Thông báo mời thầu

Gói thầu thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:32 30/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp đường bê tông rãnh thoát nước bản Khá
Tên gói thầu
Gói thầu thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn từ thu tiền sử dụng đất 2.500.000.000 đồng (Hai tỷ năm trăm triệu đồng chẵn) trong kế hoạch đầu tư công trung hạn giai đoạn 2021-2025, phường Nam Thanh.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Điện Biên Phủ, Tỉnh Điện Biên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 07/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
207/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/09/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân phường Nam Thanh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:25 30/09/2023
đến
08:00 07/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 07/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.600.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu sáu trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/10/2023 (04/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TDT TỈNH ĐIỆN BIÊN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 120, Tổ dân phố 13 - Phường Nam Thanh - Thành phố Điện Biên Phủ - Tỉnh Điện Biên
2 Phòng Quản lý đô thị thành phố Điện Biên Phủ Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Phường Him Lam, thành phố Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên.
3 CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 19, Tổ dân phố 2 - Phường Thanh Bình - Thành phố Điện Biên Phủ - Tỉnh Điện Biên
4 Công ty TNHH SUNSHINE Nam Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 15 - Phường Him Lam - Thành phố Điện Biên Phủ - Tỉnh Điện Biên
5 CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 19, Tổ dân phố 2 - Phường Thanh Bình - Thành phố Điện Biên Phủ - Tỉnh Điện Biên
6 Công ty TNHH SUNSHINE Nam Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 15 - Phường Him Lam - Thành phố Điện Biên Phủ - Tỉnh Điện Biên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm đất cầm tay
2
2
Máy đầm bê tông, đầm dùi
2
3
Máy trộn bê tông
3
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn
2
5
Máy hàn xoay chiều
2
6
Máy cắt uốn cốt thép
2
7
Cần cẩu
1
8
Ô tô tự đổ
1
9
Máy đào
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền mặt đường
2
Cắt mặt đường BT cũ dầy 16cm
0.6
10m
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.199
100m3
4
Bê tông mặt đường, đá 2x4, chiều dày mặt đường <=25 cm, mác 250
175.686
m3
5
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.2209
100m2
6
Rãnh hộp BxH 40x60cm
7
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
57.27
m3
8
Sản xuất, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
11.138
tấn
9
Ván khuôn bê tông đúc sẵn, ván khuôn kim loại,ván khuôn nắp đan,tấm chớp
4.25
100m2
10
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
1380
1cấu kiện
11
Bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 200
120.957
m3
12
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK ≤10mm
12.946
tấn
13
Ván khuôn thép mái bờ kênh mương
15.042
100m2
14
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
25.53
m3
15
Đào rãnh thoát nước bằng thủ công - Cấp đất III
546.024
1m3
16
Đắp cấp phối đá dăm bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.96
100m3
17
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
15
m3
18
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤200kg cần cẩu - Bốc xếp lên
1380
1 cấu kiện
19
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤200kg cần cẩu - Bốc xếp xuống
1380
1 cấu kiện
20
Vận chuyển cấu kiện bê tông, trọng lượng P<=200kg bằng ô tô vận tải thùng 5T trong phạm vi <=1km
14.318
10 tấn/1km
21
Hố ga
22
Bê tông hố van, hố ga, đá 1x2, mác 200
2.535
m3
23
Ván khuôn thép móng cột
0.283
100m2
24
Bê tông móng, R <= 250cm vữa M200 Đá 2x4 độ sụt 2-4cm
0.68
m3
25
Ván khuôn thép móng cột
0.031
100m2
26
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
7
1cấu kiện
27
Bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
0.293
m3
28
Ván khuôn bê tông đúc sẵn, ván khuôn kim loại,ván khuôn nắp đan,tấm chớp
0.019
100m2
29
Sản xuất, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.055
tấn
30
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
0.36
m3
31
Bê tông móng, R <= 250cm vữa M200 Đá 2x4 độ sụt 2-4cm
1.177
m3
32
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
0.655
m3
33
Ván khuôn thép móng cột
0.043
100m2
34
Lắp đặt ống bê tông bằng cần trục, đoạn ống dài 2m, đường kính <=600mm
4
1 đoạn ống
35
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay
1.567
m3
36
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, rộng ≤6m-đất cấp III
0.223
100m3
37
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.147
100m3
38
Bê tông nền, vữa M200 Đá 2x4 độ sụt 2-4cm
11.547
m3
39
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤200kg cần cẩu - Bốc xếp lên
7
1 cấu kiện
40
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤200kg cần cẩu - Bốc xếp xuống
7
1 cấu kiện
41
Vận chuyển cấu kiện bê tông, trọng lượng P<=200kg bằng ô tô vận tải thùng 5T trong phạm vi <=1km
0.073
10 tấn/1km
42
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m, ĐK 100mm
2.8
100m
43
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông - Đoạn ống dài 50m; đường kính ống 63mm
6.9
100 m
44
Lắp đai khởi thuỷ - Đường kính 60mm
70
cái
45
Khâu nối ren ngoài PPR d=20x1/2"
70
cái
46
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 20mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 2,3mm
1.4
100m
47
Lắp đặt côn, cút nhựa PPR đường kính 20mm, chiều dày 2,3mm bằng phương pháp hàn
140
cái
48
Vận chuyển phê thải
49
Vận chuyển đất, ô tô 5T tự đổ, phạm vi ≤1000m-đất cấp III
5.687
100m3
50
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km-đất cấp III
5.687
100m3/1km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây