Thông báo mời thầu

Gói thầu thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:06 19/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng kết cấu hạ tầng và chế biến sản phẩm cho Hợp tác xã trái cây sinh học OCOP
Tên gói thầu
Gói thầu thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách địa phương thuộc Kế hoạch đầu tư công trung hạn giai đoạn 2021 – 2025 của tỉnh và các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Châu Thành A, Tỉnh Hậu Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 29/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
172/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
19/10/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án Đầu tư Xây dựng huyện Châu Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:04 19/10/2023
đến
16:00 29/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 29/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/10/2023 (27/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV XD TM Thanh Hải Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán ấp 4, Thị trấn Vĩnh Viễn, Huyện Long Mỹ, Tỉnh Hậu Giang.
2 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Vinaco Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Lô B205, KDC 91B, P.An Khánh, Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
3 Công ty TNHH MTV đầu tư xây dựng Huy Thắng Tư vấn lập E-HSMT Số 118, đường Thi Sách, phường III, thành phố Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang
4 Công ty TNHH Xây dựng GPM Hậu Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 363, ấp 3, Xã Vị Thanh, Huyện Vị Thủy, Tỉnh Hậu Giang
5 Công ty TNHH MTV đầu tư xây dựng Huy Thắng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 118, đường Thi Sách, phường III, thành phố Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang
6 Công ty TNHH Xây dựng GPM Hậu Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 363, ấp 3, Xã Vị Thanh, Huyện Vị Thủy, Tỉnh Hậu Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông: Dung tích cối tối thiểu 250 lít (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định theo quy định hiện hành, còn hiệu lực + hóa đơn mua thiết bị)
1
2
Máy cắt sắt: Công suất tối thiểu 2000W (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định theo quy định hiện hành, còn hiệu lực + hóa đơn mua thiết bị)
1
3
Máy uốn thép: Công suất tối thiểu 1,5KW (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định theo quy định hiện hành, còn hiệu lực + hóa đơn mua thiết bị)
1
4
Máy hàn: Công suất tối thiểu 10 kVA (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định theo quy định hiện hành, còn hiệu lực + hóa đơn mua thiết bị)
1
5
Máy đầm bàn: Công suất tối thiểu 1,5KW (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định theo quy định hiện hành, còn hiệu lực + hóa đơn mua thiết bị)
1
6
Máy đầm dùi bê tông: Công suất tối thiểu 1,5KW (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định theo quy định hiện hành, còn hiệu lực + hóa đơn mua thiết bị)
1
7
Máy phát điện: Công suất tối thiểu 100 kVA (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định theo quy định hiện hành, còn hiệu lực + hóa đơn mua thiết bị)
1
8
Dàn giáo thép: 01 Bộ gồm 42 chân giáo và 42 giằng chéo. (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định theo quy định hiện hành, còn hiệu lực + hóa đơn mua thiết bị)
10
9
Máy uốn thép hình công suất ≥ 10Kva (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định theo quy định hiện hành, còn hiệu lực + hóa đơn mua thiết bị)
1
10
Cần cẩu bánh hơi: Tải trọng cẩu tối thiểu 25 Tấn (Kèm theo hoá đơn hoặc Giấy chứng nhận đăng ký và Giấy kiểm định)
1
11
Máy lu bánh hơi tự hành (Trọng lượng tĩnh ≥ 16T (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định theo quy định hiện hành, còn hiệu lực + hóa đơn mua bán thiết bị hoặc giấy đăng ký)
1
12
Máy lu bánh thép tự hành (Trọng lượng tĩnh ≥ 10T (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định theo quy định hiện hành, còn hiệu lực + hóa đơn mua bán thiết bị hoặc giấy đăng ký)
1
13
Máy lu rung tự hành (Trọng lượng tĩnh ≥ 25T (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định theo quy định hiện hành, còn hiệu lực + hóa đơn mua bán thiết bị hoặc giấy đăng ký)
1
14
Máy kinh vĩ (Kèm theo hóa đơn mua bán thiết bị + Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định theo quy định hiện hành, còn hiệu lực)
1
15
Xe nâng, chiều cao nâng tối thiểu 11m (Kèm theo hoá đơn hoặc Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định theo quy định hiện hành, còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ KHO, XƯỞNG PHÂN LOẠI, ĐÓNG GÓI SẢN PHẨM, XƯỞNG SƠ CHẾ - CHẾ BIẾN
2
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, cọc, cột
5.265
100m2
3
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
4.174
tấn
4
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
12.41
tấn
5
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK >18mm
0.072
tấn
6
Gia công kết cấu thép dạng bình, bể, thùng tháp dạng hình trụ
2.229
tấn
7
Bê tông cọc, cột, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
122.063
m3
8
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 25x25cm - Cấp đất I
19.656
100m
9
Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 25x25cm
84
1 mối nối
10
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph - Trên cạn
2.1
m3
11
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
1.338
100m3
12
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.892
100m3
13
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
12.588
m3
14
Ván khuôn móng dài
2.911
100m2
15
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.182
tấn
16
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
7.973
tấn
17
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
51.854
m3
18
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật bằng ván ép công nghiệp có khung xương cột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
2.003
100m2
19
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.212
tấn
20
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.519
tấn
21
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
10.748
m3
22
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
3.836
m3
23
Đóng Cừ tràm L=4,7m, đk ngọn từ >3,8cm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
3.384
100m
24
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
1.038
tấn
25
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
6.614
tấn
26
Ván khuôn xà, dầm, giằng bằng ván ép công nghiệp có khung xương cột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
5.413
100m2
27
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
44.118
m3
28
Lớp nilong lót đáy bê tông
11.254
100m2
29
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.039
tấn
30
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.179
tấn
31
Ván khuôn xà, dầm, giằng bằng ván ép công nghiệp có khung xương cột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
0.397
100m2
32
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
2.071
m3
33
Bơm cát san lấp mặt bằng phương tiện thủy, cự ly ≤1,0km
13.17
100m3
34
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
4.904
tấn
35
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
109.748
m3
36
Bulon D25, L=600
240
cái
37
Gia công cột bằng thép hình
13.345
tấn
38
Lắp cột thép các loại
13.345
tấn
39
Gia công dầm tường, dầm dưới vì kèo thép
7.954
tấn
40
Lắp dựng dầm tường, dầm cột, dầm cầu trục đơn
7.954
tấn
41
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
318.756
1m2
42
Gia công vì kèo thép khẩu độ lớn, khẩu độ 18÷24m
20.352
tấn
43
Lắp vì kèo thép khẩu độ >18m
20.352
tấn
44
Bulon D20
304
cái
45
Gia công xà gồ thép
7.104
tấn
46
Lắp dựng xà gồ thép
7.104
tấn
47
Cung cấp lắp đặt cáp giằng chéo đường kính 14mm
388.026
M
48
Cung cấp lắp đặt tăng đơ cáp đường kính 16mm
54
Bộ
49
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x18cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
27.809
m3
50
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
419.55
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HUY THẮNG như sau:

  • Có quan hệ với 157 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,05 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,69%, Xây lắp 45,07%, Tư vấn 16,20%, Phi tư vấn 4,93%, Hỗn hợp 2,11%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 529.070.275.971 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 499.597.409.116 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,57%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây