Thông báo mời thầu

Gói thầu số 7: Chi phí xây dựng + thiết bị

Tìm thấy: 08:55 04/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tuyến điện trung thế - TBA - hạ thế tổ 2 ấp 2
Tên gói thầu
Gói thầu số 7: Chi phí xây dựng + thiết bị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Tuyến điện trung thế - TBA - Hạ thế tổ 2, ấp 2.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách hỗ trợ và nhân dân đóng góp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tân Phú, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 14/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500123382_2504040821
Ngày phê duyệt
04/04/2025 08:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phú Thịnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:52 04/04/2025
đến
15:00 14/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 14/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
31.980.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi mốt triệu chín trăm tám mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/04/2025 (11/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Lê Khang NL01 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số A21, KGĐ Nhà máy A42, Khu phố 4, Phường Tân Phong,2A2 , KP1, Phường An Bình, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
2 Công ty TNHH TVXD Khang Ngọc 87 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số A21, KGĐ Nhà máy A42, Khu phố 4, Phường Tân Phong, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
3 Công ty TNHH MTV Thương mại Dịch vụ Xây dựng Đăng Khôi Tư vấn lập E-HSMT 94D, Trần Thị Hoa, khu phố 12 - Phường An Bình - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
4 Công ty TNHH Thương mại Xây dựng DC Tư vấn thẩm định E-HSMT C22 đường N14, Kp1 - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
5 Công ty TNHH MTV Thương mại Dịch vụ Xây dựng Đăng Khôi Tư vấn đánh giá E-HSDT 94D, Trần Thị Hoa, khu phố 12 - Phường An Bình - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
6 Công ty TNHH Thương mại Xây dựng DC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu C22 đường N14, Kp1 - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào > 0,4m3 (kèm theo giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Máy trộn bê tông
2
3
Máy dùi
1
4
Cầu cẩu hoặc xe tải có gắn cần cẩu (kèm theo giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
5
Máy khoan điện cầm tay
1
6
Máy hàn
1
7
Xe tải thùng (kèm theo giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
8
Máy đo điện trở đất
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào hố móng kiểm tra đất cấp III rộng <=1m, sâu >1m (0,48m3/móng)
3.84
m3
2
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90 (0,604m3/móng)
0.0483
100m3
3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40 (0,612m3/móng)
4.896
m3
4
Cáp đồng trần M25mm2 : 17m
68
mét
5
Cọc sắt tiếp đất Þ16 + kẹp cọc (4cọc/bộ)
16
bộ
6
Boulon thau 8x40+ 2 long đền vuông
8
bộ
7
Kẹp ép WR cỡ dây 50mm2
8
cái
8
Đầu cosse ép Cu 25mm2
12
cái
9
Rãi dây tiếp địa
6.8
10m
10
Đào rãnh tiếp địa đất cấp 3 (0,3*0,5*9)m3/bộ
5.4
m3
11
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85 (0,3*0,5*9)m3/bộ
0.054
100m3
12
Ép Đầu cosse 50mm2
1.2
10 đầu cốt
13
Đóng cọc tiếp địa đất cấp III, L=2,5m
1.6
10 cọc
14
Trụ BTLT 8,5m F300 dự ứng lực, K=2
16
trụ
15
Dựng cột bê tông, chiều cao cột ≤8,5m, bằng cần cẩu kết hợp thủ công
16
cột
16
Cáp nhôm ABC 3x120mm2( 766m x1,02)
781.32
mét
17
Boulon móc 16x250+ 1 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
13
bộ
18
Boulon móc 16x300+ 1 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
18
bộ
19
Ghíp nối IPC 120-35(25)
76
cái
20
Kẹp treo cáp ABC4x120mm2
13
cái
21
Kẹp ngừng cáp ABC4x120mm2
24
cái
22
Hộp phân phối 6 cực rỗng
19
cái
23
Cáp đồng bọc CV25 (5m/hộp, trung tính 2 sợi)
76
mét
24
Móc treo chữ A
6
cái
25
Ống PVC D114x4,9mm
24
m
26
Co 90 độ PVC 114
6
cái
27
Cổ dê kẹp ống PVC Þ 114
6
bộ
28
Keo silicon bít miệng ống
6
chai
29
Băng keo cách điện hạ thế
8
cuộn
30
Tiếp địa cố định cáp ABC 120mm2
2
bộ
31
Lắp đặt dây đống xuống thiết bị <= 95mm2
76
m
32
Lắp đặt ống PVC
2.4
10m
33
Lắp đặt cáp vặn xoắn, loại cáp ≤4x120mm2
0.7813
km/dây
34
Lắp đặt hộp phân phối
19
cái
35
PHẦN THIẾT BỊ TBA
36
Máy biến áp 12,7/0,22-0,44kV 100kVA- amorphous
3
máy
37
FCO 24kV - 100A
3
cái
38
Dây chảy 15K
3
Sợi
39
LA 18kV 10kA
3
cái
40
Biến dòng 600V - 250/5A
3
cái
41
MCCB 3 cực 400V -250A - 36KA (chỉnh định dòng)
3
cái
42
Điện kế 1 pha 2 dây 220V-5A
6
cái
43
Lắp đặt máy biến áp phân phối - Loại máy biến áp 1 pha 35; (22) /0,4 KV, loại ≤ 100KVA
3
máy
44
Lắp đặt cầu chì tự rơi 35 (22)kV
1
1 bộ (3 pha)
45
Lắp đặt chống sét van ≤ 35kV
3
bộ
46
Lắp đặt khởi động từ ≤ 300A
3
cái
47
PHẦN VẬT LIỆU TBA
48
Boulon 16x50+ 2 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
6
bộ
49
Boulon 16x300+ 2 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
6
bộ
50
Đà Composite 110x80x5x800
3
cây

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 7: Chi phí xây dựng + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 7: Chi phí xây dựng + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây