Thông báo mời thầu

Gói thầu số 6: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:47 14/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang Liệt sỹ xã Liên Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 6: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang Liệt sỹ xã Liên Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Kim Bảng, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:41 24/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500205302_2505140001
Ngày phê duyệt
14/05/2025 09:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:46 14/05/2025
đến
07:41 24/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:41 24/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/05/2025 (21/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGỌC TRÀ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 3 - Thị trấn Quế - Huyện Kim Bảng - Tỉnh Hà Nam
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH NAM 86 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu tái định cư, Tổ dân phố Do Nha - Phường Châu Sơn - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH NAM 86 Tư vấn lập E-HSMT Khu tái định cư, Tổ dân phố Do Nha - Phường Châu Sơn - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGỌC TRÀ Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 3 - Thị trấn Quế - Huyện Kim Bảng - Tỉnh Hà Nam
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH NAM 86 Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu tái định cư, Tổ dân phố Do Nha - Phường Châu Sơn - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
6 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGỌC TRÀ Tư vấn thẩm định báo cáo đánh giá HSDT Tổ 3 - Thị trấn Quế - Huyện Kim Bảng - Tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm đất cầm tay, lực đầm ≥ 70 kg
1
2
Máy đầm dùi, công suất ≥ 1,5kW
1
3
Máy hàn điện, công suất ≥ 23kW
1
4
Máy trộn bê tông, công suất ≥ 250 lít
2
5
Máy trộn vữa, công suất ≥ 80l
2
6
Máy xúc (đào), gầu ≥ 0,4 m3
1
7
Máy cắt uốn thép, công suất ≥ 5kW
1
8
Đầm bàn, công suất ≥ 1kW
1
9
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,5kW
2
10
Ô tô tải tự đổ, tải trọng ≥ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
4.0894
m3
2
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
2.1863
m3
3
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
109.8
m2
4
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
93.8
m2
5
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
64.0176
m2
6
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
51.2
m2
7
Chi tiết rồng chầu mặt trời
1
cặp
8
Chi tiết đầu đao
12
chiếc
9
Chi tiết con so
8
chiếc
10
Đắp chữ hoa văn toàn bộ nhà bia
1
bộ
11
Đèn đá
12
bộ
12
Lan can đá
23.75
md
13
Trụ đá tự nhiên lan can
14
trụ
14
Ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt Inox
39.921
m2
15
Lát đá nền + bệ lư hương.
33.733
m2
16
Bàn thờ bằng đá
1
bộ
17
Lư hương bằng đá kích thước 0,5x0,5x0,7:
1
cái
18
Cắt chữ Inox mầu vàng gương
21
chữ
19
Ốp đá chân tượng đài
32.697
m2
20
Bia đá Khắc chữ Tổ QUốc ghi công rộng 1,64 m cao 2,8m (Bao gồm cả công lắp đặt, hoàn thiện)
1
BIA
21
Dán ngói mũi hài trên mái nghiên, ngói 75viên/m2, vữa XM M75, PCB30
93.82
m2
22
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB30
3.945
m2
23
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
2.7055
100m2
24
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
0.4489
100m2
25
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
318.818
m2
26
Sơn cột giả đá
51.2
m2
27
*** Nhà bia ( SL: 02)
28
Nhà bia làm mới
29
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất II
0.5391
1m3
30
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
4.608
m3
31
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1728
100m2
32
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.1484
tấn
33
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.931
tấn
34
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB30
15.8904
m3
35
Ván khuôn cột - Cột tròn, đa giác
0.1514
100m2
36
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0116
tấn
37
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1282
tấn
38
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB30
1.6271
m3
39
Xây móng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB30
10.4544
m3
40
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0576
100m2
41
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.074
tấn
42
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB30
0.9504
m3
43
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.1797
100m3
44
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.3593
100m3
45
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0749
100m3
46
Lớp ni lông
21.3858
m2
47
Bê tông nền, SX qua dây chuyền trạm trộn, đổ bằng cẩu, M200, đá 1x2, PCB30
2.1386
m3
48
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.4182
100m2
49
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0568
tấn
50
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.3232
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 6: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 6: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây