Thông báo mời thầu

Gói thầu số 8: Xây lắp

Tìm thấy: 09:49 24/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Mầm non An Phong
Tên gói thầu
Gói thầu số 8: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trường Mầm non An Phong
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách Tỉnh hỗ trợ từ Chương trình đảm bảo cơ sở vật chất cho chương trình giáo dục mầm non và giáo dục phổ thông giai đoạn 2021 – 2025 và vốn ngân sách Huyện đối ứng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Bình, Tỉnh Đồng Tháp
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 05/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500057937_2502240938
Ngày phê duyệt
24/02/2025 09:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Thanh Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:47 24/02/2025
đến
08:30 05/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 05/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
204.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm lẻ bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/03/2025 (01/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Kiểm định công trình xây dựng Trung Tín và Công ty TNHH MTV Thiết kế xây dựng và PCCC Nhất Phi Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 66B, 66C, đường Lê Lợi, khóm 3, Thị trấn Mỹ An, Huyện Tháp Mười, Tỉnh Đồng Tháp và Số 26B, ấp An Lạc, Xã An Bình, Huyện Cao Lãnh, Tỉnh Đồng Tháp.
2 Liên doanh Công tyTNHH Tư vấn thiết kế xây dựng Ánh Ngân và Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng Thông Thái Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 421, Quốc lộ 30, ấp An Định, Xã An Bình, Huyện Cao Lãnh, Tỉnh Đồng Tháp,và Số 29, đường Trần Quốc Toản, Phường Mỹ Phú, Thành phố Cao Lãnh, Tỉnh Đồng Tháp.
3 Ban Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh Bình Tư vấn lập E-HSMT Đường Lê Văn Nhung, thị trấn Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp
4 Ban Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh BìnhBan Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh BìnhBan Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Lê Văn Nhung, thị trấn Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng ThápĐường Lê Văn Nhung, thị trấn Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp
5 Ban Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh BìnhBan Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh BìnhBan Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh BìnhBan Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh BìnhBan Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Lê Văn Nhung, thị trấn Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp
6 Ban Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh BìnhBan Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh BìnhBan Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh BìnhBan Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh BìnhBan Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh BìnhBan Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Lê Văn Nhung, thị trấn Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng ThápĐường Lê Văn Nhung, thị trấn Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng ThápĐường Lê Văn Nhung, thị trấn Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng ThápĐường Lê Văn Nhung, thị trấn Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp
7 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Thanh Bình Đơn vị thẩm thiết kế BVTC và dự toán Đường Lê Văn Nhung, thị trấn Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy ép cọc ≥ 150 tấn. Yêu cầu: - Tài liệu chứng minh chủ sở hữu: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn; - Giấy kiểm định thiết bị (còn hiệu lực); - Trường hợp liên danh: Tổng năng lực thiết bị thi công của cả Liên danh phải đáp ứng yêu cầu trên; - Thiết bị thi công có thể của Nhà thầu hoặc do Nhà thầu huy động.
1
2
Xe cẩu (tải trọng nâng ≥ 16 tấn). Yêu cầu: - Tài liệu chứng minh chủ sở hữu: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn; - Giấy kiểm định thiết bị (còn hiệu lực), tài liệu chứng minh sức nâng của thiết bị; - Trường hợp liên danh: Tổng năng lực thiết bị thi công của cả Liên danh phải đáp ứng yêu cầu trên; - Thiết bị thi công có thể của Nhà thầu hoặc do Nhà thầu huy động.
1
3
Máy vận thăng tải trọng nâng ≥ 200 Kg. Yêu cầu: - Tài liệu chứng minh chủ sở hữu; - Giấy kiểm định thiết bị (còn hiệu lực); - Trường hợp liên danh: Tổng năng lực thiết bị thi công của cả Liên danh phải đáp ứng yêu cầu trên; - Thiết bị thi công có thể của Nhà thầu hoặc do Nhà thầu huy động.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ bệ xí
44
bộ
Theo quy định tại Chương V
2
Tháo dỡ chậu rửa
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
3
Tháo dỡ chậu tiểu
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác
48
bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt xí bệt trẻ em (Bao gồm vòi xịt + bộ chia vòi)
40
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt xí bệt người lớn (Bao gồm vòi xịt + bộ chia vòi)
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt Lavabo (Bao gồm vòi xả)
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt chậu tiểu nam
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt 1 vòi xả + sen tắm
20
bộ
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt phễu thu
28
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 114mm
0.615
100m
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt Co 135 nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 114mm
100
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt Y nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 114mm
46
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Hút phân hầm tự hoại
9
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Cải tạo công trình phụ hiện trạng
Theo quy định tại Chương V
16
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
76.468
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
14.4141
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
76.468
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
14.4141
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
90.8821
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
65.43
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
65.43
1m2
Theo quy định tại Chương V
23
Cung cấp, lắp đặt nội dung chữ bảng tên bằng mica
4.5
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.2202
100m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
2.49
1m3
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1468
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đóng cừ đá TD 100x100x1000 bằng máy đào 0,5m3, Cấp đất I
1.152
100m
Theo quy định tại Chương V
28
Trải nilon lót chống mất nước xi măng
0.3258
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
1.182
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
2.8848
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1.872
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
4.508
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn móng cột
0.1461
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.3744
100m2
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.5152
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK =10mm
0.111
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK =6mm, chiều cao ≤6m
0.0559
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK =14mm, chiều cao ≤6m
0.3243
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK =6mm, chiều cao ≤6m
0.1042
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK =10mm, chiều cao ≤6m
0.0859
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK =14mm, chiều cao ≤6m
0.3419
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 10x19x39cm - Chiều dày 10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
2.576
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
26.544
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
32.2
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
51.52
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1cm, vữa XM M75, PCB40
6.3315
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
48
m
Theo quy định tại Chương V
48
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
51.52
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài
58.744
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
110.264
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 8: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 8: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 135

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây