Thông báo mời thầu

Gói thầu số 6: Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 16:50 07/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà làm việc 2 tầng và khuôn viên trụ sở UBND xã Tân Trào, huyện Kiến Thuy
Tên gói thầu
Gói thầu số 6: Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
17:00 16/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 54
Ngày phê duyệt
07/06/2024 16:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Tân Trào
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:48 07/06/2024
đến
17:00 16/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 16/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/06/2024 (14/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH thương mại Toàn Thư Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Bách Phương 1 (nhà ông Bùi Duy Tuấn), xã An Thắng, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
2 Công ty CP xây dựng thương mại Giang Lam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 32/17/82 Vũ Chí Thắng, tổ 40, phường Nghĩa Xá, quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 235 đường Trần Kiên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 235 đường Trần Kiên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm dùi ≥1,5 KW
1
2
Đầm bàn ≥1,0 KW
1
3
Máy cắt gạch, đá ≥1,7 KW
1
4
Máy trộn bê tông ≥250l
1
5
Máy trộn vữa ≥ 150l
1
6
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
1
7
Máy hàn điện ≥ 23,0 KW
1
8
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 1,50 kW
1
9
Máy nén khí, động cơ diezel ≥ 360,00 m3/h
1
10
Búa căn khí nén (chưa tính khí nén) ≥ 3,0 m3/ph
1
11
Máy cắt bê tông
1
12
Ô tô tự đổ ≤ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA NHÀ LÀM VIỆC 2 TẦNG
2
1. SỬA CHỮA MÁI:
3
Tháo dỡ hệ thống chống sét cũ trên mái và ống thoát nước mái
5
Công
4
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
182.471
m2
5
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.798
tấn
6
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
84.048
m2
7
Phá dỡ tường chắn mái cũ hỏng
2.352
m3
8
Phá lớp vữa trát tường mái để vén thành chống thấm
50.514
m2
9
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
5.548
m3
10
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
5.548
m3
11
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
5.548
m3
12
Vệ sinh và láng nền sàn không đánh màu tạo dốc về phuễ thu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
80.208
m2
13
Chống thấm mái bằng màng bitum khò nhiệt
115.313
m2
14
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
50.514
m2
15
Sơn chống thấm tường mái không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
50.514
m2
16
Gia công xà gồ thép
0.798
tấn
17
Lắp dựng xà gồ thép
0.798
tấn
18
Ke chống bão
1200
Cái
19
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
95.224
m2
20
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn dày 0.45mm
182.471
m2
21
Tôn úp nóc
32.5
m
22
2. SỬA CHỮA CỬA:
23
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
67.14
m2
24
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
274.3
m
25
Tháo dỡ hoa sắt cửa bằng thủ công
31.5
m2
26
Cắt tường để mở cửa đi từ cửa sổ
1.9
m
27
Đục tường mở cửa đi từ cửa sổ
1.14
m2
28
Xây chèn khuôn cửa
1.154
m3
29
Trát khuôn cửa xây chèn dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
29.303
m2
30
Côn thu PPR D32/25
1
cái
31
Cút ren trong PPR D25/20
6
cái
32
Thoát sàn D90
2
cái
33
Van khóa PPR D32
1
cái
34
Ống PVC D110
0.08
100m
35
Ống PVC D90
0.08
100m
36
Tê PVC D90
2
cái
37
Côn thu PVC D90/42
2
cái
38
Ống nhựa PVC D42
0.02
100m
39
Cút PVC D90
3
cái
40
Cút PVC D110
1
cái
41
NHÀ TẮM
42
1. Tháo dỡ
43
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh gương soi
1
bộ
44
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh kệ kính
1
bộ
45
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh sen tắm
1
bộ
46
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
1
bộ
47
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
1.988
m2
48
Phá lớp vữa trát tường ngoài
18.389
m2
49
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
0.368
m3
50
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
0.368
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 6: Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 6: Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây