Thông báo mời thầu

Gói thầu số 7: Chi phí xây dựng + Thiết bị

Tìm thấy: 11:08 21/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 7: Chi phí xây dựng + Thiết bị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách hỗ trợ, nhân dân đóng góp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tân Phú, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 30/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
183/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/08/2024 11:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:06 21/08/2024
đến
14:00 30/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 30/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/08/2024 (28/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Lê Khang NL01 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 2A2 KDC An Bình, khu phố 1, P. An Bình, TP. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai
2 Công ty TNHH TVXD Thành Biên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 542, khu 5, ấp Long Khánh 1, xã Tam Phước, TP. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai
3 Công ty TNHH XD Tân Minh Quang DN Tư vấn lập E-HSMT Tổ 4 ấp 4 xã Trà Cổ, huyện Tân Phú, tỉnh Đồng Nai
4 Công ty TNHH TVXD Thành Hưng Phú Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 7 khu 7 thị trấn Tân Phú, huyện Tân Phú, tỉnh Đồng Nai
5 Công ty TNHH XD Tân Minh Quang DN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 4 ấp 4 xã Trà Cổ, huyện Tân Phú, tỉnh Đồng Nai
6 Công ty TNHH TVXD Thành Hưng Phú Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 7 khu 7 thị trấn Tân Phú, huyện Tân Phú, tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan cầm tay, công suất =>0,5kw-0.75w
2
2
Máy đầm bê tông, đầm dùi công suất =>1,5kw
2
3
Máy hàn xoay chiều công suất =>23kw
1
4
Máy ép đầu cosse
1
5
Máy trộn bê tộng 250 lít
1
6
Máy đầm đất =>70kg
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu >1m - Cấp đất III
2.4000
1m3
2
Phá đá bằng thủ công, chiều dày lớp đá ≤0,5m - Cấp đá III
6.2400
1m3
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0772
100m3
4
Boulon 16x500+ 2 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
28.0000
bộ
5
Boulon 16x550+ 2 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
28.0000
bộ
6
Boulon 16x750+ 2 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
28.0000
bộ
7
Phá đá bằng thủ công, chiều dày lớp đá <= 0,5m, đá cấp III (1,968m3/móng)
55.1040
m3
8
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu > 1m, đất cấp III (0,672m3/móng)
18.8160
m3
9
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90 (1,104m3/móng)
0.3091
100m3
10
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40 (1,344m3/móng)
37.6320
m3
11
Trụ BTLT 12m F540 dự ứng lực, K=2
62.0000
trụ
12
Dựng trụ BTLT 12m thủ công + cơ giới (cẩu)
62.0000
cột
13
Sắt góc L75 x75 x8 -2000
6.0000
cây
14
Sắt góc L50 x50 x5 - thanh chống 1150
6.0000
cây
15
Boulon 16x300+ 2 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
12.0000
bộ
16
Boulon 16x50+ 2 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
6.0000
bộ
17
Lắp đặt xà thép, trọng lượng xà 25kg; loại cột đỡ
6.0000
bộ
18
Sắt góc L75 x75 x8 -2000
56.0000
cây
19
Sắt góc L50 x50 x5 - thanh chống 1150
56.0000
cây
20
Boulon 16x300+ 2 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
56.0000
bộ
21
Boulon 16x300VRS+ 4 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
28.0000
bộ
22
Boulon 16x50+ 2 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
56.0000
bộ
23
Lắp đặt xà thép, trọng lượng xà 50kg; loại cột néo
28.0000
bộ
24
Dây thép mạ kẽm TK50mm2 (4m đấu nối/bộ)
56.0000
mét
25
Đà U140x58x4,9x3000mm
14.0000
cây
26
Kẹp ép WR cỡ dây 50mm2
56.0000
cái
27
Boulon 16x300+ 2 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
28.0000
bộ
28
Boulon 16x50+ 2 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
14.0000
bộ
29
Lắp đặt xà thép, trọng lượng xà 50kg; loại cột đỡ
14.0000
bộ
30
Dây thép mạ kẽm TK50mm2 (6m đấu nối/bộ)
150.0000
mét
31
Đà U140x58x4,9x3000mm
50.0000
cây
32
Kẹp ép WR cỡ dây 50mm2
100.0000
cái
33
Boulon 16x300+ 2 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
50.0000
bộ
34
Boulon 16x300VRS+ 4 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
50.0000
bộ
35
Lắp đặt xà thép, trọng lượng xà 50kg; loại cột néo
25.0000
bộ
36
Dây thép mạ kẽm TK50mm2 (6m đấu nối/bộ)
36.0000
mét
37
Thanh sắt V50x50x5-4000 - 16kg/thanh (5 thanh/1 vị trí)
480.0000
kg
38
Sắt tròn Þ8 thanh dài 3m (hàn bass 2 đầu, mạ kẽm)
12.0000
thanh
39
Đầu cosse ép Al 50mm2
18.0000
cái
40
Kẹp ép WR cỡ dây 50mm2
12.0000
cái
41
Ốc siết cáp cỡ dây 25
24.0000
cái
42
Boulon 12x50+ 2 long đền vuông D14-50x50x3/Zn
12.0000
bộ
43
Boulon 8x50+ 2 long đền vuông
18.0000
bộ
44
Đai thép Inox + khóa đai
18.0000
mét
45
Kéo rải, căng dây cáp quang kết hợp dây chống sét; tiết diện dây ≤70mm2
0.0360
km/dây
46
Khoan giếng và lắp đặt cọc tiếp địa; 20m/giếng/vị trí
120.0000
1m
47
Dây thép mạ kẽm TK50mm2 x1,02
1326.0000
mét
48
Cáp nhôm lõi thép AC-50/8 x1,02 (0,195kg/m)
258.5700
kg
49
Cáp 24KV ACXH-50mm2 x1,02
1326.0000
mét
50
Cáp 24KV CXH-25mm2
9.0000
mét

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 7: Chi phí xây dựng + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 7: Chi phí xây dựng + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây