Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 17:33 22/08/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án đầu tư bổ sung, hoàn thiện Hệ thống phòng cháy, chữa cháy của Công ty Thuốc lá Thăng Long
Tên gói thầu
Gói thầu số 5: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Dự án đầu tư bổ sung, hoàn thiện hệ thống phòng cháy chữa cháy của Công ty Thuốc lá Thăng Long
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự có
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 10/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
339/QĐ-TLTL
Ngày phê duyệt
22/08/2025 17:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:31 22/08/2025
đến
08:00 10/09/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/09/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
850.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/09/2025 (07/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty Cổ phần TM Thiết bị PCCC An Hưng và Công ty Cổ phần Kiến trúc Việt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 16C ngõ 376 đường Khương Đình, Tổ 14, Cụm 3, Phường Khương Đình, Thành phố Hà Nội và Số 108, đường Ngọc Lâm, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội.
2 CÔNG TY CỔ PHẦN CONINCO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phòng 201, Số 4 Tôn Thất Tùng - - Phường Kim Liên - Thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH Hãng Kiểm toán và định giá AVS Tư vấn thẩm định giá Tầng 12 Tòa Licogi 13 Tower, số 164 Khuất Duy Tiến - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VIỄN ĐÔNG Tư vấn lập E-HSMT Số 17, ngõ 41 Tập thể Lao động xã hội, đường Trần Duy Hưng - - Phường Yên Hòa - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN CONINCO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Phòng 201, Số 4 Tôn Thất Tùng - - Phường Kim Liên - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VIỄN ĐÔNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 17, ngõ 41 Tập thể Lao động xã hội, đường Trần Duy Hưng - - Phường Yên Hòa - Thành phố Hà Nội
7 CÔNG TY CỔ PHẦN CONINCO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phòng 201, Số 4 Tôn Thất Tùng - - Phường Kim Liên - Thành phố Hà Nội
8 CÔNG TY CỔ PHẦN CONINCO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư hoặc do Chủ đầu tư thuê Phòng 201, Số 4 Tôn Thất Tùng - - Phường Kim Liên - Thành phố Hà Nội
9 Tư vấn giám sát thực hiện giám sát Tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Tư vấn giám sát thực hiện giám sát

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu tối thiểu 0,32m3. * Tài liệu cần cung cấp là bản scan bản gốc/bản công chứng/chứng thực của các tài liệu sau: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị (Đăng ký xe, máy chuyên dùng) hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (còn hiệu lực) theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị (Đăng ký xe, máy chuyên dùng) hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (còn hiệu lực) theo quy định của pháp luật.
1
2
Ô tô tự đổ, tải trọng tối thiểu 7 tấn: * Tài liệu cần cung cấp là bản scan bản gốc/bản công chứng/chứng thực của các tài liệu sau: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị (Đăng ký xe, máy chuyên dùng) hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (còn hiệu lực) theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị (Đăng ký xe, máy chuyên dùng) hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (còn hiệu lực) theo quy định của pháp luật.
2
3
Xe cẩu, sức nâng tối thiểu 10 tấn. * Tài liệu cần cung cấp là bản scan bản gốc/bản công chứng/chứng thực của các tài liệu sau: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị (Đăng ký xe, máy chuyên dùng) hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (còn hiệu lực) theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị (Đăng ký xe, máy chuyên dùng) hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (còn hiệu lực) theo quy định của pháp luật.
2
4
Xe nâng, chiều cao làm việc >18m, tải trọng nâng từ 200kg đến <650kg: * Tài liệu cần cung cấp là bản scan bản gốc/bản công chứng/chứng thực của các tài liệu sau: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị (Đăng ký xe, máy chuyên dùng) hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (còn hiệu lực) theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị (Đăng ký xe, máy chuyên dùng) hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (còn hiệu lực) theo quy định của pháp luật.
3
5
Xe nâng, chiều cao làm việc >18m, tải trọng nâng tối thiểu 650kg. * Tài liệu cần cung cấp là bản scan bản gốc/bản công chứng/chứng thực của các tài liệu sau: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị (Đăng ký xe, máy chuyên dùng) hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (còn hiệu lực) theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị (Đăng ký xe, máy chuyên dùng) hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (còn hiệu lực) theo quy định của pháp luật.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt nút nhấn chuyển mạch 3 trạng thái
2
nút
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt nút nhấn khởi động có đèn (start/stop)
4
nút
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt đèn báo pha
3
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt nút dừng khẩn cấp
1
nút
Theo quy định tại Chương V
5
Contactor 32A
2
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Contactor 22A
4
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Relay nhiệt 22-32A
2
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Relay thời gian 0-30s (S/D)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Relay thời gian 0-60s
2
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Bộ nguồn 220V/24VDC
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
11
Hệ thống chống tụ khói - PXS - Lắp đặt hệ thống ống gió hút khói phân xưởng sợi. (Tủ điện PSX.SMF.DB-02)
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt vỏ tủ kim loại sơn tĩnh điện 1600x600x300 tôn 1,5mm, 1 lớp cánh lắp trong nhà kèm phụ kiện
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt aptomat MCCB-3P-200A-30kA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt aptomat MCCB-3P-50A-18kA
5
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt aptomat MCB-1P-10A-6kA
2
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt đồng hồ vol kế
1
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Chuyển mạch vol kế
1
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt đồng hồ ampe kế
3
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt biến dòng 200/5A
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Cầu chì 2A
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt đèn báo pha đỏ, vàng, xanh
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt nút nhấn chuyển mạch 3 trạng thái
5
nút
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt nút nhấn khởi động có đèn (start/stop)
10
nút
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt đèn báo pha
6
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt nút dừng khẩn cấp
1
nút
Theo quy định tại Chương V
26
Contactor 32A
5
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Contactor 22A
10
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Relay nhiệt 22-32A
5
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Relay thời gian 0-30s (S/D)
5
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Relay thời gian 0-60s
5
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Bộ nguồn 220V/24VDC
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
32
Hệ thống chống tụ khói - PXS - Lắp đặt hệ thống ống gió hút khói phân xưởng sợi. (Tủ điện nút nhấn khẩn cấp quạt hút khói (điều khiển 2 tủ điện))
Theo quy định tại Chương V
33
Tủ điện nút nhấn khẩn cấp quạt hút khói (điều khiển 2 tủ điện). Bao gồm: 01 Vỏ tủ kim loại sơn tĩnh điện 300x400x200 (mm), tôn dày 1,5mm - 1 lớp cánh lắp trong nhà kèm phụ kiện; 02 Nút nhấn chuyển mạch 2 trạng thái: 02 Đèn báo pha; Vật tư phụ (dây điện, đầu cos, tem nhãn, cầu đấu….)
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
34
Hệ thống chống tụ khói - PXS- Lắp đặt Hệ thống quạt PSX.SMF-01/02/07)
Theo quy định tại Chương V
35
Đào móng bệ đỡ, đất cấp II
2.8
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Ván khuôn móng bệ đỡ
0.168
100m2
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông lót móng, đá 4x6, mác 100
1.008
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Bê tông bệ đỡ, đá 1x2, mác 200
1.344
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Bu lông neo M16
112
bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Gia công, lắp dựng giá đỡ quạt
3.1602
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
9.82
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Lò xo giảm chấn, loại chống lật (yêu cầu phải được lựa chọn bởi hãng quạt, bộ gồm: 4 lò xo giảm chấn)
7
bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Bạt nối mềm đầu quạt - loại chống cháy, KT: Dquạt, L=200mm
14
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt cửa gió bằng nhôm, sơn tĩnh điện, kèm van OBD, Kích thước: 1000x800mm
21
cửa
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt hộp gió (để gắn cửa gió nan thẳng 1 lớp), KT: 1000x800
21
cửa
Theo quy định tại Chương V
46
Giá treo ống gió, thép mạ kẽm (L40x40x4 dài 1200mm, kẹp xà gồ, ty M10 dài 3000mm)
423
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt cáp tín hiệu từ tủ điện đến tủ nút nhấn khẩn cấp CXV/FR-4x1,5mm2
324
m
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt ống luồn PVC-D25
280
m
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt trunking (máng cáp) KT: 150x50mm kèm nắp đậy, sơn tĩnh điện
244
m
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt ống gió thẳng KT: 1200x700 (mm), độ dày tôn 1.2mm
83.1
m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây