Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:37 16/11/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Xây dựng Trường Mầm non Xuân Tân (Phân hiệu Cẩm Tân)
Tên gói thầu
Gói thầu số 5: Thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp giáo dục
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 27/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
125/QĐ-PGDĐT
Ngày phê duyệt
16/11/2022 16:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Long Khánh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:36 16/11/2022
đến
15:00 27/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 27/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/11/2022 (10/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây Dựng Phúc Gia Huy Tư vấn lập E-HSMT 384 Đường Quang Trung, Phường Xuân Hoà, TP. Long Khánh, Tỉnh Đồng Nai.
2 Công ty TNHH Phú Khánh Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 366, đường 21 tháng 4, Khu phố 1, Phường Phú Bình, Thành phố Long Khánh, Tỉnh Đồng Nai.
3 Công ty TNHH Xây Dựng Phúc Gia Huy Tư vấn đánh giá E-HSDT 384 Đường Quang Trung, Phường Xuân Hoà, TP. Long Khánh, Tỉnh Đồng Nai.
4 Công ty TNHH Phú Khánh Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 366, đường 21 tháng 4, Khu phố 1, Phường Phú Bình, Thành phố Long Khánh, Tỉnh Đồng Nai.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Giá phơi khăn
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
2
Tủ (giá) đựng ca cốc
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
3
Tủ để đồ dùng cá nhân của trẻ
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
4
Tủ đựng chăn, màn, chiếu.
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
5
Phản (gường)
120
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
6
Tủ thuốc y tế
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
7
Cốc uống nước
120
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
8
Thùng đựng nước có vòi
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
9
Bàn ghế cho trẻ
60
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
10
Bàn ghế giáo viên
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
11
Giá để đồ chơi và học liệu 01
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
12
Giá để đồ chơi và học liệu 02
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
13
Giá để đồ chơi và học liệu 03
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
14
Giá để đồ chơi và học liệu 04
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
15
Giá để đồ chơi và học liệu 05
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
16
Giá để đồ chơi và học liệu 06
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
17
Giá để đồ chơi và học liệu 07
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
18
Giá để đồ chơi và học liệu 08
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
19
Giá để đồ chơi và học liệu 09
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
20
Giá để đồ chơi và học liệu 10
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
21
Smart Tivi 65 inch
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
22
Đàn organ
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
23
Bàn chải đánh răng lớn cho GV dạy trẻ
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
24
Mô hình hàm răng
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
25
Vòng thể dục GV
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
26
Vòng thể dục nhỏ
120
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
27
Gậy thể dục to
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
28
Gậy thể dục nhỏ
120
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
29
Bộ động vật sống dưới nước
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
30
Bộ động vật sống trong rừng
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
31
Bộ động vật nuôi trong gia đình
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
32
Bộ côn trùng
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
33
Bóng nhỏ bằng nhựa
60
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
34
Bóng to bằng nhựa
60
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
35
Cổng chui
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
36
Cột ném bóng
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
37
Thú kéo dây các con vật nhỏ
4
con
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
38
Hộp thả hình
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
39
Bộ xây dựng trên xe 35 CT
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
40
Hàng rào lắp ghép
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
41
Bộ rau củ quả
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
42
Đồ chơi nhồi bông các con thú bằng vải nhồi bông
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
43
Đồ chơi cát bằng nước
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
44
Bộ đồ chơi nấu ăn
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
45
Bộ dụng cụ bác sĩ
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
46
Biểu bảng
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
47
Bàn ghế làm việc
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
48
Tủ đựng hồ sơ
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
49
Máy vi tính
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45
50
Máy in canon 2 mặt
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Xuân Tân, phân hiệu Cẩm Tân, xã Xuân tân, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
5
45

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 124

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây