Thông báo mời thầu

Gói thầu số 6: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:47 09/01/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo vỉa hè (phía bờ sông) đường tỉnh 392B, đoạn từ Trung tâm Y tế huyện đến ngã ba Trương; Hạng mục: Điện chiếu sáng trang trí, cây xanh và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 6: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:45 19/01/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số12/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
09/01/2023 16:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thanh Miện
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:46 09/01/2023
đến
16:45 19/01/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:45 19/01/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/01/2023 (19/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng Đại Việt Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 140 phố Hồ Tùng Mậu, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
2 Công ty cổ phần xây lắp và thương mại Nhà Việt Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Huyện Thanh Hà, tỉnh Hải Dương
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Đức Trí Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 152, đường Trương Mỹ, phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
4 Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Miền Bắc Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 76, Thái Thịnh, phường Ngã Tư Sở, quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
5 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Đức Trí Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 152, đường Trương Mỹ, phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
6 Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Miền Bắc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 76, Thái Thịnh, phường Ngã Tư Sở, quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cây Sang , D20-25cm, H>6m (Bao gồm công trồng, chăm sóc)
152
cây
2
Cây Chuông vàng, đường kính cách gốc từ 0,5m từ 10cm đến 12cm, chiều cao H≥5,0m, bầu (0,5x0,5)m
91
cây
3
Cây Tường vi đường kính cách gốc 0,3m; từ 4cm đến 5cm, chiều cao H≥2,0m, bầu (0,3x0,3)m
432
cây
4
Cây hoa cúc Bách Nhật màu tím, cây cao 30cm, bầu (0,1x0,1)m
130
cây
5
Cây hoa Hoa vilolet, cây cao 30cm, bầu (0,1x0,1)m
130
cây
6
Cây cỏ nhung Nhật, cỏ cao 2cm, mật độ 12kg/m2
2177.07
m2
7
Ghế gang đúc công viên
69
cái
8
Đất màu trồng cây (đã dọn sạch, trộn phân)
1074.681
m3
9
Đèn trụ sân vườn: + Điện áp vào: 150-265 VAC 50/60Hz + Led Module : ACUMEN SMD LED + Độ kín : IP53 + Hiệu suất phát quang : 120 lm/W + Tuổi thọ : 50.000h + Kích thước sản phẩm (mm): L150 x W150 x H950
26
bộ
10
Tủ điện kim loại CKE KT 400x300x150
1
cái
11
Cầu đấu dây
4
cái
12
Lắp đặt các automat 2P 16A
1
cái
13
Lắp đặt các automat 1 pha 16A
5
cái
14
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
647
m
15
Gia công cột bằng thép mạ kẽm
0.278
tấn
16
Lắp cột thép các loại
0.278
tấn
17
Bảng điện cửa cột
3
cái
18
Bu lông + ê cu M8
12
bộ
19
Bu lông + ê cu M12+ đầu cốt M12
3
bộ
20
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
240
m
21
Lắp đặt bóng đèn ánh sáng vàng 3W
252
bộ
22
Đui đèn, Đui xoáy E27
252
bộ
23
Đèn lồng trái tim màu đỏ, chất liệu bằng vải khung sắt, kiểu vải trơn, kích thước (20x20x8)cm
252
bộ
24
Quả cầu trang trí D90
3
quả
25
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.0758
100m3
26
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
0.8424
1m3
27
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.08
m3
28
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
3.75
m3
29
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.3
100m2
30
Gia công cột bằng Inox
0.1233
tấn
31
Lắp cột các loại
0.1233
tấn
32
Gia công vì kèo inox
0.1275
tấn
33
Lắp vì kèo inox
0.1275
tấn
34
Gia công xà gồ inox
0.1465
tấn
35
Lắp dựng xà gồ inox
0.1465
tấn
36
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.318
100m2
37
Quả cầu trang trí D76
9
quả
38
Tháo dỡ cần đèn
45
1 cần đèn
39
Chụp cần đèn thép ống mạ kẽm
1139.85
kg
40
Lắp cần đèn đơn mạ kẽm, cao 2m, dày 3mm, vươn 1,5m
45
1 cần đèn
41
Đèn chiếu sáng đường phố LED STAR 804 150W
45
bộ
42
Lắp đặt đèn chiếu sáng, đèn pha trên cột
45
1 bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC TRÍ như sau:

  • Có quan hệ với 4 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.319.443.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.314.442.841 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 6: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 6: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 188

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây