Thông báo mời thầu

Gói thầu số 7: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:50 28/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 7: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Tu bổ, tôn tạo di tích Đình Phương Liệt, phường Phương Liệt
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500178571_2504281537
Ngày phê duyệt
28/04/2025 15:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND PHƯỜNG PHƯƠNG LIỆT
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:49 28/04/2025
đến
09:00 07/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/05/2025 (05/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Hoàng Vân Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 48, Phố Tân Xa, Phường Phúc La, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần tư vấn phát triển xây dựng Thành Công Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Thái Phù, xã Mai Đình, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội.
3 Công ty Cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Trung Dũng Tư vấn lập E-HSMT Khối 11, Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội
4 Công ty Cổ phần tư vấn phát triển xây dựng Thành Công Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Thái Phù, xã Mai Đình, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội.
5 Công ty Cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Trung Dũng Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối 11, Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội
6 Công ty Cổ phần tư vấn phát triển xây dựng Thành Công Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Thái Phù, xã Mai Đình, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội.
7 Công ty Cổ phần tư vấn phát triển đầu tư An Phát Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 20, ngách 29/28 Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
2
Máy cắt uốn thép
1
3
Máy cắt gạch
1
4
Máy trộn bê tông
1
5
Máy trộn vữa
1
6
Máy đầm bê tông các loại
2
7
Máy khoan bê tông
2
8
Máy đàm đất cầm tay
1
9
Máy hàn
1
10
Máy hàn nhiệt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: ĐẠI BÁI – HẬU CUNG – CHUYÊN NGÀNH
2
1. PHẦN HẠ GIẢI, PHÁ DỠ
3
Tháo dỡ và di chuyển hiện vật
1
toàn bộ
4
Hạ giải con giống các loại rồng khác, dài<=0,7m, Tô vữa
2
con
5
Hạ giải bờ nóc, bờ chảy, cổ diêm, loại không có ô hộc
39.07
m
6
Hạ giải mái ngói, ngói mũi hài, Tầng mái 1
124.8521
m2
7
Hạ giải kết cấu gỗ, hệ kết cấu mái, cao <= 4m
4.3505
m3
8
Hạ giải kết cấu gỗ, hệ kết cấu khung cột, cao <= 4m
7.17
m3
9
2. CHUYÊN NGÀNH - PHẦN MỘC
10
Tu bổ, phục hồi cột, trụ gỗ tròn, đường kính D<= 30cm
3.215
m3
11
Tu bổ, phục hồi cột, trụ gỗ tròn, đường kính D<= 20cm
0.0764
m3
12
Tu bổ, phục hồi từng phần các cấu kiện gỗ, thay cốt ốp mang
0.1464
m3
13
Tu bổ, phục hồi chồng rường, con chồng, đấu trụ và các cấu kiện tương tự, Loại phức tạp
0.6705
m3
14
Tu bổ, phục hồi chồng rường, con chồng, đấu trụ và các cấu kiện tương tự, Loại đơn giản
0.3709
m3
15
Tu bổ, phục hồi câu đầu, quá giang và các cấu kiện tương tự, Loại phức tạp
1.1541
m3
16
Tu bổ, phục hồi xà và các cấu kiện tương tự, Loại đơn giản
1.5871
m3
17
Tu bổ, phục hồi các loại kẻ, bẩy, góc tàu mái và các cấu kiện tương tự, Phức tạp
0.4241
m3
18
Tu bổ , phục hồi các kết cấu chạm khắc gỗ, Phức tạp
1.6728
m2
19
Tu bổ, phục hồi các loại hoành, thượng lương và các cấu kiện tương tự, Vuông, chữ nhật
5.4394
m3
20
Tu bổ, phục hồi rui mái, lá mái và các cấu kiện tương tự, Phức tạp
7.7873
m3
21
Tu bổ, phục hồi rui mái, lá mái và các cấu kiện tương tự, Đơn giản
0.8212
m3
22
Tu bổ , phục hồi các kết cấu chạm khắc gỗ, Loại rất phức tạp
8.8032
m2
23
Tu bổ, phục hồi tàu mái gian và các cấu kiện tương tự, Phức tạp
0.5983
m3
24
Tu bổ, phục hồi các loại ván dong, ván sàn, vách đố lụa (vật liệu)
0.3131
m3
25
Tu bổ, phục hồi các loại ván dong, ván sàn, vách đố lụa (nhân công)
7.6608
m2
26
Tu bổ, phục hồi các loại ván gió, ván ngạch (phần vật liệu)
0.0211
m3
27
Tu bổ, phục hồi các loại ván gió, ván ngạch (phần nhân công)
0.5263
m2
28
Tu bổ, phục hồi các loại ngưỡng cửa và các cấu kiện tương tự
0.4305
m3
29
Tu bổ, phục hồi các loại bạo cửa, đố lụa và các cấu kiện tương tự, Đơn giản
0.5619
m3
30
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu khung, cột, xà, bẩy
7.1678
m3
31
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu khung, các cấu kiện khác
1.0135
m3
32
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu mái, dui, hoành
14.6462
m3
33
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu mái, các cấu kiện khác
2.122
m3
34
Phòng chống mối mọt, nâm mốc cho cấu kiện gỗ bằng phương pháp phun quét
512.7662
m2
35
Căn chỉnh, định vị lại hệ khung
7
hệ khung
36
Căn chỉnh, định vị lại hệ mái
7
bộ vì
37
Giàn giáo ngoài, chiều cao <= 12 m
2.2394
100m2
38
Giàn giáo trong, chiều cao <= 3,6 m
1.0872
100m2
39
4. PHẦN NỀ NGÕA
40
Tu bổ, phục hồi mái lợp ngói mũi hài, lợp mái (tận dụng 30% ngói mũi hài, 20% ngói lót)
81.8695
m2
41
Tu bổ, phục hồi bờ mái bằng gạch chỉ và ngói bản
33.774
m
42
Tu bổ, phục hồi tai tường, mũ tường bằng gạch chỉ 6,5x10,5x22
0.2149
m3
43
Trát, tu bổ, phục hồi tai tường
2.2506
m2
44
Trát, tu bổ, phục hồi các kết cấu tương tự
20.5346
m2
45
Trát, tu bổ, phục hồi gờ chỉ và các kết cấu tương tự
20.68
m
46
5. PHẦN ĐÁ
47
Gia công lắp đặt chân tảng đá TA1 kích thước 410x410x140mm
8
Cái
48
Gia công lắp đặt chân tảng đá TA2 kích thước 370x370x140mm
6
Cái
49
Tu bổ, phục hồi bó hiên hè, ngạch cửa, đá xanh
1.7171
m3
50
Tu bổ, phục thềm mây
0.161
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND PHƯỜNG PHƯƠNG LIỆT như sau:

  • Có quan hệ với 41 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 63.509.684.460 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.807.608.117 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,11%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 7: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 7: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây