Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Xây lắp

Tìm thấy: 08:30 09/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 5: Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trường THCS Thủy Phù; hạng mục: Nâng cấp đoạn tường rào sau dãy nhà 12 phòng, mương thoát nước
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố, ngân sách thị xã và các nguồn vốn khác phần còn lại
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thị xã Hương Thủy, Thành phố Huế
Thời điểm đóng thầu
14:00 19/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
210 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500255726_2506051732
Ngày phê duyệt
09/06/2025 08:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thủy Phù
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:28 09/06/2025
đến
14:00 19/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 19/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
240 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/06/2025 (14/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVĐT&TM Hà Trung Tư vấn lập E-HSMT 45 Xóm 3 Ngọc Anh, Phường Phú Thượng, quận Thuận Hóa, Thành phố Huế
2 Công ty TNHH TVĐT & TMTH Minh Chi Tư vấn thẩm định E-HSMT 3/2/35 đường Đặng Tất, Phường An Hòa, quận Phú Xuân, Thành phố Huế
3 Công ty TNHH TVĐT&TM Hà Trung Tư vấn đánh giá E-HSDT 45 Xóm 3 Ngọc Anh, Phường Phú Thượng, quận Thuận Hóa, Thành phố Huế
4 Công ty TNHH TVĐT & TMTH Minh Chi Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 3/2/35 đường Đặng Tất, Phường An Hòa, quận Phú Xuân, Thành phố Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu ≥ 6T - Có giấy đăng ký xe; Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
2
Máy đào ≤ 0,5m3 - Có giấy đăng ký xe; Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
3
Ô tô tự đổ ≥ 7T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
4
Ô tô vận tải thùng ≥ 2,5T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
5
Máy trộn bê tông >=250l. Có hóa đơn chứng từ.Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn cho công trình này và phải đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. * (Có bản gốc để đối chiếu khi có yêu cầu của bên mời thầu)
2
6
Máy đầm bàn 1KW. Có hóa đơn chứng từ.Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn cho công trình này và phải đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. * (Có bản gốc để đối chiếu khi có yêu cầu của bên mời thầu)
2
7
Máy đầm dùi 1.5KW. Có hóa đơn chứng từ.Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn cho công trình này và phải đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. * (Có bản gốc để đối chiếu khi có yêu cầu của bên mời thầu)
2
8
Máy đầm cóc. Có hóa đơn chứng từ.Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn cho công trình này và phải đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. * (Có bản gốc để đối chiếu khi có yêu cầu của bên mời thầu)
2
9
Máy máy toàn đạt.Có giấy kiểm định còn hiệu lực Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn cho công trình này và phải đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. * (Có bản gốc để đối chiếu khi có yêu cầu của bên mời thầu)
1
10
Máy hàn 23KW.Có giấy kiểm định còn hiệu lực Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn cho công trình này và phải đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. * (Có bản gốc để đối chiếu khi có yêu cầu của bên mời thầu)
2
11
Máy cắt uốn thép.Có giấy kiểm định còn hiệu lực Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn cho công trình này và phải đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. * (Có bản gốc để đối chiếu khi có yêu cầu của bên mời thầu)
2
12
Máy toàn đạt Có giấy kiểm định còn hiệu lực Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn cho công trình này và phải đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. * (Có bản gốc để đối chiếu khi có yêu cầu của bên mời thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
*\1- Tường rào:
2
Đào móng bằng máy đào <= 0.4m3 Chiều rộng móng <= 6m, Đất cấp III
54.403
1 m3
3
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg Độ chặt yêu cầu K=0.85
33.745
1 m3
4
Bê tông đá dăm 2x4 lót móng, M100
3.889
1 m3
5
Bê tông móng chiều rộng R<=250cm Vữa bê tông đá 1x2 M250(ĐS6-8)
6.024
1 m3
6
Ván khuôn KL móng cột
48.775
1 m2
7
Xây tường móng bằng Bơlô (10x20x30)cm ,vữa XM M75
10.744
1 m3
8
Bê tông xà, dầm, giằng móng Vữa bê tông đá 1x2 M250(ĐS6-8)
3.278
1 m3
9
Ván khuôn thép dầm móng
32.78
1 m2
10
Gia công cốt thép móng Đường kính cốt thép d<=10mm
0.572
Tấn
11
Gia công cốt thép móng Đường kính cốt thép d<=18mm
1.067
Tấn
12
Bê tông cột có tiết diện <= 0.1 m2 vữa bê tông đá 1x2 M250(ĐS6-8)
3.248
1 m3
13
Ván khuôn thép, khung xương thép cột, cao<=6m
64.96
1 m2
14
Trát trụ, cột có lớp dính bám Dày 1.5 cm, Vữa XM M75
111.6
1 m2
15
Bê tông xà, dầm, giằng nhà Vữa bê tông đá 1x2 M250(ĐS6-8)
5.103
1 m3
16
Ván khuôn thép, khung xương thép ... Ván khuôn xà dầm, giằng, Cao <=6m
86.01
1 m2
17
Trát xà dầm, có bả lớp bám dính Vữa XM M75
86.01
1 m2
18
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn lá chớp, vữa BT đá 1x2 M250
1.26
1 m3
19
Sản xuất, lắp dựng và tháo dỡ ván khuôn nắp đan, tấm chớp
50.4
1 m2
20
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, Pck<=25Kg
126
Cái
21
Xây tường ngoài gạch ko nung đặc (6x9.5x20) Dày <=30cm,Cao<= 6m,vữa XM M75
27.036
1 m3
22
Xây tường thông gió,vữa XM M75 Hoa bê tông 20x20 cm
37.8
1m2
23
Trát tường ngoài, bề dày 1.5 cm Vữa XM M75
202.59
1 m2
24
Sơn tường ngoài nhà không bả 1 nước lót,2 nước phủ
526.2
1m2
25
*\2- Đập phá tường rào hiện trạng:
26
Phá dỡ kết cấu bê tông cốt thép bằng máy khoan bê tông 1.5KW
6.355
m3
27
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
25.915
m3
28
Bốc xếp phế thải các loại
32.27
m3
29
V/chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ôtô 7 tấn
32.27
1m3
30
V/chuyển phế thải tiếp 2000m bằng ô tô 7T
32.27
1m3
31
*\3- Hố ga :
32
Đào móng công trình, đất cấp 2
104.25
1 m3
33
Vận chuyển đất đào đổ đi CL 1Km
19.5
1 m3
34
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg Độ chặt yêu cầu K=0.95(đất tận dụng)
75
1 m3
35
Bê tông đá dăm lót móng Vữa bê tông đá 2x4 M100
2.12
1 m3
36
Bê tông hố ga Vữa bê tông đá 2x4 M200
15.19
1 m3
37
Ván khuôn bê tông hố ga
103.4
1 m2
38
Bê tông giằng hố ga Vữa bê tông đá 1x2 M250
1.14
1 m3
39
Gia công cốt thép giằng hố ga Đ/kính cốt thép d<=10 mm
0.12
Tấn
40
Gia công k/cấu thép hình giằng hố ga
0.371
1 tấn
41
Lắp dựng k/cấu thép hình giằng hố ga
0.371
1 tấn
42
Ván khuôn bê tông giằng hố ga
12.28
1 m2
43
Bê tông tấm đan đúc sẵn Vữa bê tông đá 1x2 M250
1.2
1 m3
44
Cốt thép tấm đan đúc sẵn Đ/kính cốt thép d<=10 mm
0.137
Tấn
45
Cốt thép tấm đan đúc sẵn Đường kính cốt thép <=18mm
0.014
1 tấn
46
Gia công k/cấu thép hình viền tấm đan
0.548
1 tấn
47
Lắp dựng k/cấu thép hình viền tấm đan
0.548
1 tấn
48
Ván khuôn BT tấm đan đúc sẵn
0.32
1 m2
49
Lắp đặt tấm đan đúc sẵn
16
1 Tấm
50
Bê tông họng thu nước Vữa bê tông đá 1x2 M200
0.96
1 m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và Thương mại Hà Trung như sau:

  • Có quan hệ với 13 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,11%, Xây lắp 38,89%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.823.497.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.336.012.420 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,76%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây