Thông báo mời thầu

Gói thầu số 6: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:10 26/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường ngõ, xóm thôn Trung Bạn và điện chiếu sáng đường trục xã Đông Thọ, huyện Yên Phong
Tên gói thầu
Gói thầu số 6: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường ngõ, xóm thôn Trung Bạn và điện chiếu sáng đường trục xã Đông Thọ, huyện Yên Phong
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã, ngân sách cấp trên hỗ trợ và các nguồn vốn khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Phong, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 05/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500190610_2505261551
Ngày phê duyệt
26/05/2025 15:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đông Thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:00 26/05/2025
đến
15:00 05/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 05/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
190.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/06/2025 (02/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Areco Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 43 đường Nguyễn Đăng Đạo, Phường Đại Phúc, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
2 Trung tâm Kiểm định chất lượng và Kinh tế xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Hòa Long, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh
3 Trung tâm Kiểm định chất lượng và Kinh tế xây dựng Tư vấn lập E-HSMT Phường Hòa Long, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Tương Giang, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
5 Trung tâm Kiểm định chất lượng và Kinh tế xây dựng Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Hòa Long, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Tương Giang, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc điện tử (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đấy để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu di thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, giấy chứng nhận kiểm định hoặc hiệu chuẩn còn hiệu lực)
1
2
Máy đào dung tích gầu ≥0,8m3 (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đấy để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu di thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác sử dụng đối với xe chuyên dùng còn hiệu lực)
1
3
Máy lu tĩnh ≥10T (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đấy để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu di thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác sử dụng đối với xe chuyên dùng còn hiệu lực)
1
4
Máy lu rung ≥25T (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đấy để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu di thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác sử dụng đối với xe chuyên dùng còn hiệu lực)
1
5
Xe nâng ≥ 12m, cần trục ô tô hoặc cần trục gắn cẩu (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đấy để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác sử dụng đối với xe cơ giới còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác sử dụng đối với xe chuyên dùng còn hiệu lực)
1
6
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa ≥7T (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đấy để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu di thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác sử dụng đối với xe cơ giới còn hiệu lực)
1
7
Máy ủi ≥110CV (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đấy để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu di thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác sử dụng đối với xe chuyên dùng còn hiệu lực)
1
8
Máy trộn bê tông ≥ 250l (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đấy để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu di thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
1
9
Máy trộn vữa ≥ 150l (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đấy để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu di thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
1
10
Máy đầm cóc (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đấy để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu di thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
2
11
Máy đầm dùi 1,5kw (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đấy để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu di thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
2
12
Máy đầm bàn 1kw (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đấy để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu di thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
2
13
Máy hàn điện (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đấy để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu di thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
2
14
Máy cắt gạch đá (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đấy để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu di thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
1
15
Máy phun nhựa đường (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đấy để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu di thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác sử dụng đối với xe chuyên dùng còn hiệu lực)
1
16
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đấy để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu di thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác sử dụng đối với xe chuyên dùng còn hiệu lực)
1
17
Máy nén khí diezel 360m3/h (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đấy để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu di thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ni long chống mất nước
487.53
m2
2
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
87.45
m3
3
Bê tông thương phẩm M250
89.6363
m3
4
Rải vải địa kỹ thuật cốt sợi thủy tinh cốt liệu cường lực 100KN
6.4816
100m2
5
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
6.4816
100m2
6
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
6.4816
100m2
7
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ
1.1167
100tấn
8
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 23,3km tiếp theo, ô tô tự đổ
1.1167
100tấn
9
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.4591
100m3
10
Vận chuyển đất , phạm vi ≤1000m
0.8464
100m3
11
Vận chuyển đất 4km tiếp theo
0.8464
100m3/1km
12
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,90
0.6127
100m3
13
Ván khuôn rãnh
1.302
100m2
14
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0461
100m2
15
Bê tông móng rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
31.5706
m3
16
Xây rãnh thoát nước bằng gạch xi măng M100,KT 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
36.828
m3
17
Xây hố ga bằng gạch xi măng M100, KT 6,5 x 10,5 x 22cm, vữa XM M75, PCB40
3.4045
m3
18
Bê tông mũ rãnh M200, đá 1x2, PCB40
8.184
m3
19
Trát tường trong, dày 2,0cm, Vữa XM M75, XM PCB30
215.4288
m2
20
Láng đáy rãnh dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
74.4
m2
21
Láng hố ga dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
1.92
m2
22
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, tấm đan
0.0484
100m2
23
Sản xuất lắp đặt cốt thép tấm đan,ĐK 10mm
0.0724
tấn
24
Sản xuất lắp đặt cốt thép tấm đan,ĐK 8mm
0.0161
tấn
25
Bê tông tấm đan bê tông M250, đá 1x2, PCB40 -
0.5806
m3
26
Song chắn rác Composite KT: 960x530, tải trọng 25 tấn
6
cái
27
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
12
1cấu kiện
28
Ván khuôn tấm đan đổ liền
1.1904
100m2
29
Lắp dựng cốt thép tấm đan đổ liền, ĐK 10mm
2.684
tấn
30
Bê tông thương phẩm bê tông tấm đan rãnh đổ liền mặt đường, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
19.6416
m3
31
Bê tông thương phẩm M200 ,
20.1326
m3
32
Đào móng , chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.1272
100m3
33
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,90
0.6047
100m3
34
Đắp cát đệm móng kè , độ chặt Y/C K = 0,85
0.0402
100m3
35
Ván khuôn móng kè
0.09
100m2
36
Bê tông lót móng kè rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
6.03
m3
37
Xây móng bằng gạch xi măng M100 KT 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
31.5
m3
38
Xây móng bằng gạch xi măng M100 KT 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
6.006
m3
39
Trát tường ngoài, dày 2,0cm, Vữa XM M75, XM PCB40
72.6
m2
40
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.084
100m
41
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.0003
100m3
42
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.0019
100m3
43
Thi công tầng lọc cát vàng
0.0026
100m3
44
Rải vải địa kỹ thuật
0.072
100m2
45
Xây tường hộ lan bằng gạch xi măng M100 KT 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều, vữa XM M75, PCB40
0.198
m3
46
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
3.252
m2
47
Cắt khe dọc đường bê tông
0.16
100m
48
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
2.96
m3
49
Vận chuyển phế thải , phạm vi ≤1000m
0.0296
100m3
50
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo , trong phạm vi ≤5km
0.0296
100m3/1km

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Đông Thọ như sau:

  • Có quan hệ với 16 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 97,37%, Tư vấn 2,63%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.800.462.552 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 92.882.431.092 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,02%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 6: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 6: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 117

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây