Thông báo mời thầu

Gói thầu TB01: Cung cấp và lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 13:40 11/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Xây dựng Trường tiểu học Phùng Ngọc Liêm
Tên gói thầu
Gói thầu TB01: Cung cấp và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng Trường tiểu học Phùng Ngọc Liêm
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh thuộc kế hoạch đầu tư công trung hạn 2021-2025 (theo Quyết định 1770/QĐ-UBND ngày 21/09/2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Bạc Liêu)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bạc Liêu, Tỉnh Cà Mau
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
165/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/08/2026 13:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BẠC LIÊU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:39 11/08/2026
đến
09:00 20/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/08/2026 (18/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Nam Việt Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số 525 Nam kỳ khởi Nghĩa, phường Sóc Trăng, thành phố Cần Thơ
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nhất Long Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT Số 17-B23, KDC 91B, Khu vực 6, Phường Tân An, TP. Cần Thơ

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
MUA SẮM MỚI
Theo quy định tại Chương V
2
Trang bị cho 15 phòng
Theo quy định tại Chương V
3
Bàn và ghế giáo viên (01 bàn và 01 ghế đai)
15
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
4
Bàn học sinh 2 chỗ ngồi, ghế liền (loại dùng cho bán trú) - 18 bộ/phòng- 15 phòng
270
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
5
Bảng phấn từ đa năng
15
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
6
Tủ đựng đồ dùng dạy học
15
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
7
Tivi led thông minh 4K 55in trở lên
15
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
8
Khung kính cường lực bảo vệ màn hình ti vi
15
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
9
Máy tính để bàn
15
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
10
Bảng tuyên dương, xếp loại
30
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
11
Bếp, nhà ăn (Bếp ăn bán trú)
Theo quy định tại Chương V
12
Tủ hấp cơm + hệ thống đường ống
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
13
Tủ lạnh
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
14
Hệ thống bếp ga tập thể
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
15
Bảng formica
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
16
Bảng tin ngoài (thực đơn hằng ngày)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
17
Bàn chia thức ăn
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
18
Chậu rửa chén có hệ thống vòi xoay
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
19
Tủ sấy chén tiệt trùng bằng tia cực tím -sấy 500 chén
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
20
Cối xay thịt loại lớn
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
21
Nồi nấu món mặn
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
22
Nồi nấu canh
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
23
Nồi nấu nước
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
24
Nồi chia thức ăn các lớp nhỏ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
25
Nồi chia thức ăn các lớp lớn
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
26
Cân
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
27
Giá để dao
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
28
Kệ phơi nồi 3 tầng
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
29
Máy xay sinh tố
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
30
Kệ để thực phẩm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
31
Bàn ăn inox
88
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
32
Ghế ăn inox
525
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
33
Các thiết bị khác phụ vụ khu bếp ăn …
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
34
Phòng đa chức năng
Theo quy định tại Chương V
35
Bảng formica (1,2m x 2,4m)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
36
Bảng phấn từ (1,2 x 3,6)m
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
37
Bàn và ghế gỗ làm việc (01 bàn và 01 ghế)
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
38
Bộ bàn họp 8 ghế (01 bàn và 08 ghế)
8
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
39
Máy chiếu + màn chiếu + hệ thống dây nối thiết bị trình chiếu
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
40
Tủ hồ sơ
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
41
Tivi led 65in
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
42
Máy tính để bàn
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
43
Hệ thống âm thanh
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
44
MUA SẮM BỔ SUNG CHO CÁC KHỐI PHÒNG HIỆN TRẠNG
Theo quy định tại Chương V
45
20 phòng DÃY C1, C2
Theo quy định tại Chương V
46
Tivi led thông minh 4K 55in trở lên
14
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
47
Khung kính cường lực bảo vệ màn hình ti vi
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
48
Phòng hiệu trưởng
Theo quy định tại Chương V
49
Máy tính để bàn
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày
50
Bộ tiếp khách (01 bàn và 06 ghế)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn Phường Bạc Liêu
Tối thiểu 29 ngày
Tối đa 30 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu TB01: Cung cấp và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu TB01: Cung cấp và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây