Thông báo mời thầu

Gói thầu số 8: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:34 15/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới và sửa chữa các nhà vệ sinh
Tên gói thầu
Gói thầu số 8: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng mới và sửa chữa các nhà vệ sinh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (nguồn tăng thu, dự toán chi còn lại năm 2025 và các nguồn vốn hợp pháp khác)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Vĩnh Hậu, Tỉnh Cà Mau
Thời điểm đóng thầu
16:00 24/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
276/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
15/08/2026 11:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án xã Vĩnh Hậu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:33 15/08/2026
đến
16:00 24/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 24/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
56.386.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi sáu triệu ba trăm tám mươi sáu nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2026 (22/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN PHÚ DT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ấp Thị Trấn A - Thị trấn Hòa Bình - Huyện Hoà Bình - Tỉnh Bạc Liêu
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẶNG THÀNH VINH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Canh Điền - - Xã Gành Hào - Tỉnh Cà Mau
3 CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - THIẾT KẾ ĐÔ THỊ XANH Tư vấn lập E-HSMT Số 02, Đường Nguyễn Thị Cúc, Khóm 02 - - Phường Bạc Liêu - Tỉnh Cà Mau
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG LỘC PHÁT 68 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 138, ấp Tân Phong A - - Phường Hòa Thành - Tỉnh Cà Mau
5 CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - THIẾT KẾ ĐÔ THỊ XANH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 02, Đường Nguyễn Thị Cúc, Khóm 02 - - Phường Bạc Liêu - Tỉnh Cà Mau
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG LỘC PHÁT 68 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 138, ấp Tân Phong A - - Phường Hòa Thành - Tỉnh Cà Mau

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào gầu >=0,5M3 (chứng minh còn đang sử dụng tốt, - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu hoặc thuê (trường hợp thuê phải cung cấp hợp đồng thuê, mướn và chứng minh các thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)). => Lưu ý: Nhà thầu kê khai thiết bị theo mẫu không ghi tên loại thiết bị (kể cả của nhà thầu hoặc đi thuê), không ghi thông tin tên chủ sở hữu, thông tin chi tiết về thỏa thuận thuê/cho thuê/ của thiết bị cụ thể cho dự án (đối với thiết bị thuê). Thì xem như Nhà thầu kê khai không trung thực tại cam kết trong đơn dự thầu.
3
2
Máy thủy bình (chứng minh còn đang sử dụng tốt, - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu hoặc thuê (trường hợp thuê phải cung cấp hợp đồng thuê, mướn và chứng minh các thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)). => Lưu ý: Nhà thầu kê khai thiết bị theo mẫu không ghi tên loại thiết bị (kể cả của nhà thầu hoặc đi thuê), không ghi thông tin tên chủ sở hữu, thông tin chi tiết về thỏa thuận thuê/cho thuê/ của thiết bị cụ thể cho dự án (đối với thiết bị thuê). Thì xem như Nhà thầu kê khai không trung thực tại cam kết trong đơn dự thầu.
2
3
Cần cẩu bánh hơi hoặc bánh xích >=10T(chứng minh còn đang sử dụng tốt, - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu hoặc thuê (trường hợp thuê phải cung cấp hợp đồng thuê, mướn và chứng minh các thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)). => Lưu ý: Nhà thầu kê khai thiết bị theo mẫu không ghi tên loại thiết bị (kể cả của nhà thầu hoặc đi thuê), không ghi thông tin tên chủ sở hữu, thông tin chi tiết về thỏa thuận thuê/cho thuê/ của thiết bị cụ thể cho dự án (đối với thiết bị thuê). Thì xem như Nhà thầu kê khai không trung thực tại cam kết trong đơn dự thầu.
2
4
Máy trộn vữa, bê tông >=250 lít (chứng minh còn đang sử dụng tốt, - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu hoặc thuê (trường hợp thuê phải cung cấp hợp đồng thuê, mướn và chứng minh các thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)). => Lưu ý: Nhà thầu kê khai thiết bị theo mẫu không ghi tên loại thiết bị (kể cả của nhà thầu hoặc đi thuê), không ghi thông tin tên chủ sở hữu, thông tin chi tiết về thỏa thuận thuê/cho thuê/ của thiết bị cụ thể cho dự án (đối với thiết bị thuê). Thì xem như Nhà thầu kê khai không trung thực tại cam kết trong đơn dự thầu.
5

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lát nền, sàn gạch-Tiết diện gạch 30x30cm, vữa XM M75, PCB40
28.186
m2
2
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
0.168
100m2
3
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.077
tấn
4
Trải cao su chống mất nước xi măng
0.058
100m2
5
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.804
m3
6
Trát sê nô, mái hắt, lam ngang, vữa XM M75, PCB40
16.76
m2
7
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
11.88
m2
8
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
11.88
m2
9
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
30.5
m
10
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
4.663
m2
11
Quét 3 lớp dung dịch chống thấm sàn Sikagrout
13.989
m2
12
Lắp thanh trương nở quanh miệng ống
1.13
m
13
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.029
tấn
14
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.029
tấn
15
Cung cấp Bulon M14x300
9
cái
16
Gia công xà gồ thép hộp 40x80x1.8 mạ kẽm
0.152
tấn
17
Lắp dựng xà gồ thép
0.152
tấn
18
Lợp mái che tường bằng tôn lạnh sóng vuông, dày 0,45mm
0.438
100m2
19
Thi công trần bằng tấm nhựa 60x60 khung nổi
21.093
m2
20
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m-Cấp đất I
0.159
100m3
21
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
0.667
m3
22
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
0.748
m3
23
Ván khuôn móng cột-Móng vuông, chữ nhật
0.014
100m2
24
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.048
tấn
25
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.748
m3
26
Xây móng bằng gạch đất sét nung 4x8x19cm-Chiều dày ≤30cm, vữa XM M75, PCB40
2.12
m3
27
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19cm-Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.52
m3
28
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
32.459
m2
29
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
4.14
m2
30
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.057
tấn
31
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.007
100m2
32
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.452
m3
33
Lắp đặt đèn Downlight âm trần 12W
10
bộ
34
Lắp đặt đèn Led tròn âm trần 18W
2
bộ
35
Lắp đặt dây dẫn CV 1.5mm2
114
m
36
Lắp đặt dây dẫn CV 4.0mm2
50
m
37
Lắp đặt nẹp nhựa nổi bảo hộ dây dẫn, vuông 25x14mm
4.5
m
38
Lắp đặt ống nhựa xoắn bảo hộ dây dẫn
70
m
39
Lắp đặt hộp nối kiểm tra điện trở kích thước hộp <= 200x200mm
2
hộp
40
Lắp đặt tủ điện KT 300x200x150
1
1 tủ
41
Lắp đặt MCB 20A
1
cái
42
Lắp đặt đế nổi cho công tắc, ổ cắm ...
1
hộp
43
Lắp đặt xí bệt
4
bộ
44
Lắp đặt chậu tiểu nam
6
bộ
45
Lắp đặt vòi xả bằng Inox
10
bộ
46
Lắp đặt vòi xịt rửa xí
4
bộ
47
Lắp đặt lavabo sứ gắn tường + gương soi 60x80cm
6
bộ
48
Lắp đặt phễu thu đường kính 90mm
8
cái
49
Lắp đặt van nhựa đường kính 27mm
1
cái
50
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo - Đường kính 21x1,7mm
0.172
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 8: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 8: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây