Thông báo mời thầu

Gói thầu số 7: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:49 16/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kè hồ Cửa Đình, khu Quỳnh Đôi, phường Kim Chân
Tên gói thầu
Gói thầu số 7: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kè hồ Cửa Đình, khu Quỳnh Đôi, phường Kim Chân
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công cấp phường và nguồn vốn cấp trên hỗ trợ (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
07:00 25/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500274761_2506161542
Ngày phê duyệt
16/06/2025 15:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND PHƯỜNG KIM CHÂN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:47 16/06/2025
đến
07:00 25/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 25/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
142.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/06/2025 (23/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần kiến trúc xây dựng HCT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu Bồ Sơn, Phường Võ Cường, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
2 TRUNG TÂM KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG VÀ KINH TẾ XÂY DỰNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Hòa Long, Phường Hòa Long, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh
3 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn lập E-HSMT Chợ đầu mối thị trấn Lim, huyện Tiên Du, tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng thương mại Tuấn Đức Tư vấn thẩm định E-HSMT khu 6, phường Thị Cầu, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh
5 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn đánh giá E-HSDT Chợ đầu mối thị trấn Lim, huyện Tiên Du, tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH xây dựng thương mại Tuấn Đức Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu khu 6, phường Thị Cầu, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5m3 (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
2
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng ≥ 5T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
2
3
Cần trục bánh hơi hoặc ô tô tải có gắn cẩu, sức nâng ≥ 6T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
4
Máy ép cọc, công suất ≥ 150T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
5
Máy bơm bê tông, công suất ≥ 50m3/h (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
6
Máy đầm cóc, trọng lượng ≥ 70kg (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
2
7
Máy bơm nước, công suất ≥ 120CV (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
8
Máy trộn bê tông ≥ 250L (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
2
9
Máy hàn điện ≥23kW (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
10
Máy đầm cóc trọng lượng ≥70kg (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
11
Máy đầm bàn (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
2
12
Máy đầm dùi ≥1,5kW (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
2
13
Máy cắt gạch đá ≥1,7kW (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
14
Máy thủy bình (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
15
Máy toàn đạc (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: KÈ HỒ BTCT
2
Cọc BTCT
3
Ván khuôn cọc
22.516
100m2
4
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK 6mm
6.466
tấn
5
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK 14, 16mm
26.376
tấn
6
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK 22mm
0.578
tấn
7
Mua thép tấm làm bản mã
7962.213
kg
8
Gia công thép tấm làm bản mã
7.5831
tấn
9
Lắp đặt thép tấm bản mã
7.5831
tấn
10
Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 20x20cm
1582
1 mối nối
11
Bê tông cọc, bê tông M250
152.963
m3
12
Cọc dẫn ép âm
1
cọc
13
Ép trước cọc BTCT, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 20x20cm - Cấp đất I
38.267
100m
14
Ép trước cọc BTCT, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 20x20cm - Cấp đất I, ép âm
3.938
100m
15
Ép trước cọc BTCT, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 20x20cm - Cấp đất I, ép dương
0.023
100m
16
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
18.18
m3
17
Vận chuyển phế thải, phạm vi ≤1000m
0.1818
100m3
18
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo, trong phạm vi ≤5km
0.1818
100m3/1km
19
Vận chuyển đất 2km tiếp theo, ngoài phạm vi 5km
0.182
100m3/1km
20
Tường kè
21
Ván khuôn lót móng kè, cầu ao
0.696
100m2
22
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100
62.949
m3
23
Ván khuôn cầu ao, móng kè
3.8087
100m2
24
Ván khuôn tường cong, nghiêng, vặn vỏ đỗ - Chiều dày ≤45cm
2.57
100m2
25
Ván khuôn tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
19.8078
100m2
26
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
1.236
tấn
27
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 12mm
11.027
tấn
28
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 14mm
7.813
tấn
29
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.17
tấn
30
Lắp dựng cốt thép cầu ao, bản bậc, ĐK 10mm
1.05
tấn
31
Lắp dựng cốt thép cầu ao, ĐK 12mm
0.5806
tấn
32
Lắp dựng cốt thép cầu ao, ĐK 14 16mm
1.3532
tấn
33
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK 12mm, chiều cao ≤6m
7.9387
tấn
34
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK 14, 16mm, chiều cao ≤6m
22.9843
tấn
35
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M250
319.439
m3
36
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250
351.7828
m3
37
Ván khuôn bản cầu ao
0.384
100m2
38
Bê tông mái bờ kênh mương dày ≤20cm, bê tông M200
4.392
m3
39
Xây bậc lên xuống bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
3.353
m3
40
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75
12.357
m2
41
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
12.357
m2
42
Lát mặt bậc gạch đỏ KT 500x300x13mm, vữa XM M75
34.474
m2
43
Lát cổ bậc gạch đỏ KT 500x300x13mm, vữa XM M75
21.546
m2
44
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
47.2
m2
45
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.012
100m3
46
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.035
100m3
47
Thi công tầng lọc cát
0.078
100m3
48
Vải địa kỹ thuật làm tầng lọc ngược
0.043
100m2
49
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát - Đường kính 76mm
0.819
100m
50
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát - Đường kính 110mm
0.312
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 7: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 7: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây