aptomat MCCB 3P 200A 25kA
1
cái
43
Aptomat MCCB 3P 75A 18kA
4
cái
44
Aptomat MCB 2P 25A 10kA
6
cái
45
Aptomat MCB 2P 32A 10kA
12
cái
46
Aptomat MCB 1P 16A 6kA
40
cái
47
Aptomat MCB 1P 10A 6kA
24
cái
48
Tiếp địa tủ điện
49
Cọc tiếp địa đồng D16 L=2,4m
6
cọc
50
Cáp Cu/PVC 1x35mm2
6
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND PHƯỜNG KIM TÂN như sau:

  • Có quan hệ với 6 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.598.566.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.556.396.417 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây