Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Xây lắp công trình

Tìm thấy: 14:49 27/10/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo phòng họp BCH Đảng bộ huyện, phòng truyền thống, phòng Hồ Chí Minh Huyện ủy Quảng Trạch
Tên gói thầu
Gói thầu số 5: Xây lắp công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 04/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Quyết định số: 13-QĐ/VP
Ngày phê duyệt
25/10/2022 14:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Huyện ủy Quảng Trạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:49 27/10/2022
đến
14:00 04/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 04/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/11/2022 (04/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Quảng Trạch Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán xã Quảng Phương, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình
2 Công ty TNHH Thủy Út Tư vấn lập E-HSMT phường Ba Đồn, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình
3 Công ty TNHH tư vấn Phương Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT phường Ba Đồn, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình
4 Công ty TNHH Thủy Út Tư vấn đánh giá E-HSDT phường Ba Đồn, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình
5 Công ty TNHH tư vấn Phương Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu phường Ba Đồn, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cải tạo phòng tầng 4
2
Tháo dỡ rèm màn, phong màn
6
công
3
Di chuyển đưa bàn ghế và một số thiết bị ra khỏi khu vực thi công
3
công
4
Lắp đặt lại rèm màn, phong màn sau khi thi công xong
6
công
5
Di chuyển đưa bàn ghế và một số thiết bị vào sau khi thi công xong
3
công
6
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
5.107
m3
7
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
2.52
m2
8
Vận chuyển cửa tháo dỡ xuống kho (khoán gọn)
0.5
công
9
Vận chuyển vật liệu lên tầng 4 bằng thủ công (khoán gọn)
3
công
10
Vận chuyển khối lượng phá dỡ xuống và chở đi đổ (khoán gọn)
4
công
11
Xây tường trám cửa Đ2, vữa XM mác 75
0.683
m3
12
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
8.029
m2
13
Trát trụ, cột chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
5.208
m2
14
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.023
m3
15
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.001
tấn
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.003
tấn
17
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.004
100m2
18
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
34.71
m2
19
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
191.719
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
148.596
m2
21
Công tác ốp chân cột bằng lam ri gỗ nhóm 2
5.64
m2
22
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB40
4.008
m2
23
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Tiết diện gạch ≤ 0,06m2
0.657
m2
24
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
15
m
25
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
15
m
26
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 1mm2
5
m
27
Lắp đặt ống nhựa âm tường bảo hộ dây dẫn - Đường kính D20mm
20
m
28
Lắp đặt ống nhựa nổi trần bảo hộ dây dẫn - Đường kính D20mm
10
m
29
Lắp đặt ống nhựa nổi trần bảo hộ dây dẫn - Đường kính D16mm
5
m
30
Lắp đặt đèn ốp trần Panel KT600x600mm
2
bộ
31
Lắp đặt đèn trang trí âm trần D90
6
bộ
32
Lắp đặt công tắc 2 hạt trên 1 công tắc
1
cái
33
Lắp đặt thiết bị đầu báo và đầu báo cháy
0.1
10 đầu
34
Lắp đặt máy điều hoà 2 cục - Loại máy Âm trần
1
máy
35
Cải tạo phòng tầng 5
36
Cắt tường mở rộng cửa bằng máy - Chiều dày ≤30cm
8
m
37
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
4.194
m3
38
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
5.88
m2
39
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, vữa BT M200, XM PCB40
0.089
m3
40
Sản xuất lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ gia cố lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.013
m2
41
Sản xuất lắp đặt cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng - Đường kính cốt thép ≤10mm
0.03
100kg
42
Sản xuất lắp đặt cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng - Đường kính cốt thép >10mm
0.128
100kg
43
Xây tường trám cửa Đ3, vữa XM mác 75
0.554
m3
44
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
6.8
m2
45
Trát xà dầm, lanh tô vữa XM M75, PCB40
1.338
m2
46
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1cm, vữa XM M75, PCB40
4.224
m2
47
Tháo dỡ vách kính khung nhôm
46.848
m2
48
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB40
2.928
m2
49
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Tiết diện gạch ≤ 0,06m2
0.385
m2
50
Lắp dựng cửa đi nhựa lõi thép 4 cánh mở quay
3.45
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây