Thông báo mời thầu

Gói thầu TB26.ĐA324.01: Cung cấp phần mềm

Tìm thấy: 10:49 30/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Quyết định số 1004/QĐ-VKT ngày 21/5/2026
Tên gói thầu
Gói thầu TB26.ĐA324.01: Cung cấp phần mềm
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự toán thực hiện nhiệm vụ kỹ thuật theo Quyết định số 1004/QĐ-VKT ngày 21/5/2026
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Phương Liệt, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
15:10 20/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1443/QĐ-VKT
Ngày phê duyệt
30/06/2026 10:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Kỹ thuật Phòng không - Không quân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:48 30/06/2026
đến
15:10 20/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:10 20/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
248.400.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bốn mươi tám triệu bốn trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/07/2026 (18/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:40 20/07/2026 09:00 20/07/2026 15:10 20/07/2026 09:00 20/07/2026 15:10 20/07/2026 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố.

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Phần mềm ghép nối, truyền thông, xử lý tín hiệu cabin
1
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
2
Phần mềm xử lý, quản lý hoạt động các hệ thống trang thiết bị
1
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
3
Phần mềm tính toán, chỉ thị số liệu bay 1
1
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
4
Phần mềm tính toán, chỉ thị số liệu bay 2
1
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
5
Phần mềm dẫn đường UPV
2
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
6
Phần mềm thông tin định vị vệ tinh
1
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
7
Phần mềm chỉ thị phía trước kính buồng lái
1
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
8
Phần mềm mô phỏng buồng lái ảo
2
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
9
Phần mềm quản lý, giám sát trạng thái
1
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
10
Phần mềm kết nối thông thoại
3
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
11
Phần mềm xử lý, mô phỏng không gian bay 3 chiều
7
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
12
Phần mềm xử lý, hiển thị hình ảnh máy chiếu
1
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
13
Phần mềm kết nối, tính toán, mô phỏng hiệu ứng lực
1
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
14
Phần mềm xử lý trung tâm
2
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
15
Phần mềm xử lý thông tin hiển thị
4
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
16
Phần mềm tổng hợp và xử lý thông tin
2
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
17
Phần mềm ổn định các vị trí góc
2
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
18
Phần mềm xử lý chế độ bay bằng
2
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
19
Phần mềm xử lý chế độ dẫn đường
2
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
20
Phần mềm ổn định độ cao bay
2
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90
21
Phần mềm kiểm tra hệ thống
2
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
166 Hoàng Văn Thái, Phương Liệt, Hà Nội
10
90

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu TB26.ĐA324.01: Cung cấp phần mềm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu TB26.ĐA324.01: Cung cấp phần mềm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây