Thông báo mời thầu

Gói thầu số 6: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:02 06/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa sân và các hạng mục phụ trợ Trường THCS Minh Tân, huyện Thủy Nguyên
Tên gói thầu
Gói thầu số 6: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện phân bổ cho xã thực hiện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 16/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 72
Ngày phê duyệt
02/08/2024 10:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Minh Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:00 06/08/2024
đến
16:00 16/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 16/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/08/2024 (14/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ ĐO ĐẠC BẢN ĐỒ 268 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn 7 (tại nhà ông Trần Văn Thắng) - Xã Thuỷ Triều - Huyện Thuỷ Nguyên - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH NGỌC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 117 đường 25/10 - Thị trấn Núi Đèo - Huyện Thuỷ Nguyên - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 235 đường Trần Kiên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 235 đường Trần Kiên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm dùi ≥1,1 KW
1
2
Máy cắt uốn cắt thép ≥ 2,5KW
1
3
Máy hàn ≥23 KW
1
4
Máy trộn bê tông ≥250l
1
5
Máy trộn vữa ≥80l
1
6
Ô tô tự đổ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Rãnh thoát nước xây mới
Theo quy định tại Chương V
2
Phá dỡ kết cấu nền sân bê tông
10.033
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào rãnh thoát nước
20.539
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.822
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Bê tông lót móng, đá 2x4, mác 150
10.771
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
12.219
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Ván khuôn bê tông cổ rãnh thoát nước
0.618
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Bê tông cổ ga, rãnh thoát nước, đá 1x2, mác 200
4.045
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Trát thành rãnh TN, thành ga VXM mác 75
82.854
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Láng đáy rãnh, đáy ga vữa XM M100 dày 2cm
40.421
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Sản xuất cốt thép tấm đan rãnh thoát nước
0.779
tấn
Theo quy định tại Chương V
12
Ván khuôn tấm đan rãnh thoát nước
0.372
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông tấm đan rãnh thoát nước, đá 1x2, mác 250
6.355
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp dựng tấm đan rãnh thoát nước
165
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Đắp đất nền móng công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
34.263
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Vận chuyển đất đất cấp II
0.786
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Hạng mục: Xây cơ rãnh thoát nước
Theo quy định tại Chương V
18
Tháo dỡ tấm đan rãnh thoát nước hiện trạng
205
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Nạo vét bùn lòng rãnh
9.856
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Vận chuyển đất cấp II
0.099
100m3
Theo quy định tại Chương V
21
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
7.227
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Trát thành rãnh TN, thành ga VXM mác 75
7.227
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Sản xuất cốt thép tấm đan rãnh thoát nước
0.394
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Ván khuôn tấm đan rãnh thoát nước
0.208
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông tấm đan rãnh thoát nước, đá 1x2, mác 250
3.2
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp dựng tấm đan rãnh thoát nước
205
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Hạng mục: Bồn cây
Theo quy định tại Chương V
28
Đào gốc cây
4
cây
Theo quy định tại Chương V
29
Phá dỡ tường xây gạch
4
gốc cây
Theo quy định tại Chương V
30
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng bồn hoa, bồn cây, vữa XM mác 75
3.104
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
21.107
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Ốp gạch thẻ vào bồn hoa, bồn cây
184.714
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Hạng mục: Sân gạch
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông nền, đá 2x4, mác 200, PCB40
2.65
100m3
Theo quy định tại Chương V
35
Lát gạch Terrazzo KT400x400mm, vữa XM mác 75
530.09
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Tháo dỡ cổng sắt
5300.9
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
12.7
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp dựng cửa khung sắt
25.4
m2
Theo quy định tại Chương V
39
KHU HIỆU BỘ
Theo quy định tại Chương V
40
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600mm, vữa XM mác 75, PCB40
Theo quy định tại Chương V
41
Làm mái sân khấu
94
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Sản xuất, lắp dựng lan can khu hiệu bộ (trọng lượng 25kg/md), sơn 2 thành phần
94
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Sản xuất, lắp dựng cửa đi bằng nhôm hệ Việt Pháp hoặc tường đương, kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm
700
kg
Theo quy định tại Chương V
44
Sản xuất, lắp dựng cửa đi bằng nhôm hệ Việt Pháp hoặc tường đương, kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm
30.36
m2
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM như sau:

  • Có quan hệ với 104 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,61%, Xây lắp 83,23%, Tư vấn 10,97%, Phi tư vấn 4,19%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 586.611.976.284 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 573.310.466.707 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,27%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 6: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 6: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây