Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Xây lắp công trình

Tìm thấy: 11:14 11/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà văn hoá thôn Tiên Phan xã Quảng Tiên
Tên gói thầu
Gói thầu số 5: Xây lắp công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh: 145.000.000 đồng; Ngân sách thị xã hỗ trợ: 200.000.000 đồng; Ngân sách xã và các nguồn vốn khác: 900.000.000 đồng.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Ba Đồn, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 16/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
783/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/09/2023 09:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
xã Quảng Tiên, Thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:12 11/09/2023
đến
09:00 16/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 16/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2023 (14/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD&TM Nam Phương Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán xã Quảng Tùng,huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình;
2 Phòng Quản lý đô thị thị xã Ba Đồn Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán phường Ba Đồn, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình;
3 Phòng Quản lý đô thị thị xã Ba Đồn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán phường Ba Đồn, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình;
4 Công ty TNHH TVXD Ngọc Minh Phát Tư vấn lập E-HSMT Thôn Hướng Phương, xã Quảng Phương, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình
5 Công ty TNHH TVXD Nguyễn Gia Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Quảng Phú, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình
6 Công ty TNHH TVXD Ngọc Minh Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Hướng Phương, xã Quảng Phương, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình
7 Công ty TNHH TVXD Nguyễn Gia Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xã Quảng Phú, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥0.5m3(còn sử dụng tốt, có giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc có thể đi thuê - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn(còn sử dụng tốt, có giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc có thể đi thuê -Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê; Đang còn thời hạn kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ)
1
3
Máy cắt cuốn thép ≥ 5,0kw(còn sử dụng tốt, có giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc có thể đi thuê -Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
4
Máy đầm bê tông, đầm dùi ≥1,5 kW(còn sử dụng tốt, có giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc có thể đi thuê -Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn ≥1,0 kW(còn sử dụng tốt, có giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc có thể đi thuê -Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
6
Máy trộn bê tông ≥ 250L(còn sử dụng tốt, có giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc có thể đi thuê -Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
7
Máy khoan cầm tay ≥0.62 kW(còn sử dụng tốt, có giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc có thể đi thuê -Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
8
Máy vận thăng (máy tời )≥0.8T(còn sử dụng tốt, có giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc có thể đi thuê -Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
9
Máy hàn ≥23kW (còn sử dụng tốt, có giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc có thể đi thuê -Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Nhà văn hoá: Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.618
100m3
2
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, đá 4x6, mác 100
4.656
m3
3
Cốt thép móng đường kính cốt thép <10 mm
0.061
tấn
4
Cốt thép móng đường kính cốt thép =10 mm
0.355
tấn
5
Cốt thép móng đường kính cốt thép <=18 mm
0.542
tấn
6
Bê tông móng chiều rộng <=250 cm, đá 1x2 M200
13.341
m3
7
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.349
100m2
8
Bê tông cổ móng, đá 1x2 M200
4.665
m3
9
Ván khuôn cổ móng, cột vuông, chữ nhật
0.528
100m2
10
Lót cát móng đá tưới nước đầm kỹ
3.037
m3
11
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75
76.48
m3
12
Xây ốp móng gạch 2 lỗ không nung KT 6,5x10,5x22 vữa M75
1.467
m3
13
Trát tường chân móng dày 2cm, kẻ roăng giả đá, VXM75
33.52
m2
14
Quét nước xi măng 2 nước
33.52
m2
15
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.25
100m3
16
Bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
4.313
m3
17
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.35
100m2
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm móng, giằng móng, đường kính cốt thép < 10mm,
0.069
tấn
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép = 10mm
0.032
tấn
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm móng, giằng móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.33
tấn
21
Lát nền bằng gạch 600x600mm, vữa XM cát mịn mác 75
162.602
m2
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 4x6, mác 100
16.487
m3
23
Đắp đất tận dụng vào hố móng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.368
100m3
24
Đắp cát nền công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.235
100m3
25
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
28.872
m2
26
Xây bậc cấp, bồn hoa bằng gạch 2 lỗ KN, VXM cát vàng M75
7.772
m3
27
Trát bồn hoa, dày 1,5 cm, vữa XM mác 75
2.142
m2
28
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 100
4.2
m
29
Sơn tường bồn hoa, 1 nước lót, 2 nước phủ
2.142
m2
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, đá 1x2, mác 200
4.31
m3
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm
0.648
tấn
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép < 10mm
0.12
tấn
33
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.74
100m2
34
Xây ốp cột trụ bằng gạch 2 lỗ, vữa XM mác 75
2.889
m3
35
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
30.888
m2
36
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
30.888
m2
37
Bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2 M200
16.751
m3
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm
0.477
tấn
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.954
tấn
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép < 10mm
0.323
tấn
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép = 10mm
0.242
tấn
42
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
1.688
100m2
43
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
168.8
m2
44
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
134.098
m2
45
Bê tông sàn mái, đá 1x2 M200
7.527
m3
46
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép sàn mái, đường kính <10 mm
0.717
tấn
47
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép sàn mái, đường kính =10 mm
0.137
tấn
48
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ, ván khuôn sàn mái
0.982
100m2
49
Trát trần, vữa XM mác 100
98.2
m2
50
Sơn trần, nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
98.2
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây