Thông báo mời thầu

Gói thầu số : Xây lắp và thiết bị

Tìm thấy: 16:59 23/09/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch LCNT công trình: Đường dây trung thế và TBA tổ 17, ấp Tân Tiến
Tên gói thầu
Gói thầu số : Xây lắp và thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
17:15 03/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
170/QĐ-KTHT
Ngày phê duyệt
19/09/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Xuân Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:56 23/09/2022
đến
17:15 03/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:15 03/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/10/2022 (01/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Trang Song Anh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 847/24, KP 2, Phường Tân Hiệp, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
2 Công ty TNHH TVĐT XD Gia Khang Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 433, đường Hùng Vương, KP 1, Thị Trấn Gia Ray, Huyện Xuân Lộc, Tỉnh Đồng Nai.
3 Công ty TNHH TVĐT XD Gia Khang Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 433, đường Hùng Vương, KP 1, Thị Trấn Gia Ray, Huyện Xuân Lộc, Tỉnh Đồng Nai.
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Trình Phúc Thịnh Tư vấn lập E-HSMT 23/17/3 Tân thới Hiệp 10, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH MTV Mái Ngói Đỏ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 37, đường số 2, tổ 2, khu phố Núi Tung, Phường Suối Tre, Thành phố Long khánh, Tỉnh Đồng Nai
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Trình Phúc Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT 23/17/3 Tân thới Hiệp 10, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
7 Công ty TNHH MTV Mái Ngói Đỏ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 37, đường số 2, tổ 2, khu phố Núi Tung, Phường Suối Tre, Thành phố Long khánh, Tỉnh Đồng Nai

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Móng M12
4
Móng
2
Móng M12PD
15
Móng
3
Móng bê tông trụ đôi 12m (Mác 150)
12
Móng
4
Tiếp địa lặp lại trụ 12m
1
Bộ
5
Trụ bê tông ly tâm 12m
43
Trụ
6
Bộ xà lệch đơn L75x75x8 dài 2,1m: X-21ĐL
2
Bộ
7
Bộ xà lệch đơn L75x75x8 dài 2m: X-20ĐL2/3
17
Bộ
8
Bộ xà lệch kép L75x75x8 dài 2m: X-20KL2/3
3
Bộ
9
Bộ xà kép L75x75x8 dài 2.2m: X-22K - C810
6
Bộ
10
Bộ xà kép L75x75x8 dài 2.2m: X-22KK - C810 (trụ ghép)
10
Bộ
11
Bộ xà Compoxit 2,4m đỡ FCO, LA
1
Bộ
12
Cáp nhôm lõi thép AC-50/8
234.3
kg
13
Cáp 24KV ACXH 50mm2
3605
mét
14
Cáp 24KV C/XLPE/PVC 25mm2 đấu nối đầu nhánh
9
mét
15
Bộ Uclevis đỡ dây trung hòa: Đth-U
22
bộ
16
Uclevis
22
bộ
17
Sứ ống chỉ
22
cái
18
Boulon 16x300+ 2 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
22
bộ
19
Bộ khóa néo dây trung hòa vào trụ: Nth-T
18
bộ
20
Khóa néo dây cỡ dây 50
18
cái
21
Boulon mắt 16x300+ 1 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
18
bộ
22
Bộ cách điện đứng+ty sứ : SĐU
135
bộ
23
Sứ đứng 24KV ĐR 540mm (bọc chì)
135
cái
24
Chân sứ đứng D20 bọc chì
135
cái
25
Chuỗi sứ treo Polymer 25kV lắp vào xà : CĐT ply-X
54
chuỗi
26
Sứ treo polymer 24kV - 70N
54
cái
27
Móc treo chữ U
108
cái
28
Giáp níu dừng dây bọc ACD2895 - TP,
54
cái
29
Kẹp ép WR 279
62
cái
30
Cáp Duplex Al 2x16
4
m
31
Ống co nhiệt cách điện 24kV D60
12
m
32
Băng keo cách điện trung thế
12
cuộn
33
Ống nối dây cỡ 50mm2
6
cái
34
Chụp đầu cực trên dưới FCO + bulon
3
bộ
35
Dây đai + khóa đai Inoc
74
Bộ
36
Giáp buộc đầu sứ đơn composite PTT 1204SC-F, đường kính cáp 27,9 - 30,9mm (50-70mm2), bán dẫn
117
Cái
37
Dây buộc cổ sứ SSF (50-70mm2)
18
cái
38
Dây nhôm A70 buột sứ
12
kg
39
Bảng chỉ danh thiết bị LBS, LTD, Recloser, FCO
3
bộ
40
Kéo dây nhôm lõi thép bọc ACX 50-70mm2
3.543
km
41
Lắp sứ đứng 24KV + ty
135
bộ
42
Lắp chuỗi sứ néo Polymer
54
chuỗi
43
Lắp đặt sứ hạ thế, loại 1 sứ
22
bộ
44
Lắp đặt sứ hạ thế, loại 2 sứ
3
bộ
45
FCO 24kV - 100A
1
Cái
46
Máy biến áp 22/0,4kV 160kVA
1
máy
47
FCO 24kV - 100A
3
cái
48
LA 18kV 10kA
3
cái
49
MCCB 3 cực 400V -250A - 35KA
1
cái
50
Biến dòng 600V - 250/5A
3
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRÌNH PHÚC THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 60 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,78%, Xây lắp 76,85%, Tư vấn 10,19%, Phi tư vấn 10,18%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 498.427.950.767 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 495.043.066.286 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số : Xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số : Xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 122

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây