Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Toàn bộ chi phí xây lắp

Tìm thấy: 16:23 16/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà tưởng niệm Cây Đa Diên Hồng
Tên gói thầu
Gói thầu số 5: Toàn bộ chi phí xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện A Lưới, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 23/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
345/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/12/2024 16:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Trung Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:18 16/12/2024
đến
08:00 23/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 23/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/12/2024 (23/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Trần Hoàng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 15 A Sáp, Thị Trấn A Lưới, Huyện A Lưới, Tỉnh Thừa Thiên Huế, Việt Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Phú Lộc Phát Tư vấn lập E-HSMT 163 Lý Thái Tổ, Phường Hương An, Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng 168 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2a kiệt 139 An dương Vương, phường An Đông, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Phú Lộc Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT 163 Lý Thái Tổ, Phường Hương An, Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng 168 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2a kiệt 139 An dương Vương, phường An Đông, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≤ 7T - Có giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc hoặc công chứng chứng từ hợp lệ.
1
2
Máy trộn bê tông - Đặc điểm thiết bị: ≤ 250l, Còn sử dụng tốt - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc hoặc công chứng chứng từ hợp lệ.
1
3
Máy cắt gạch - Đặc điểm thiết bị: 1,7KW, Còn sử dụng tốt - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc hoặc công chứng chứng từ hợp lệ.
1
4
Máy cắt uốn thép - Đặc điểm thiết bị: 5KW, Còn sử dụng tốt - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc hoặc công chứng chứng từ hợp lệ.
1
5
Máy hàn - Đặc điểm thiết bị: 23KW, Còn sử dụng tốt - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc hoặc công chứng chứng từ hợp lệ.
1
6
Máy đầm bàn - Đặc điểm thiết bị: >= 1KW, Còn sử dụng tốt - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc hoặc công chứng chứng từ hợp lệ.
1
7
Máy thủy bình; - Có giấy chứng nhận kiểm nghiệm - hiệu chuẩn còn hiệu lực. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh: bản phô tô hóa đơn máy)
1
8
Máy đào ≤ 1,25m3 - Có giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc hoặc công chứng chứng từ hợp lệ.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
*\1. Hạng mục: San nền nhà cũ
2
Đào xúc đất để đắp hoặc đổ đi=máy đào; Máy đào <= 1.25m3, Đất cấp III
144.14
1 m3
3
Đắp đất bằng máy đầm 16T, máy ủi 110CV, độ; Khối lượng san nền:
12.12
1m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T; Phạm vi <=1000m, Đất cấp III
132.02
1 m3
5
Vận chuyển đất 1km tiếp theo=ô tô tự đổ 7T; Cự ly <= 5km, Đất cấp III
132.02
1 m3
6
*\2. Sân vườn, bia tưởng niệm
7
Đào móng bó vỉa, bồn hoa, ô trồng cây, đất C3; MV.1
17.12
m3
8
Bê tông lót móng bó vỉa, bồn hoa, ô trồng cây M150; MV.1
5.58
m3
9
Gia công cốt thép giằng vỉa; Đường kính cốt thép d<=10mm
0.167
Tấn
10
Ván khuôn xà dầm, giằng; MV.3
22.28
1 m2
11
Bê tông giằng vỉa; Chiều cao <=6m.Vữa BT đá 1x2 M200
2.228
1 m3
12
Xây tường thẳng bằng gạch KN (10x20x30)cm; Dày 10cm, cao <= 6m,vữa XM M75
14.487
1 m3
13
Đắp đất màu trồng cây
21.688
m3
14
Trồng cỏ đậu
108.44
m2
15
Lót bạt sọc chống mất nước
151.46
m2
16
Bê tông sân, M150, PCB30, đá 2x4, dày 10cm
16.425
m3
17
Lát nền Gạch KT40x40; Gạch <=0.16m2, XM cát mịn M75
201.08
1 m2
18
Lắp dựng bia đá (có khắc chữ)
1
Bia
19
Trồng cây đa
1
Cây
20
*\3. Hạng mục: Hàng rào, cửa cổng, sân đường-BH
21
+.) Hàng rào cũ
22
Tháo dỡ hàng rào sắt, cửa cổng; Hàng rào sắt
54.329
m2
23
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt; Tường cột, trụ
273.09
m2
24
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt; Chông sắt hàng rào xây
31.085
m2
25
Phá lớp vữa trát Tường, cột, trụ; Chân móng HR sắt
33.28
m2
26
Trát tường ngoài, bề dày 1.5 cm; Vữa XM M75
33.28
1 m2
27
Quét vôi trong nhà1 nước trắng+2 màu
306.37
1 m2
28
Gia công hàng rào song sắt
0.049
m2
29
Gia công cửa cổng sắt
0.237
1 tấn
30
Lắp dựng hàng rào sắt (khoán gọn); Vữa XM cát vàng M75
41.828
m2
31
Lắp dựng cửa cổng
13.16
m2
32
Sơn sắt thép bằng sơn các loại; 1 nước lót, 2 nước phủ
19.79
1m2
33
+). Sân đường-BH
34
Đào móng băng có chiều rộng<=3m; Chiều sâu <=1m , Đất cấp III
0.7
m3
35
Bê tông đá dăm lót móng, R<=250cm; Vữa bê tông đá 4x6 M100
1.215
1 m3
36
Xây tường gạch đất sét nung (6x9,5x20); Dày <=10cm,Cao<= 6m,vữa XM M75
3.634
1 m3
37
Trát tường ngoài, bề dày 1.5 cm; Vữa XM M75
33.418
1 m2
38
Trát gờ chỉ; Vữa XM M75
60.76
1 m
39
Quét vôi trong nhà1 nước trắng+2 màu
33.418
1 m2
40
Đắp đất màu trồng cây
6.611
m3
41
Trồng cây Trang đỏ (0.8m/cây); Bồn hoa 2 bên
36
Cây
42
Láng bù vênh nền sân cũ; Dày 3 cm , Vữa M75
358.091
1 m2
43
+) Hàng rào làm mới B40
44
Đào móng cột, hố kiểm tra rộng<=1m; Chiều sâu <=1m , Đất cấp III
2.366
1 m3
45
Đào móng băng có chiều rộng<=3m; Chiều sâu <=1m , Đất cấp III
1.62
m3
46
Bê tông đá dăm lót móng, R<=250cm; Vữa bê tông đá 4x6 M100
0.743
1 m3
47
Gia công cốt thép móng; Đường kính cốt thép d<=10mm
0.084
Tấn
48
Ván khuôn móng cột vuông, chữ nhật
5.76
1 m2
49
Bê tông móng chiều rộng R<=250cm; Vữa bê tông đá 1x2 M200
0.864
1 m3
50
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật
11.2
1 m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ LỘC PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 261 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,87%, Xây lắp 49,46%, Tư vấn 5,16%, Phi tư vấn 9,51%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 610.559.286.349 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 567.043.406.400 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,13%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Toàn bộ chi phí xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Toàn bộ chi phí xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 106

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây