Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:24 28/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND phường Mộc Châu
Tên gói thầu
Gói thầu số 5: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa cải tạo trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND phường Mộc Châu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn cấp quyền sử dụng đất phường Mộc Châu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Mộc Châu, Tỉnh Sơn La
Thời điểm đóng thầu
08:00 06/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
97/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
28/08/2026 15:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng phường Mộc Châu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:18 28/08/2026
đến
08:00 06/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 06/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/09/2026 (04/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thịnh Vượng Tây Bắc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tiểu khu 9, xã Tân Lập, tỉnh Sơn La.
2 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng TL26 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố 1, phường Mộc Châu, tỉnh Sơn La.
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và phát triển giáo dục Minh Tâm Tư vấn lập E-HSMT Số 07, đường Lê Hiến Mai, khu đô thị Shining city, phường Tô Hiệu, tỉnh Sơn La.
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Nam Duong Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 01-LK 01, khu đô thị bản Buổn, phường Chiềng Cơi, tỉnh Sơn La
5 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và phát triển giáo dục Minh Tâm Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 07, đường Lê Hiến Mai, khu đô thị Shining city, phường Tô Hiệu, tỉnh Sơn La.
6 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Nam Duong Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 01-LK 01, khu đô thị bản Buổn, phường Chiềng Cơi, tỉnh Sơn La
7 Công ty TNHH tư vấn Xây dựng Thành Đạt Mộc Châu Tư vấn lập dự toán chuẩn bị đầu tư Tổ dân phố Chè Đen 1, phường Thảo Nguyên, tỉnh Sơn La.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu bánh xích ≥ 0,4 m3. Đặc điểm: Còn họat động tốt, có thể huy động cho gói thầu. Tài liệu nộp kèm: Tài liệu chứng minh sở hữu; trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng và tài liệu chứng minh sở hữu, năng lực của bên cho thuê.
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 7T. Đặc điểm: Còn họat động tốt, có thể huy động cho gói thầu. Tài liệu nộp kèm: Tài liệu chứng minh sở hữu; trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng và tài liệu chứng minh sở hữu, năng lực của bên cho thuê.
2
3
Máy tời. Đặc điểm: Còn họat động tốt, có thể huy động cho gói thầu. Tài liệu nộp kèm: Tài liệu chứng minh sở hữu; trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng và tài liệu chứng minh sở hữu, năng lực của bên cho thuê.
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít. Đặc điểm: Còn họat động tốt, có thể huy động cho gói thầu. Tài liệu nộp kèm: Tài liệu chứng minh sở hữu; trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng và tài liệu chứng minh sở hữu, năng lực của bên cho thuê.
2
5
Máy trộn vữa ≥ 150 lít. Đặc điểm: Còn họat động tốt, có thể huy động cho gói thầu. Tài liệu nộp kèm: Tài liệu chứng minh sở hữu; trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng và tài liệu chứng minh sở hữu, năng lực của bên cho thuê.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp Trụ sở
2
Phấn sửa chữa, cải tạo
3
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
20.406
100m2
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
1.1715
m3
5
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
3.7162
m3
6
Tháo dỡ các kết cấu thép
2.1921
tấn
7
Tháo dỡ tấm lợp - Tấm che tường
10.9776
100m2
8
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
3119.9573
m2
9
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
133.728
m2
10
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái
833.972
m2
11
Tháo dỡ bệ xí
40
bộ
12
Tháo dỡ chậu tiểu
23
bộ
13
Tháo dỡ trần
213.6464
m2
14
Tháo dỡ gạch ốp tường
430.452
m2
15
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
127.8841
m2
16
Tháo dỡ bệ đá + chậu rửa ( tháo ra để lắp lại)
10
bộ
17
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
473.0464
m2
18
Tháo dỡ vách ngăn nhà WC
239.52
m2
19
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kính phòng văn thư
34.2
m2
20
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
38.32
m3
21
Phá dỡ nền gạch lá nem
285.8
m2
22
Phá dỡ nền gạch đất nung vỉa nghiêng
285.8
m2
23
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
139.4962
m3
24
Vận chuyển Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống lên cao bằng vận thăng lồng
110.07
m3
25
Bốc xếp các loại vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công, cát các loại
65.2567
m3
26
Vận chuyển gạch đá bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m
1.3946
100m3
27
Vận chuyển gạch đá bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m
1.3946
100m3
28
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
26.1028
10m³/1km
29
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
6.5257
10m³/1km
30
Vận chuyển tấm che tường mang đi đổ ( hàng cồng kềnh)
10
chuyến
31
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB30
1119.772
m2
32
Quét lớp liên kết bitumen coating (VD)
1119.772
m2
33
Tấm sika Bituseal-T130-SG dày 3mm
1119.772
m2
34
Lát gạch chống nóng bằng gạch 22x15x10,5cm 6 lỗ, vữa XM cát mịn modul ML=1,5-2 mác 50
571.6
m2
35
Lát gạch đất nung - Tiết diện gạch ≤ 0,09m2, vữa XM M75, PCB30
571.6
m2
36
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
234.864
m2
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
234.864
1m2
38
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
2.065
tấn
39
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
898.3848
m2
40
Trát tường ngoài gạch không nung bằng vữa thông thường - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M100, XM PCB30
1811.1486
m2
41
Trát tường trong gạch không nung bằng vữa thông thường - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M100, XM PCB30
636.3978
m2
42
Trát trần, vữa XM M100, XM PCB30
133.728
m2
43
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB30
734.88
m
44
Trát Phào kép, vữa XM M75, XM PCB30
210.4
m
45
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.5188
100m3
46
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 2x4, PCB30
43.8411
m3
47
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB30
123.8
m2
48
Lát nền, sàn tiết diện gạch ≤0,36m2, vữa XM M75, XM PCB30
259.4
m2
49
Lát nền, sàn tiết diện gạch ≤0,09m2, vữa XM M75, XM PCB30
213.6464
m2
50
Ốp tường, trụ, cột tiết diện gạch ≤ 0,25m2, vữa XM M75, XM PCB30
430.452
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 3

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây