Thông báo mời thầu

Gói thầu số 6: Mua sắm thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 18:08 26/02/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm thiết bị truyền thanh cho Đài truyền thanh xã Mỹ An
Gói thầu
Gói thầu số 6: Mua sắm thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm thiết bị truyền thanh cho Đài truyền thanh xã Mỹ An
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách huyện bổ sung có mục tiêu cho ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 09/03/2021
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
18:02 26/02/2021
đến
14:00 09/03/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 09/03/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
3.000.000 VND
Bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Huỳnh Phúc BUILD Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT
2 Công ty TNHH Xây dựng Xuân Trường AG Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Căn cứ E-HSMT Công ty TNHH Công Nghệ Việt đề nghị bên mời thầu làm rõ các mục sau:
- Tại số 7 của mục 3 Chương III – Tiêu chuẩn đánh giá E-HSDT yêu cầu: “Cung cấp thiết bị mẫu đúng quy cách E-HSMT để bên mời thầu đánh giá khi có yêu cầu”. Nhưng theo điều 5 thông tư 09/2020/TT-BKHĐT qui định chi tiết lập HSMT là đối với hàng hoá thông thường, thông dụng, sẵn có trên thị trường, đã được tiêu chuẩn hoá thì không yêu cầu nhà thầu cung cấp hàng mẫu. Chỉ trường hợp hàng hoá đặc thù, phức tạp, chủ đầu tư, bên mời thầu không thể xác định được cụ thể hình dáng, mẫu mã của hàng hoá cần chế tạo, sản xuất đơn lẻ, riêng biệt thì có thể yêu cầu nhà thầu cung cấp hàng mẫu chứng minh thông số kỹ thuật của hàng hoá. Chủ đầu tư, bên mời thầu không được nêu tiêu chỉ làm hạn chế sự tham gia của nhà thầu hoặc nhằm tạo lợi thế cho một hoặc một số nhà thầu gây ra sự cạnh tranh không bình đẳng => đề nghị bên mời thầu xem xét lại yêu cầu này.
- Tại mẫu số 04 trong HSMT yêu cầu nhân sự chủ chốt có yêu cầu nhà thầu cung cấp bảng kê danh sách công nhân, theo nhà thầu đây là điều không cần thiết ngoài nhân sự chủ chốt bắt buộc phải có để đảm bảo thực hiện gói thầu thì công nhân là lao động phổ thông nhà thầu sẽ huy động luân chuyển nhân sự của nhà thầu tuỳ từng thời điểm không thể cố định, nên không thể liệt kê cụ thể; ngoài ra theo thông tư 09/2020/TT-BKHĐT qui định chi tiết lập HSMT có nêu rõ tiêu chí đánh giá về nhân sự chốt là không được yêu cầu nhân sự chủ chốt đối với phần công việc cung cấp hàng hoá; đối với dịch vụ liên quan ( nếu có) như lắp đặt, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa ban đầu, bảo hiểm lắp đặt, bảo hiểm sửa chữa hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác như đào tạo, chuyển giao công nghệ,…tuỳ theo quy mô, tính chất của gói thầu có thể qui định nhà thầu phải đề xuất các nhân sự chủ chốt để thực hiện các công việc này song không được yêu cầu lao động phổ thông => vì vậy đề nghị bên mời thầu xem xét lại yêu cầu này.
- Tại chương V của E-HSMT yêu cầu thông số kỹ thuật của cáp truyền thanh đồng chuyên dụng là 02 sợi truyền dẫn đồng 02 ly ( 2*2.0Cu ruột 2 cọng Cu đơn), 01 sợi chịu lực thép 1.8 ly (1*1.8SM ruột 1 cọng thép đơn) => đề nghị bên mời thầu giải thích cho nhà thầu được rõ đơn vị ly là gì? bằng bao nhiêu cm hay mm,…? Vì theo nghị định số 134/2007/NĐ-CP qui định về đơn vị đo lượng chính thức thì nhà thầu không thấy có đơn vị ly; ngoài ra yêu cầu 2*2.0 là đường kính hay tiết diện của dây cáp? => đề nghị bên mời thầu làm rõ để nhà thầu cung cấp hàng hoá đúng yêu cầu.
Tại khoản 2 điều 12 Nghị định 63/2014, Chỉ thị 47/CT-TTg về đấu thầu và Thông tư 09/2020/TT-BKHĐT đã có qui định trong hồ sơ mời thầu không được nêu bất cứ điều kiện nào nhằm hạn chế sự tham gia của nhà thầu hoặc nhằm tạo lợi thế cho một hoặc một số nhà thầu gây ra sự cạnh tranh không bình đẳng làm hạn chế sự tham gia của nhà thầu nhỏ. Đề nghị Bên mời thầu xem xét trả lời cho nhà thầu rõ để chúng tôi dự thầu hoàn thiện E-HSDT.
File đính kèm nội dung cần làm rõ YC lam ro HSMT.pdf
Nội dung trả lời Đính kèm công văn trả lời
File đính kèm nội dung trả lời CV tra loi cty CN Viet.pdf
Ngày trả lời 07:41 05/03/2021

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Ủy ban nhân dân xã Mỹ An
E-CDNT 1.2 Gói thầu số 6: Mua sắm thiết bị
V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm thiết bị truyền thanh cho Đài truyền thanh xã Mỹ An
30 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách huyện bổ sung có mục tiêu cho ngân sách xã
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Ủy ban nhân dân xã Mỹ An, địa chỉ: ấp Mỹ Phú, xã Mỹ An, huyện Chợ Mới, tỉnh An Giang; Điện thoại: 0296 3623 380.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Công ty TNHH Huỳnh Phúc BUILD + Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty TNHH Xây dựng Xuân Trường AG.


- Bên mời thầu: Ủy ban nhân dân xã Mỹ An , địa chỉ: ấp Mỹ Phú, xã Mỹ An, huyện Chợ Mới
- Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân xã Mỹ An, địa chỉ: ấp Mỹ Phú, xã Mỹ An, huyện Chợ Mới, tỉnh An Giang; Điện thoại: 0296 3623 380.


E-CDNT 10.1(g)
- Văn bản cam kết tất cả hàng hóa, thiết bị mới 100%, được sản xuất từ năm 2020 trở về sau. - Văn bản cam kết các thiết bị lắp đặt phải đảm bảo nguyên đai, nguyên kiện, đóng gói theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất và chất lượng kỹ thuật; có đủ các chứng chỉ cam kết bảo hành của nhà sản xuất, tài liệu kỹ thuật và các thuyết minh kỹ thuật, sơ đồ, bản vẽ, … để quản lý, vận hành khai thác sửa chữa, đảm bảo không có các khuyết tật nảy sinh dẫn đến những bất lợi trong quá trình sử dụng bình thường của toàn bộ trang thiết bị. - Đối với hàng hóa, thiết bị chính nhập khẩu: Văn bản cung cấp bản gốc (hoặc bản sao y bản gốc có xác nhận của nhà sản xuất hoặc nhà phân phối) giấy chứng nhận xuất xứ hàng hóa, thiết bị (C/O) và chứng nhận chất lượng hàng hóa, thiết bị (C/Q). - Đối với hàng hóa, thiết bị chính trong nước, phải có văn bản cam kết của nhà thầu về cung cấp phiếu xuất xưởng và chứng nhận chất lượng hàng hóa, thiết bị của nhà sản xuất. - Hàng hóa, thiết bị chính gồm: Dây truyền thanh đồng chuyên dụng; Tăng âm; loa truyền thanh; biến áp loa truyền thanh. * Lưu ý: Trong trường hợp nhà thầu tham gia dự thầu không có hoặc có văn bản cam kết nhưng các nội dung của cam kết chưa rõ ràng theo yêu cầu của E-HSMT thì Bên mời thầu yêu cầu nhà thầu làm rõ theo quy định tại Mục 22 Chương I Phần 1 trong E-HSMT.
E-CDNT 10.2(c)
- Hàng hóa, thiết bị mới 100%, được sản xuất từ năm 2020 trở về sau. - Thiết bị chào thầu và các linh kiện chính kèm theo phải có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (ghi rõ nhãn hiệu, model, xuất xứ ,ghi rõ tên 01 quốc gia, không chấp nhận ghi tên khu vực hoặc nhiều tên nhiều quốc gia cho 01 loại hàng hóa), không vi phạm các quy định về sở hữu trí tuệ, sở hữu nhãn mác của Việt Nam và quốc tế). - Đối với hàng hóa, thiết bị chính nhập khẩu: Văn bản cung cấp bản gốc (hoặc bản sao y bản gốc có xác nhận của nhà sản xuất hoặc nhà phân phối) giấy chứng nhận xuất xứ hàng hóa, thiết bị (C/O) và chứng nhận chất lượng hàng hóa, thiết bị (C/Q). - Đối với hàng hóa, thiết bị chính trong nước, phải có văn bản cam kết của nhà thầu về cung cấp phiếu xuất xưởng và chứng nhận chất lượng hàng hóa, thiết bị của nhà sản xuất. - Hàng hóa, thiết bị chính gồm: Dây truyền thanh đồng chuyên dụng; Tăng âm; loa truyền thanh; biến áp loa truyền thanh.
E-CDNT 12.2
- Đối với các hàng hoá được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hoá được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hoá tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. - Hàng hóa phải bao gồm các dịch vụ liên quan kèm theo, nhà thầu phải cơ cấu các chi phí cho các dịch vụ liên quan vào đơn giá dự thầu để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có). Lưu ý: Đối với thuế VAT, nhà thầu phải liệt kê mức thuế VAT áp dụng cho từng loại thiết bị, hàng hóa (ví dụ: 5% hay 10%, ...).
E-CDNT 14.3 4 năm
E-CDNT 15.2
- Nhà thầu phải nộp giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương (đối với dây truyền thanh và loa phóng thanh) Trường hợp trong E-HSDT, nhà thầu không đính kèm giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương thì nhà thầu phải chịu trách nhiệm làm rõ, bổ sung trong quá trình đánh giá E-HSDT. Nhà thầu chỉ được trao hợp đồng sau khi đã đệ trình cho Chủ đầu tư giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương - Nhà thầu phải có một đại lý (hoặc đại diện) trực thuộc hoặc Tờ cam kết bảo hành, bảo trì từ nhà cung cấp thiết bị trong trường hợp mua từ nhà cung cấp khác, để sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác.
E-CDNT 16.1 120 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 3.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 150 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân xã Mỹ An, địa chỉ: ấp Mỹ Phú, xã Mỹ An, huyện Chợ Mới, tỉnh An Giang; Điện thoại: 0296 3623 380.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh An Giang. Địa chỉ: số 03, Lê Triệu Kiết, phường Mỹ Bình, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang. Điện thoại: 02963.853526
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh An Giang. Địa chỉ: số 03, Lê Triệu Kiết, phường Mỹ Bình, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang. Điện thoại: 02963.853526
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Sở Kế hoạch và Đầu tư, số 03 đường Lê Triệu Kiết, phường Mỹ Bình, Tp.Long Xuyên, An Giang, Điện thoại: (0296)3 853526
E-CDNT 34

10

10

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Dây truyền thanh đồng chuyên dụng 6.000 Mét Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
2 Tăng âm truyền thanh 1.800W kỹ thuật số, công nghệ module 1 Cái Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
3 Xà sắt ốp, sứ đơn, đinh bù long gắn xà ốp, thi công mạng (tuyến) cáp Truyền thanh. 140 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
4 Dây điện đôi 2 x 32 (2*1.5 Cu) (dùng bắt loa truyền thanh) 300 Mét Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
5 Biến áp loa truyền thanh 36 Cái Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
6 Loa phóng thanh 25W-16 Ohm 36 Cái Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

       Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STT Mô tả dịch vụ Khối lượng mời thầu Đơn vị tính Địa điểm thực hiện dịch vụ Ngày hoàn thành dịch vụ
1 Chi phí vận chuyển nhân công kéo dây truyền thanh + lắp loa 6.000 Mét Xã Mỹ An 30 ngày

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 30 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Dây truyền thanh đồng chuyên dụng 6.000 Mét Xã Mỹ An 30 ngày
2 Tăng âm truyền thanh 1.800W kỹ thuật số, công nghệ module 1 Cái Xã Mỹ An 30 ngày
3 Xà sắt ốp, sứ đơn, đinh bù long gắn xà ốp, thi công mạng (tuyến) cáp Truyền thanh. 140 Bộ Xã Mỹ An 30 ngày
4 Dây điện đôi 2 x 32 (2*1.5 Cu) (dùng bắt loa truyền thanh) 300 Mét Xã Mỹ An 30 ngày
5 Biến áp loa truyền thanh 36 Cái Xã Mỹ An 30 ngày
6 Loa phóng thanh 25W-16 Ohm 36 Cái Xã Mỹ An 30 ngày

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Cán bộ kỹ thuật: 2 - Tốt nghiệp đại học chuyên ngành điện tử, điện tử viễn thông* Yêu cầu về kinh nghiệm và tài liệu kèm theo:- Tổng số năm kinh nghiệm (căn cứ theo ngày, tháng, năm ghi trên bằng tốt nghiệp tính đến thời điểm đóng thầu); Kinh nghiệm trong các công việc tương tự (căn cứ theo bản kê khai kinh nghiệm chuyên môn tại Mẫu số 11C Chương IV tính đến thời điểm đóng thầu).- Bằng cấp tốt nghiệp được chứng thực bởi cơ quan chức năng. 3 2
2 Nhân công: 3 Cung cấp bảng kê danh sách công nhân. 1 1

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Dây truyền thanh đồng chuyên dụng
6.000 Mét Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
2 Tăng âm truyền thanh 1.800W kỹ thuật số, công nghệ module
1 Cái Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
3 Xà sắt ốp, sứ đơn, đinh bù long gắn xà ốp, thi công mạng (tuyến) cáp Truyền thanh.
140 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
4 Dây điện đôi 2 x 32 (2*1.5 Cu) (dùng bắt loa truyền thanh)
300 Mét Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
5 Biến áp loa truyền thanh
36 Cái Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
6 Loa phóng thanh 25W-16 Ohm
36 Cái Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 6: Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 6: Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 123

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây