Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Xây lắp

Tìm thấy: 14:51 09/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường bê tông tổ 5 Thủy Phương (trước sân phơi HTX)
Tên gói thầu
Gói thầu số 5: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp đường bê tông tổ 5 Thủy Phương (trước sân phơi HTX)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố, ngân sách thị xã và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thị xã Hương Thủy, Thành phố Huế
Thời điểm đóng thầu
08:00 19/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500193971_2505081601
Ngày phê duyệt
09/05/2025 13:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Thủy Phương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:48 09/05/2025
đến
08:00 19/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 19/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/05/2025 (16/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và Thương mại Phú An Hưng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 10 Vân Dương, phường Phú Bài, thị xã Hương Thuỷ, thành phố Huế
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và XD Việt Nhật Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 69 Mạc Đỉnh Chi, phường Gia Hội, quận Phú Xuân, thành phố Huế
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phú Hưng Tư vấn lập E-HSMT 100 Lê Ngô Cát, phường Thủy Xuân, quận Thuận Hóa, thành phố Huế
4 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Hoàng Nhật Tư vấn thẩm định E-HSMT 1/164 Nguyễn Tất Thành, phường Thủy Dương, thị xã Hương Thủy, thành phố Huế
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phú Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT 100 Lê Ngô Cát, phường Thủy Xuân, quận Thuận Hóa, thành phố Huế
6 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Hoàng Nhật Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 1/164 Nguyễn Tất Thành, phường Thủy Dương, thị xã Hương Thủy, thành phố Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu >=6T. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản gốc hoặc bản sao công chứng).
1
2
Máy cắt bê tông . Có hóa đơn, chứng từ
1
3
Máy hàn 23KW. Có hóa đơn, chứng từ
1
4
Máy lu bánh thép >=16T. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng).
1
5
Máy trộn bê tông >=250l. Có hóa đơn, chứng từ
2
6
Máy đào <= 1,25m3. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng).
1
7
Máy đầm bàn 1KW. Có hóa đơn, chứng từ
1
8
Máy đầm dùi 1.5KW. Có hóa đơn, chứng từ
2
9
Máy đầm cóc. Có hóa đơn, chứng từ
2
10
Máy ủi 110CV. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng).
1
11
Ô tô tự đổ <=10T. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng).
1
12
Máy thủy bình. Có hóa đơn, chứng từ. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực
1
13
Máy kinh vỹ (hoặc toàn đạc). Có hóa đơn, chứng từ. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
*\1- Nền đường :
2
Đào đất không phù hợp bằng máy đào <= 1.25m3
108
1 m3
3
Đào nền đất cấp 3
399
1 m3
4
Cắt mặt đường bê tông xi măng hiện có
580.27
1 m
5
Phá dỡ k/cấu bê tông = máy đào 1.25m3; gắn đầu búa thủy lực
100.1
1 m3
6
Đào xúc phế thải lên phương tiện vận chuyển
100.1
1 m3
7
Vận chuyển đất đào, phế thải đổ đi cự ly 1Km
208.1
1 m3
8
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T; Độ chặt yêu cầu K=0.95
586.14
1 m3
9
Mua đất cấp phối để đắp K=0.95 (Đã trừ đất đào nền cấp 3)
241.074
1 m3
10
Lu nền đường đạt K=0.95 sâu 30cm
91.41
1 m2
11
*\2- Mặt đường :
12
Bê tông mặt đường, Dày 18 cm; Vữa bê tông đá 2x4 M300
201.13
1 m3
13
Bù bê tông mặt đường; Vữa bê tông đá 2x4 M300
4.29
1 m3
14
Lót giấy dầu
827.29
1 m2
15
Ván khuôn mặt đường bê tông
121.09
1 m2
16
Đánh phẳng, xoa tạo nhám mặt đường
1117.38
1 m2
17
*\3- Hố thu thoát nước mưa :
18
Đào móng công trình, đất cấp 2
186.06
1 m3
19
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg; Độ chặt yêu cầu K=0.95 (đất hoàn trả)
96.53
1 m3
20
Vận chuyển đất đào, phế thải đổ đi CL 1km
76.981
1 m3
21
Bê tông đá dăm lót móng; Vữa bê tông đá 4x6 M100
4.68
1 m3
22
Bê tông hố thu; Vữa bê tông đá 2x4 M250
30.5
1 m3
23
Bê tông giằng hố thu; Vữa bê tông đá 1x2 M300
2.47
1 m3
24
Gia công cốt thép giằng hố thu; Đ/kính cốt thép d<=10 mm
0.27
Tấn
25
Gia công k/cấu thép hình giằng hố thu
0.91
1 tấn
26
Lắp dựng k/cấu thép hình giằng hố thu
0.91
1 tấn
27
Ván khuôn bê tông hố thu
260.93
1 m2
28
Ván khuôn bê tông móng hố thu
31.92
1 m2
29
Bê tông tấm đan đúc sẵn; Vữa bê tông đá 1x2 M300
3.04
1 m3
30
Gia công cốt thép tấm đan đúc sẵn; Đ/kính cốt thép d<=10 mm
0.568
1 tấn
31
Gia công cốt thép tấm đan đúc sẵn; Đ/kính cốt thép d<=18 mm
0.317
1 tấn
32
Gia công k/cấu thép hình viền tấm đan
1.271
1 tấn
33
Lắp dựng k/cấu thép hình viền tấm đan
1.271
1 tấn
34
Lắp đặt tấm đan hố thu đúc sẵn
38
1 c/kiện
35
Bê tông họng thu nước; Vữa bê tông đá 1x2 M300
8.55
1 m3
36
Ván khuôn bê tông cửa thu nước
105.39
1 m2
37
LĐ ống nhựa HDPE D200mm dày 7.7mm
108.6
1 m
38
Đắp cát xay = đầm đất cầm tay 70kg; Độ chặt yêu cầu K=0.95
4.39
1 m3
39
Bê tông tấm chắn rác đúc sẵn; Vữa bê tông đá 1x2 M300
0.76
1 m3
40
Gia công cốt thép tấm chắn rác đúc sẵn; Đ/kính cốt thép d<=10 mm
0.115
1 tấn
41
Gia công cốt thép tấm chắn rác đúc sẵn; Đ/kính cốt thép d<=18 mm
0.172
1 tấn
42
Ván khuôn BT tấm chắn rác đúc sẵn
20.9
1 m2
43
Lắp đặt tấm chắn rác đúc sẵn
38
1 Tấm
44
*\4- Cống thoát nước mưa :
45
Đào móng gối cống, đất cấp 2
11.23
1 m3
46
Bê tông đá dăm lót móng; Vữa bê tông đá 4x6 M100
6.24
1 m3
47
Ván khuôn bê tông lót móng
55.2
1 m2
48
Lắp đặt gối cống D400mm
300
1 Cái
49
Lắp đặt ống cống BTCT D400mm; Loại TT băng đường, đoạn ống dài 2.5m
252.5
1 m
50
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm; Đkính ống 400mm
82
1mối nối

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây